PDA

Xem đầy đủ chức năng : noel buồn

hương li
18-12-2005, 06:35 AM
'' khi bản thân không biết mình muốn gì thi lúc nào em cũng chỉ la kẻ thua cuộc thôi''',dó là những lời cuối cùng anh nói với em.em dã rât buồn anh ah.Buồn lắm ấy chứ .em biết mình dã làm anh dau nhưng anh ơi anh dau em còn dau hơn anh .sắp đến noel rồi mà sao em thấy buồn thế nhỉ.Trước dây noel năm nào chúng mình cũng di chơi nhưng có lẽ năm nay thì dường ai nấy di anh nhỉ.Không phải lỗi của anh mà là lỗi của em.năm ngoái anh dã là ông già noel của em . Em đã rất bất ngờ và hạnh phúc anh ạ.Nhưng bây giơ thì em muốn làm gì đó cho anh nhưng thật khó anh nhỉ?Vì anh không ở cạnh em như anh dã hứa mà anh ơ trên kia nơi thiên đường xa xôi ấy mà không có em .Anh có buồn không anh cái ngày định mệnh ấy có lẽ sẽ chẳng bao giờ em quên cả.Một người lúc nào cung bênn cạnh em cổ vũ động viên em vậy mà ông trời nỡ cướp anh của em đi .Như vậy có bất công quá không hả anh???????????????????????........................ còn nhiều lời nữa em muốn nói cùng anh .Nhưng ...suỵt.......em sẽ nói cùng gió cho anh nghe .Được không anh?anh ơi muôn dời em sẽ nhớ anh .Mãi mãi .Em cũng hi vọng rằng nơi xa xôi ấy em mãi trong tim anh.@};-

forever love
18-12-2005, 09:33 PM
thiệt là buồn phải không bạn ?tuy nhiên hãy cố gắng vượt qua nó bạn nhé ,rồi mọi thứ sẽ qua thôi bạn ah .chúc bạn vui vẻ

pt16012
18-12-2005, 09:40 PM
Trời !Thực sự là rất buồn.Phải xa người mà mình thương yêu thì còn nỗi buồn nào hơn thế.
Bạn hãy coi nó như cơn gió thoảng qua để rồi sống vui hơn.Bởi vì có lẽ anh ấy đang ở trên kia nhìn bạn và cầu chúc cho bạn hạnh phúc.!!!

gaucontnca
18-12-2005, 09:48 PM
Nếu ta yêu một người mà người ấy không yêu lại mình ,hãy cứ dịu dàng với bản thân vì ta đã không làm gì sai trái cả.Tất cả chỉ vì tình yêu đã không chọn chỗ dừng chân nơi trái tim người ấy mà thôi .

hãy làm như vậy ,bạn ạ

cuntrau
19-12-2005, 01:52 AM
làm sao mà bạn và người dó lại xa nhau hạ. bạn có thể cho mình biết dược không

canemdemnay
19-12-2005, 04:55 AM
tại sao bạn lại ko dũng cam lên nhỉ ? để trên cao anh ấy nhìn xuống thấy bạn vui vẻ và hạnh phúc thì mình tin rằng anh ấy cũng sẽ vui vẻ mà ! noen này bạn hãy đi chơi hoặc ko thì làm cho ai đó hạnh phúc cũng được như anh ấy đã làm cho bạn đó . chúc mọi điều tốt đẹp nhất sẽ đến với bạn !

phu_mbk2
19-12-2005, 05:09 AM
bạn ơi minh cũng buôn lắm ko co người minh yêu ban canh. cũng buồn lắm ban ah thoi danh chui thoi biet sao dc.

nanghong
19-12-2005, 05:10 AM
đọc thư của bạn mà tớ như rơi nước mắt cảm động thật đấy, ở nơi xa xôi này tớ muốn chúc bạn gặp nhiều thành công và vượt qua mọi khó khăn nhé,hãy luôn nghĩ bon tớ luôn bên bạn và ủng hộ bạn