PDA

Xem đầy đủ chức năng : ^^ _ ** $$ _$$

..::Hụt Hẫng..::
18-12-2005, 01:41 AM
Hôm nay , em ngồi đây , biết viết gì bây giờ nhỉ?? nghĩ đi , nghĩ hoài mà em cũng chẳng biết viết gì cho anh cả.Mọi chuyện đã qua , em và anh đã quay sang làm bạn mà sao khó quá anh ạ , tuy rằng nói chuyện với anh em vẫn tỏ ra là ko có gì , vẫn xưng anh em vui vẻ nhưng mà chẳng hiểu sao những lúc em nói ra và gọi anh là anh trai , anh có biết rằng những lúc như thế em đau thế nào ko???????? chẳng biết nói cùng ai,em lại chỉ có thể lên mạng viết ra những suy nghĩ của em , viết những cảm giác của em mà sao viết vậy mà nó cũng chẳng vơi đi , chẳng vui lên . Tâm trạng vẫn vậy , chẳng khá lên gì.Càng nghĩ em càng thấy em là con ngốc , đại ngốc ,chẳng hiểu sao nữa , vẫn biết rằng người anh yêu luôn luôn ko phải là em mà sao em vẫn vậy , vẫn luôn hy vọng , hy vọng gì cơ chứ , hy vọng rằng trong trái tim anh vẫn còn chút gì đó về em , phải vậy ko nhỉ. Liệu có ko anh , liệu có con nào ngốc như em ko cơ chứ , sao em phải đi cầu xin tình yều của một thằng ko hề có chút tình cảm nào với em vậy chứ , tại sao vậy. Lúc nào em cũng tự đặt câu hỏi như vậy đó, tình yêu là gì nào chẳng là gì mà tại sao em lại phải đau khổ như vậy , tình yêu cũng chỉ là một thứ bông đùa của bao người khác mà thôi. Và đối với em nó cũng chỉ là một thứ tình cảm trong hàng trăm thứ tình cảm của con người mà thôi , chỉ cốt yếu rằng nó tập trung tất cả tình yêu thương vào đó. Em luôn cố yêu anh , em cũng luôn muốn cố gắng thay đổi mình vì em nghĩ rằng anh yêu em nên anh mới khuyên em như vậy và em cũng đã cố gắng rất nhiều mà sao ,cái em nhận được là sự tẻ nhạt và một điều cay đắng là người anh yêu ko phải là em mà la một người khác. Anh à có phải là người con gái nào anh cũng khuyên bảo như vậy ko , anh coi em là gì nào là một người thoáng qua thích thì nói là yêu ko thích thì thôi phải ko anh. Cho em câu trả lời đi chứ càng im lặng em càng đau khổ , sự thiếu hụt giọng nói , tình cảm của anh trong em làm em khó chịu lắm anh ạ

lầu thế gian ai ko phải gánh
nợ dân gian anh tránh được bao giờ
ye^u nhau ai ngo*` ngay tan vo~
doi` co' bao gio` giong' uoc' mo

[L]ight
18-12-2005, 05:43 AM
tại sao em cứ giữ lấy những gì đã qua ...ss biết em rất đau khổ ...em là ngừi khá íu đuối trong tình cảm ...nhưng ss tin em sẽ vượt qua ..cứ coi như hắn không đag' để em iu vậy...có lẽ sau lần nạn nứt này em sẽ lạnh lùng và hờ hững với tình cảm hơn ..như ss vậy đó ..muốn iu lần nữa có lẽ phải chờ lâu ...nhưng em còn nhỏ ..quan trọng ko phải là thứ đó em hỉu chứ

18-12-2005, 11:10 PM
em cũng đã biết đươc nhiều rồi chi M à , rồi em cũng sẽ làm được thôi mà , mọi chuyện cũng có thể diễn ra như nó cần phải xảy ra thôi
em cũng sẽ lạnh nhat với tình yêu thử một lần như chị nói thử xem , hì đời còn dài mà chị đâu có gì là ta ko làm được

pechanh_sock_way_laem
18-12-2005, 11:16 PM
ùmh!!! chịu đi bạn ui!!! >__<

em sẽ không yêu ai
19-12-2005, 12:05 AM
thôi đi bé à ! một thằng đàn ông như vậy không đáng để cho bé phải buồn đâu
vui lên đi nha bé

