PDA

Xem đầy đủ chức năng : Cho tình yêu ở bên kia thế giới !

lynx_nabt
16-12-2005, 10:13 PM
P à ! đã bao lâu rồi nhỉ ?! Từ ngày P bỏ T mà đi tính đến bây giờ đã là 3 năm , 3 tháng 21 ngày rồi . Nhớ P quá P ơi . Mùa đông huế năm nay lại lần nữa lạnh buốt , không có P , trời đã âm u nay lại càng âm u . Không có P , con bé bất cần ngày nào bây giờ lại càng bất cần hơn . Không có P , T ko có gì cả , có chăng chỉ là nỗi đau . 14 năm sống cạnh nhau ,đã cùng nhau trải qua hết những ngày thơ ấu, T đã tưởng chừng như không có gì chia cắt chúng ta nổi , đã tưởng chừng như việc có P bên cạnh là điều hiển nhiên .Nhưng ko phải vậy .... P có biết khi nghe tin P ko còn nữa , T đã đau đớn thế nào không?! tại sao? tại sao vậy? tại sao lại bỏ T mà đi? tại sao lại để T lại một mình?! sao P không giống như ngày xưa , luôn ở bên cạnh T chứ ?! tại sao?!Ngày đưa P đi , T không thể khóc , bởi vì trong ngực T cứ như có cái gì đó chẹn lại , nó đau lắm P à , cứ như có cái gì vụn vỡ .Bên kia có gì hay chứ , lũ tiên đồng có gì đẹp đâu , tại sao P ko ở lại với T?! hay là P đã ghét T rồi?!
Huế bây giờ đang mưa , lạnh lắm P à ! Nhớ mỗi lần Huế vào mùa mưa P lại chở T đi ăn kem , nghe cái lạnh thấm vào dầu lưỡi thật thú vị . Bây giờ không còn P nữa , mùa mưa này T vẫn đi ...... nhưng là đi một mình!

chickenrun1984
16-12-2005, 10:19 PM
HIc .Xin chia buồn với bạn nhé.Cảm đọng thật đấy . mình tin người bạn ở bên kia thế giới se hiểu và luôn rõi theo những gì bạn làm đó. Vì vậy đừng làm gì để linh hồn đó phải thất vọng về bạn nhé.