PDA

Xem đầy đủ chức năng : Mong doi va cho anh

tatcalaso0
15-12-2005, 10:19 PM
Anh men!
Da 15 nam qua hinh bong anh van con day, van nghi toi anh nhu hom nao cang nghi tim em cang dau nhoi. Muoi lam nam qua vet thuong nay van khong lanh mong doi cho anh tro ve. Em phai lam gi day anh lam sao co the xoa het hinh bong cua anh day, mot moi tinh dau cua em vinh vien la moi tinh day nho nhung. Anh oi! Em se doi se cho, cho mot ngay nao do chung minh gap lai nhau, chi 1 phut thoi cung du lam roi, de cho em nhin thay anh, de cho em in lai hinh bong cua anh them mot lan du chi 1 lan thoi co duoc khong anh. Muoi lam nam qua em da cho, muoi lam nam sau em van doi, doi va cho anh.

Bạn nhớ post bài có dấu nghe, vì lần đầu tiên nên mình nhắc nhở, qua lần sau mình xẽ del bài của bạn. Nếu bạn ko biết cách post bài có dấu bạn có thể vào mục hỏi đáp. Chúc bạn vui !

em sẽ không yêu ai
15-12-2005, 11:11 PM
trời ơi mình khâm phúc bạn thiệt đó , tình yêu của bạn thật là vĩ đai làm sao , yêu gì mà nhiều đến thế , chờ đợi một người trong 15 năm
quá sức tưởng tượng

phongvoky
16-12-2005, 02:23 AM
15 năm , liệu bạn còn có nhớ mặt anh áy không. Mà có nhớ thì chưa chắc anh áy đã nhớ bạn. Nhưng mình cũng xin chúc ban sẽ sớm gặp lại người ấy. Điều này tui cũng mong cho cả tui nữa.