PDA

Xem đầy đủ chức năng : ChẤm HẾt MỘt CuỘc TÌnh!

cô_bé_hạt_điều
16-12-2005, 04:45 AM
Em có đang bị lầm tưởng không ?Và anh có còn yêu em không?Em cũng không biết nữa?Có lẽ đôi khi em vẫn còn đang mang lầm tưởng.Lầm tưởng với anh và với cả chính bản thân mình.
Nhưng em dù sao em cũng cảm giác được mình không còn quan tâm nữa , bởi một lẽ em đã không còn yêu anh
Và mối tình của chúng mình đã thực sự chấm hết!.

keto_minhhiep
16-12-2005, 07:50 AM
Sao bạn lại yêu đuối như vậy,yêu nhau mà mới gặp trở ngại đã buông suôi rùi sao.Như thế thì bạn chưa hẳn là đã yêu đâu.Nếu được thì cố mà níu giữ lại nha
Chúc bạn giữ lại được mối tình này và 2 người thiệt hạnh phúc với nhau nha.

chungco
16-12-2005, 08:32 PM
Nếu bạn không yêu người ta thì hãy rời xa người ta trước khi bạn làm người ta phải quá đau khổ về bạn .Những gì có thể níu kéo được thì hãy níu kéo , những gì không thể thì hãy để nó qua đi .Giữ nó lại trong lòng chỉ làm đau khổ cả mình và người ta thôi .

CHỮ KÝ

Chungco
Đa tình mới biết yêu là khổ .
Thất tình mới biết khổ vì yêu.
......................................

because_ilove_em
16-12-2005, 08:40 PM
Em có đang bị lầm tưởng không ?Và anh có còn yêu em không?Em cũng không biết nữa?Có lẽ đôi khi em vẫn còn đang mang lầm tưởng.Lầm tưởng với anh và với cả chính bản thân mình.
Nhưng em dù sao em cũng cảm giác được mình không còn quan tâm nữa , bởi một lẽ em đã không còn yêu anh
Và mối tình của chúng mình đã thực sự chấm hết!.
trời ạ ..........vậy mà gọi là yêu hỏ bé ........có lầm tưởng hay ngộ nhận ko vậy hãy suy nghĩ lại xem:smioh:

thienthannho1102
16-12-2005, 08:55 PM
như vậy là bạn đang yêu hay chỉ là thưong cảmm ngưòi ta thôi, mình nghĩ nếu bạn ko còn tình cảm với ngưòi ta nữa thì hãy ra đi thật xa, đừng làm ngưòi ta đau vì nếu làm nguòi khác đau thì bạn cũng sẽ không hạnh phúc đâu ...

post bài nhớ type dấu nghen bạn !:)

emyeuanhmaimai
16-12-2005, 08:59 PM
Nếu đã hết thì tại sao bạn lai hỏi người đó có còn yêu bạn ko............. thôi trong tình yêu là thường đau khổ như dzậy đó.................nếu ko đau khổ nếu ko trắc trở thì đâu có gì thú vi..................