PDA

Xem đầy đủ chức năng : My diary

*..-Vô Lệ Thánh Nữ-..*
15-12-2005, 02:20 PM
Hix..........xui xẻo kinh khủng. TRỜI ƠI tức wa' ức chế lắm rồi. Tức wa'. Nhìu lúc mún hét thật to lên, nhưng cũng chẳng làm đc gì. Tại sao trên đời này lại có cái bà Rusky đéng ghét đến thế. Đã thế hôm nay V. còn giận mình. Em có làm gì đâu. Mà anh giận em. Hix.......anh là đồ đáng ghét nhất trên đời. Bít thế em chẻng thèm chơi dzới anh. Oh my god! 1 ngày tồi tệ đi ngủ coi sáng mai có đỡ hơn ko? Phải cố gắng để lấy đc 5 hết trong học kỳ này. Còn làm báo tường nữa. DẸP HÍT! Đi ngũ :D :D

Sunshine*
15-12-2005, 06:54 PM
Eve à... hum ni baby bùn.. nên dzào cái box nì ngùi đọc...bùn.. bùn lém.. Eve choa baby dzít diary dzới Eve nữa nha...:D..

Dec 15/2005
Hum ni.. trời bên ngoài ko lạnh muh cũng ko ấm... nhưng tuyết thì lại rơi rất nhìu...lòng cảm thấy bùn... Noel cũng đã sắp tới òi.. nhưng muh hem bít lèm dzì khi 2 tuần nghỉ Holiday.. nghĩ rằng cũng sẽ 88 dzới mọi người thui à... hum nào i học.. trên môi.. cũng mở 1 nụ cười.. nhưng sau nụ cười đóa.. ai bít rằng... những nỗi đau khổ.. thất vong tràn trề...dzà nản lém... cứ mỗi khi ngày lễ tết sắp tới... lòng rất bùn... bùn dzì hem đc. ghẹp papa dzà gd ở VN... wa bên này cũng đã lâu.. năm nào cũng thế...cứ dzào những ngày lễ... tết.. tự mình khóa mình trong lòng.. ngùi tủi 1 mình.. rùi khóc.. khóc.. cứ thế.. cứ thế.. khóc đến khi mama dzìa... mama hõi seo khóc... mún nói lém... nhưng mừ lại ko thể mở miệng để nói.. dzì mỗi khi noái.. là lại béc ầu khóc... chéc mama cũng hĩu đc. phần nèo..Noel năm nay... hem bít phãi lèm dzì.. i âu... noel nào.. cũng ước rằng sẽ đc. dzìa VN để đón giáng sinh dzà eng tết... nhưng chéc 1 năm nữa.. lại ko thể :(...

*..-Vô Lệ Thánh Nữ-..*
16-12-2005, 11:27 AM
Ngày.........tháng...........năm........
Thật là 1 ngày vui chưa từng có! Vui ơi là vui :D Mấy đứa quậy kinh khủng :D CHOÁNG nặng lun! Mình chôn trúng cái đó mới ác. Cũng 2 năm rồi. Nhanh thật. Nhớ hồi nào còn chẽ con. Còn vài năm nữa lên ĐH rồi vui wa' à. HIx..........tại sao dzạo này V hay giận mình thế nhỉ???? Dzạo này thấy nghi lắm. Hmmmm ko bít dzạo này anh sao nửa???? Hix.......anh đừng giận em nữa! Em sắp xa anh rồi. Chắc mai mốt ko gặp đc anh đâu. Hix..........nhìu khi em chỉ mún hét lên thật to, cho anh bít rằng em rất quí ạnh Hơi tình bạn rất nhìu anh à. Thôi ko nhắc tới chuyện của anh nửa.Tuyết hôm nay rơi nhìu thật, lạnh lắm.KO hỉu sao mà chán thế nhỉ?Cứ cầm cái ĐT định viết sms cho 1 ai đó, là khựng lại. Chán thế ko bít.Nhìu khi mún khóc muh ko ra nước mắt.Mệt nói nhảm hoài :D.Thứ 2 kỉm tra rồi. KO bít mih` có làm đc ko??Phải cố gắng đc 5 hít.Còn đi học Piano nữa chứ. Ghét học piano wa'. Nhìu lúc mún bỏ lun. Nhưng ngồi vào đàn là k0 mún bỏ nó nửa???:D Méc cười ghia.Thui :chayle:

