PDA

Xem đầy đủ chức năng : Một cuộc tình nay trôi vào dĩ vãng......

emyeuanhmaimai
16-12-2005, 09:37 PM
Một tháng đã trôi qua , kể từ cái ngày anh rời xa em bước theo bạn ãY......en cứ ngỡ em sẽ chết nếu phải mất anh.....bởi vì cái ngày chia tay đã làm em wa' sốc......em vẫn còn nhớ sau hôm ấy trời đã mưa mấy đêm liền ,lúc ấy em nghĩ hay là ông trời cũng muốn trêu em , muốn làm cho nỗi đau của em thêm lớn......... và mưa bao nhiêu đêm là bao nhiêU ngày em vật vã trước bản thân ,trước nỗi buồn , trước sự cô đơn lạc lõng , trước hiên thực là em đã để mất anh........tại sao lại dzậy chứ ko phải chúng ta đã rất hạnh phúc sao , tại sao lại có chuyên này xảy ra chứ ,em đã wa' tin tưởng để rồi em nhận ra niềm tin của em lại bị anh đem đổ đi.........anh lừa em.......lừa cả bạn ấy........tại sao anh lại đê tiện đến thế.........bạn ấy là cô bạn thân của em.............em làm sao đây........em chỉ biết khóc và nhìn anh và bạn ấy hạnh phúc...........anh nhẫn tâm wa'.........và đáng lẽ ra anh phải hạnh phúc mới đúng chứ........khoảng một tuần sau em lại nghe tin anh và bạn ấy đã chia tay........tại sao lại dzậy.........anh wen và chia tay một người dễ dàng đến thẾ sao........Em bây giờ rất ghét anh...em đã sai lầm khi wen anh........em mới nhận ra

black_cat_hn
16-12-2005, 10:47 PM
1 người con trai mà như vậy thì hãy quên đi là hơn !!! yêu cả 2 người bạn thân của nhau.. đau thật và người con gái kia thật buồn cười vì đã yêu lại người yêu của bạn mình . tôi ghét những đứa con gái như vậy . chúc bạn sẽ tìm được 1 ty mới và hp bên người mới !!!