PDA

Xem đầy đủ chức năng : bạn cảm ơn vì điều gì ???

nhóc Worn
17-12-2005, 06:31 AM
cuộc sống có rất nhìu điều để ta cảm ơn vậy bạn cảm ơn vì
điều gì nè :wink: hãy chia sẻ cùng Trang nha ^^ để Trang mở đầu cho :D : mình cảm ơn ba mẹ vì đã cho mình cuộc sống này :) , cảm ơn chị Phương về tấm thiệp Noel đầu tiên trong đời mình chị đã tự tay làm cho mình
cảm ơn chị Quỳnh vì đã lắng nghe em :) cảm ơn những người đã tin tưởng mình :) & cả những người lắng nghe mình nữa cảm ơn tất cả

caykeomut
17-12-2005, 08:16 AM
cảm ơn những người bạn đã luôn ở bên khi tui thất bại , làm tui cười khi tui tưởng như ko cười được nữa
đặc biệt cảm ơn XnunaX mày đã giúp tao hiều được bạn bè chơi với nhau wan trọng nhất là thẳng thắn góp ý cho nhau

nhóc Worn
17-12-2005, 08:37 AM
cảm ơn tất cả những ai lun wan tâm tôi :)

nhoc_kyo
17-12-2005, 05:10 PM
cảm ơn cuộc sống đã mang lại cho tôi những nụ cười và những giọt nước mắt !

honey_89
17-12-2005, 05:15 PM
tớ cảm ơn ba mẹ và thượng đế đã cho mình tồn tại ở cái thế giới tươi đẹp này ( củ chuối quá) để mà '' cám ơn" 1 cái gì đó thì mình fai cám ơn là mình dc sinh ra đời trước tiên chứ nếu ko thì sao mà nói từ CÁM ƠN dc đây.. LOL....

Ngoc-trai
17-12-2005, 05:18 PM
Cám ơn vì Cha luôn bên con trong mọi tr`ng hợp.Cám ơn Cha đã luôn cho con sức mạnh để con Bản Lĩnh và kiên cường hơn trong cs này.Cám ơn vì NN đã đến trong cs này của NT để NT biết đc mình còn có TY.Cám ơn những vui buồn trong cs để NT biết mình cần vượt qua hơn.

nhóc Worn
18-12-2005, 01:16 AM
cảm ơn vì đã chia sẻ cùng tôi :D

phong_cach_gai_hp
18-12-2005, 02:54 AM
mình cảm ơn ba mẹ đã sinh mình ra trên trái đất này

chickenrun1984
18-12-2005, 03:05 AM
Mình thì cảm ơn cuộc sống đã cho mỉnh rất nhiêu bài học trong cuộc đời vô vàn khó khăn này . Mỗi lần mình ngã mình lại thấy một kinh nghiệm trong cuộc đời của mình . Cảm ơn tất cả......những gì đã làm cho mình vui vì chẳng mấy khi mình thấy vui trong cuộc sống này . Lúc nào mình cũng phải sống trong sự bất an ........................

Mirumo de Pon
18-12-2005, 04:12 AM
cảm ơn vì tôi nhìn thấy đc mọi thứ :) hơn rất nhìu ngừi ko nhìn đc , cảm ơn vì tôi cảm nhận đc cuộc sống :)

Bến Đợi
18-12-2005, 07:23 AM
Cảm ơn tất ca những sai lầm trước đây của tôi.. bởi nhờ nó mà tôi được vững vàng như hôm nay
Cảm ơn tất cả các bạn vì các bạn đã viết bài có dấu & raply bài tế nhị.. :)

Akite_for_you
18-12-2005, 08:27 AM
... cảm ơn bạn, .. ngưòi đã ở bên tôi khi tôi cần, . cảm ơn bạn khibạn nói với tôi rằng : L này, .. hãy giúp N phá tan những lớp băng trong trái tim của L nha, .. ta cảm ơn bạn rất nhiều, .. cảm ơn vì ta biết rằng còn nhiều thật nhiều ngưòi quan tâm lo lắng cho ta, .. cảm ơn vì tôi vẫn có một mái nhà, .. cảm ơn vì cưộc sống cho tôi biết thế nào là niềm vui thế nào là nỗi bưồn để rồi đựoc biết thế nào là hạnh phúc, .. cảm ơn vì tất cả, .. tôi chưa bao giờ thấy hối tiếc về những ngày mình đã sống :)
-- CC: cảm ơn kưng rất nhiều, .. với akite, .. CC như một đứa em gái nhỏ, .. akite xin lỗi nhiều vì đôi khi đã chẳng quan tâm đến CC, .. cũng chẵng biết nói gì, .. nhưng hãy cứ hồn nhiên như thế nhé, .. tính akite là vậy rồi, .. iu kưng nhìu !:)

Ngoc-trai
18-12-2005, 10:31 AM
Cám ơn Thỏ trắng đã nhắn tin cho Ngoc-trai.Cám ơn vì lời nhắn đó của Thỏ trắng.Ngoc-trai cũng mong điều đó là sự thật.Hi`hi` ... Chúng ta hãy vùng vui vẻ sống trong diễn đàn này với nhau nghe.Chúc Thỏ trắng luôn vui vẻ(ng` bạn đầu tiên trong dd này của Ngoc-trai).Hi`hi` ...

yun
19-12-2005, 05:13 AM
cảm ơn vì anh đã rời xa em để em biết đến dáng hình của nỗi nhớ .....

Mirumo de Pon
20-12-2005, 11:10 PM
cảm ơn nhỏ nhen Trâm :) cảm ơn vì đã lun chia sẻ cùng T ,làm cho T thấy đc vẫn còn người tin tưởng mình để mà típ tục cố gắng ,iu nhỏ nhìu :D

nangchanhche
21-12-2005, 12:59 AM
cảm ơn là cảm ơn...chỉ vậy thôi ...vì cái gì để mà cảm ơn...có lẻ vì cuộc đời tạo ra chữ cảm ơn nên ...con ngưới mới biết cảm ơn ....
tôi cảm ơn cuộc đời ...cảm ơn HHT ...chỉ vậy thôi ...:D

anh_tuyet_822005
25-12-2005, 04:40 PM
Mình thì cảm ơn những người đã quan tâm tới mình và lo lắng cho mình và mình không cảm thấy cô đơn...

Vui lòng viết tiếng Việt có dấu cho mọi người dễ đọc nha bạn!!! Welcome to HHT!!! :)
~"PlanetVN"~

kotinhyeu91
06-05-2006, 04:11 AM
cảm ơn bill gatel đã lập ra microsof

wolfman
06-05-2006, 05:53 AM
Cám ơn tạo hóa đã cho tôi được sống một kiếp người,cám ơn Tôi,vì Tôi đã sống sót nguyên vẹn sau 18 năm trên thế gian này,cám ơn những người đã và đang làm bạn cùng tôi,cám ơn cuộc sống,ta yêu ngươi biết bao,dù ngươi chẳng tốt đẹp là bao.

only_loveyou_4ever
06-05-2006, 08:02 PM
cảm ơn ba & mẹ vì đã sinh ra tôi trên cuộc đời này...để tôi được sống hạnh phúc...có những người bạn thật đáng iu...và bao điều khác...và tôi sẽ luôn sống thật tốt để mang lại niềm vui cho những ngươi thân yêu bên cạnh mình!!!