Sunshine*
16-12-2005, 05:47 PM
ngày bùn.. tháng nhớ... năm vô hạn....
Hum ni.. cứ nghĩ là bão tuyết... đc. nghỉ... nhưng ai ngờ.. trời lại nắng ấm.. nhưng tuyết đêm wa rơi rất nhìu.. wear boots muh tuyết dzẫn cứ nhảy vào..:D... Buổi sáng hum ni thiệt là ức chế.. ghét bà giáo wa' i... bả trách mình dzì mình hem lèm homework dzì hem hĩu... bả koàn trách nì trách nọ... nghe muh chĩ mún ấm choa bả 1 phát bay i choa xong... Thế là koan bạn mình cũng sắp sang Florida chưi òi.. nó i... chéc mình sẽ nhớ nó lém.. hic.. Noel mừ hem cóa nhau.. bùn ghia... Thứ 2 tuần sau.. cóa history quiz òi.. hem bít là pass hay fail nữa... nhưng chéc sẽ phãi cố gắng dzị thui.. hic... omg.. mình ghét cái trường nì ghia.. mấy ông bà giáo thiệt là wa' quắt... muh hem hĩu seo hum ni bà French lại tút dzới mình thía.. hay tại dzì hum ni mình hem nghịch như những hum khác???...:think:... ngày mai.. là ngày muh mình phãi lèm 1 việc.. rất là quan trọng.. hem bít cóa lèm đc. hem nữa... hay lại sợ... hem dzám noái... nhưng mình sẽ phãi cố gắng hít mình mới đc....:D...

*..-Vô Lệ Thánh Nữ-..*
24-12-2005, 09:18 AM
Ngày...........tháng.................năm....... ..........
Chán thật! Hum nay đi học miết từ sáng sớm. Trong khi tụi bạn thì đi chơi vui. Đúng là ngày hôm wa vui thật. Quậy hết biết hihi. Cũng lớn hết roài. Mong seo thì năm nào cũng vậy. TỤi nó cặp với nhau hết :D vậy muh mình ko có lấy 1 thèng :) thoai kệ khi nào đến nó sẽ đến :) Hix..........thề là từ nay sẽ ko mang guốc cao gót nữa:mad: đau ko chịu nũi :( Cũng may có V. bế về ( nghe có vẻ láo nhưng là sự thật :D ) thoai mệt wa i ngủ.

Josephine
26-12-2005, 05:44 AM
Ngày.................tháng..............năm.... ...........
Trời ơi! Noel muh chán chít đi dược. Hix..............k0 đc đi đâu chơi, ko đc quà, k0 đc gì hít. Còn đá ng` iu nửa chứ. Tức wa. Chỉ bít trèo lên net online. Coi có chán đời k0? K0 bít năm sau có khá hơn k0? Vui nhất là noel năm ngoái. Cả nhà đi chơi. Đc........tẹng wa`. Dzui hít biết. Năm mới nửa. Mấy ngày nghỉ đông sao mà nhàm thế ko biết? Hồi đi học thì mong nghỉ đông nhanh, đến lúc nghỉ rồi thì, chán ko tả nổi. Thui dzui dzẻ lên đi U. Cũng sẽ qua hít thoai. Rồi hè sẽ tới, sẽ về VN. Nhắc tới VN sao nhớ nhà wa'. Hix.............khi nào mới học xong ây. Còn lâu lém. Chị 2 ơi! Em thương chị lắm. Em xin lỗi chị. Vì mỗi lần chị về trễ là em kết tội chị đi chơi với anh T. :hihi: Bị ba mẹ la. Chắc chị tức lắm. Hồi đó em cứ nghỉ chị đi chơi lung tung. Đến sáng nay em mới biết là. Những lần chị về trễ đó, là đi làm thêm để dành tiền. Để mua cho em cái MP3. Em thương chị lắm. Em xin lỗi vì những lần em kết tội chị. Em iu chị nhất trên đời. Thui :chayle:

Sunshine*
27-12-2005, 12:03 PM
Ngày.... tháng..... năm....

Thế là Noel cũng đã wa... trời lại sáng... lại dzui dzẻ như thường :)... hem hĩu tại seo những ngày lễ tết lại bùn thía... cứ eng... òi ngủ.. òi Ol.. xong òi eng... ngủ.. thế đấy... ước dzì... bi h mình đang ở VN.. dzui đùa dzới đám bạn... dzui bít mấy... ui... New Year cũng sắp tới òi... mama sắp i VN.. coàn mình ở bên nài thui :(.... nhớ mama dzà bùn... ò.. nhưng muh dzui dzì papa sẽ đc. ghẹp mama sau 2 năm xa cách :)... mình bi h càng ngày càng bùn... học hem dzô.. học kỉu dzì muh tests điểm kém we'... bùn... nhưng muh cóa mấy đứa bạn bên cạnh.. thấy dzui dzui... mấy hum ni... toàn nghĩ tới những đìu đâu đâu... nghĩ rèng sẽ đc. ghẹp bạn bè trên HHT ngoài đường... ò.. cái nài chéc sẽ tới 1 ngày nào đóa.. chéc lè sẽ dzui lém ây... ui... seo muh ước cái ngày đóa là ngày mai... đc. cừi đùa dzui dzẻ :)... Bi noái lè hem dzám i dzới mình.. dzì mình sẽ lèm choa bả quê chít... nhưng muh Bi nà.. tui quý bà... ò.. chéc lè tui sẽ hem lèm we' âu.. dzì tui ham dzui.. eng noái như trẻ koan.. nghĩ dzì noái đóa... cóa dzì bõ wa nha bà... cóa thế.. túi nào (sáng ở VN).. tui dzới bà cũng cừi no nê hứ :haha:... muh hè nem sau tui cóa dzìa.. pa` nhớ ga HN dzà HP chơi dzới tui nha:)... pa` muh hem ga.. tui choa pa` ngũ gầm cầu á...:haha:... hình như hum wa mình dzui we'... mãi hem ngủ đc.... chèo lên giường từ 1h15.. muh phải đến mãi 2h30 mới ngủ đc.... hum wa như điên lun... thui... hem nhắc tới nữa.. níu nhắc nữa.. lại như koan khìn ở trại mới ga như hum wa thì chít... hix....