[L]ight
19-12-2005, 02:26 AM
uhm em nói đúng đó ....em gái dũng cảm lắm ...chị và em ..hai ngừi alone :D

19-12-2005, 03:40 AM
hì ok em với chị cùng tiến heheheh

[L]ight
21-12-2005, 04:33 AM
hì hì hùi bữa ss về đột ngột rồi có gửi tin nhắn cho em ..em có nhận đc hoh :D

21-12-2005, 10:19 PM
có mà em vẫn nhận được , hì bây giờ nhiều người khuyên em quá em cám ơn nghe à bây giờ em còn sử dụng biệt danh là angel_of_sky nữa

[L]ight
22-12-2005, 12:00 AM
uhm ..chỉ cần em thấy vui và ổn là đc cả :D

emyeuanhmaimai
22-12-2005, 03:11 AM
Tình yeu^ bao giờ cũng thế nó đến cho ta sự hạnh phúc rùi đi làm cho ta đau khổ...tình cảm mà khó nói lắm..............ủa mà vô đây viết bài chứ đâu phải chát...........

angel_of_sky
22-12-2005, 03:41 AM
em đã cố gắng rất nhiều rùi và em cũng biết rằng cố gắng lấy tình cảm của 1 người mà ko có chút tình cảm gì với mình là một điều rất khó vậy nên hãy để cho nó tự nhiên hơn phải ko ss

buon tinh
22-12-2005, 07:37 AM
Trời ui ! Nhị ơi bạn dã quá đau buồn vì tình yêu của bạn....
Nhưng sư dau buồn dấy của bạn có thể líu kéo lại tình yêu dấy ko...??????
Ngươi iu bạn trên thế gian này còn nhìu mà, và sự dổ ngã trong tình yêu này của bạn sẽ, là một kinh nghiệm trong tình yêu cuả bạn dấy.........
Thui nhe mình chỉ viết dươc the thui dùng bùn nhe bạn hãy vui lên
< cố gắng nhe > (keke)

[L]ight
23-12-2005, 05:09 AM
uhm..để tự nhiên rồi chiện gì đến sẽ đến ...thời gian và 1 ngừi khác sẽ làm em quên ...cố gắng lên ...đừng íu mềm ..:D:D thất bại là mẹ của thành công

angel_of_sky
23-12-2005, 11:49 PM
cám ơn ss nha , em đang cố gắng rất nhiều mà , và em cũng đã có thể coi anh ta là anh trai của mình rồi
còn phương nè cám ơn phương nghe , hì là con trai mà tâm lý ghê , thế à bây giờ Nhị mới biết là người yêu Nhị trên thế gian rất nhiều đấy, thế P cho nhị biết xem nào là ai vậy N xấu gái lém đâu có ai yêu đâu nào

bihong
24-12-2005, 12:45 AM
nhị ơi , mày đang buồn à . thôi đừng có buồn nữa .

buon tinh
24-12-2005, 06:48 AM
Trui` ui P làm sao bít dược Nh thích ai cơ chứ
Nh thư hỏi trái tim của Nh xem
Người mà Nh cần bên cạnh Nh mà chia sẻ với Nh là ai
Thì Nh sẽ tìm dược thui mà
thui nhe P dê choi day

Cong tu
24-12-2005, 11:38 AM
hix
chị ơi là chị
đó không phải là tình yêu
là một chút ngộ nhận thui mà
dù sao thì mọi chuyện đã qua cho nó qua luôn đi
tình yêu sẽ đến với Chi trong một buổi chiều hạ long tuyệt đẹp
hoho
giáng sinh này buồn quá
chẳng có ai bên cạnh cả
có lẽ tết này về hạ long rủ bà chị đi đâu cho đỡ buồn nhỉ

howtoloves
24-12-2005, 06:50 PM
tuyệt tuyệt viết cảm động quá

angel_of_sky
25-12-2005, 12:24 AM
to P : Nh biết rồi chứ , nhưng ngươi` N cần thì ko ở bên cạnh và hình như là chẳng có ai bên cạnh N cả thế đấy nó như sự trả giá quá đắt đối với N thì phải chấp nhận thôi mà
To Công tử : hì uh` chị cám ơn nhé , chắc đó chỉ là ngộ nhận của riêng chị mà thôi và chị cũng đã nhận ra được điều đó rồi , uh` em nói rồi đó nhé tết em nhớ về đây đấy hiểu ko hả hì