PDA

Xem đầy đủ chức năng : Anh có điều muốn nói...

.::Nhoc_tinh_nghich::.
17-12-2005, 08:58 PM
Hồi kia bên em anh đâu biết rằng em đã thích anh.Anh chỉ luôn coi em như 1 người bạn mà anh wen...rồi có một ngày có người đã đến nói cho anh biết rằng"cô ấy thích mày mà...mày không biết à..??:tim:.Không chưa bao giờ,chưa bao giờ anh biết điều đó...Anh có phải là một người vô tâm không em...anh còn ghép em và một người mà em không thích đến với nhau.Anh là một thèn nhẫn tâm phải không em??
............Và cho đến ngày anh nhân được thư của em,rằng em và người đó đang tìm hiểu và đến với nhau..thì anh mới nhận ra rằng anh đã yêu em...và bây giờ thì anh đã mất em...:plz: Anh luôn cầu mong em sẽ hạnh phúc,những lúc em buồn hãy nhớ còn có anh ở bên em..bên em mãi mãi...hãy nhớ còn có anh..mãi mãi dành trọn con tim này cho em...

*forget-all-world*
18-12-2005, 11:29 PM
phải nói một điều rằng bạn thật ngốc ,đâu khó khăcn lắm để nhận ra có người nào đó đang yêu mình vậy mà cũng để đành mất sao, nhưng bạn biết chúc phúc buông tay cho người đó cũng tốt thui ,làm đúng rùi đấy

..::Hụt Hẫng..::
18-12-2005, 11:48 PM
đúng là đại ngốc à , bạn có phải là con trai ko vậy nhận ra một người có yêu mình hay ko mà cũng ko biết đúng là ngốc

.::Nhoc_tinh_nghich::.
22-12-2005, 11:01 PM
đành chịu thôi giờ đây mình không thể nào dành lại được người ấy mà....nhưng mình cũng thật hối hận

Flamingo
23-12-2005, 03:41 AM
tiec that
rat tiec
nhung du sao thì cung da wa' mươn ròi
co muốn way ngươc thòi gian cung khó bạn à