PDA

Xem đầy đủ chức năng : Noen của người em yêu !

girldethuong
16-12-2005, 09:21 PM
Ngày noen đã đến gần và em biết noen này sẽ lại ko có anh , anh co biết rằng em muốn anh vui vẻ và hạnh phúc lắm không , muốn rằng anh sẽ có một giáng sinh vui vẻ , nếu bên cạnh anh bây giờ em sẽ vui lắm anh biết không ,Ngày hôm qua khi em gặp anh khi em là một người bạn của anh được nghe anh nói về những nỗi buồn của anh em cảm thấy vui lắm , bởi cuối cùng anh cũng đã nói với em những gì anh nghĩ , anh ơi anh có biết là anh khờ lắm ko , sao những chuyện anh nên nói cho em biết lại ko nói cho em biết hả , tuy em không còn là người yêu của anh nhưng em đã và đang làm một người bạn của anh mà , đừng gặp những chuyện ko vui để rồi một mình mình chịu đựng , em biết anh là vậy nhưng sao anh ko mở lòng mình ra để mọi người có thể cùng anh chia sẽ những nỗi buồn của anh , và em cũng hiểu được anh nhiều hơn ,noen này anh lại phải đi chữa bệnh , lại giống năm trước lại ko nói gì cho em biết , sao vậy anh , anh biết thế là khờ lắm không , đừng là vậy nữa được không anh . Chuyện của chúng ta em biết sẽ không thành , em biết qua những lời anh đã nói , anh nói rằng yêu là phải làm cho người mình yêu hạnh phúc và nếu mình làm không được thì chuyện nên làm đó là để cho người mình yêu đi tìm một tình yêu mới có thể mang hạnh phúc lại cho người mình yêu hơn , em biết chuyện này em biết là như vậy ,anh nói giữa chúng ta có một cái gọi là khoảng cách tuy nó không quá dài nhưng nó khiến anh ko thể quay lại , đấy có phải là nỗi đau của anh không vậy anh , có phải là những gì mà noen năm trước anh phải chịu đựng một mình , một mình anh trong bệnh viện , một mình anh đối diện với những nỗi đau , trong đó có cả nỗi đau của tình yêu chúng ta ,em hiểu những gì anh đã trải qua , em biết nỗi đau đó đã in sâu trong lòng anh , có ai từng như anh mà ko đau ko buồn , và noen năm này anh lại phải vào viện lại có một noen không vui vẻ nữa , nếu hôm nay anh ko nói cho em biết có lẽ em cũng chẳng biết , rồi anh lại âm thầm làm mọi chuyện một mình nữa ,và em lại như trước nữa lại để anh một mình trong bệnh viện , anh lúc nào cũng vậy .Anh có biết rằng anh càng làm vậy càng khiến em muốn ở bên cạnh anh không càng khiến em yêu anh hơn anh biết không ,làm sao anh nói em ra đi khi em chưa thấy anh vui vẻ chưa thấy anh có được những gì anh mơ ước , tuy anh ko may mắn bằng người khác nhưng anh hơn người ta nhiều lắm anh biết không , sẽ không ai như anh bới vì anh luôn là người mà em yêu .Mong anh hiểu cho em , em chúc anh sớm vượt qua những khó khăn để em có thể thấy nụ cười trên môi anh , giữ gìn sức khoẻ nhé anh , em yêu anh .

Changtraidatinh
17-12-2005, 09:09 PM
N đừng buồn nữa , noen đã đến T tin rằng H sẽ biết cách vượt qua những khó khăn mf , H sẽ khiến N an tâm hơn mà ,hãy lo cho mình đi , H có nhờ T quan tâm đến N đấy . Vui vẻ nhé N