*..-Vô Lệ Thánh Nữ-..*
27-12-2005, 01:49 PM
Ngày...........Tháng..............Năm.......... .
Trời ơi! :mad:Hum nay chẻng có gì đặt biệt! Chán ơi là chán. Dzọn dzẹp mệt phờ người lun. Ghét wa'. Tức điên lên đc. Còn bị té nửa chứ. Troài oái. Múa may kỉu rì. Té! Tụi nó ko seo, dzậy muh mih` dzính chưởng. Té ngay trung ng` mih` mới chít chứ. Tức wa'. Hix................đau chưn wa' chời lun :mecry: hix......thoaii ngủ :chayle:

hanquoc00
27-12-2005, 11:55 PM
Bít là V buồn nhưng hổng hiểu V nói gì hhi

*..-Vô Lệ Thánh Nữ-..*
28-12-2005, 04:43 AM
Bít là V buồn nhưng hổng hiểu V nói gì hhi
V nèo ở ây?????????????????:lol:

Sunshine*
28-12-2005, 07:14 PM
Ngày.... tháng... năm....

Hum ni cũng ok... thời gian wa thật nhanh... ngùi từ nãy tới giờ... trời ở ngoài đã tối gòi...hum ni ngủ dzậy mụn... hem thèm eng uống dzì.. ngùi chat tới 4h... i lèm dziệc... tới tầm 5h hưn quay lại chat... dzừa ngùi xuống bàn... thì bác gọi xuống eng... hic... bụng thì hem hĩu seo no no... hem mún eng.. muh béc buộc phãi eng.. ngán.... nhưng eng đc. 1 chúc òi đứng dzị... i lên chat típ... ở nhà cả ngày chán wa'... hem đc. i âu... ui.. ước dzì thời gian nài mình đang ở VN thì chéc lè dzui lém ây... thui hem noái nữa.. càng noái càng mún i...

/~~ Dinna ~~\
31-12-2005, 02:55 AM
Ngày................Tháng.............Năm...... ..........
Hôm nay cũng ko có gì đẹt biệt để nói :) Cũng như ~ ngày bt thui , nhưng hơi khác hôm nay là cuối năm. Tối nay mih` sẽ xuống đường đốt pháo :D dzui we'. Thoai :chayle: để kím anh T. i mua pháo :D :D

Sunshine*
18-01-2006, 05:32 PM
Ngày.... tháng.... năm...

Ui... thía là 1 năm đã wa đi.... năm mới dzừa wa... cũng là sn mình... sn wa... muh seo chán we' à... HHT die... mò mẫm tới những web khác.... muh seo hem dzui ??? :(... cảm thấy đời chán wa'... mama dzìa VN òi... thấy nhớ mama we'... nhưng muh cũng phải dzui lên... dzui dzì mama cóa thể ghẹp papa :D.... năm mới đến.. muh bao nhiu chiện bùn cứ đến dzới mình. chiện dzui thì ít. chiện bùn thì nhìu... muh seo dzạo nài mấy ông pa` giáo choa mình lém tests dzới quizzes we'... study chóng cả mẹt hic... thứ 7 nài. cóa 2 plans... chẳng bít đi đâu.... đi friend's birthday party hay đi vietfest ây????... hum ni thiệt là mệt... ngay 1st period.. cóa Phy.Eds... hic... do 12 minz run... đúng là người nhừ ra. đứng ko nổi.. đi ko vững... mẹt mài đỏ tưng bừng... người nóng rực... run cóa 12 minz thoai... muh cứ như là nửa tiếng dzị... hopefully I don't have to do it next time :). 2nd period... cóa arts for 2 periods straighttt... tuy hem thix art... but thix dzì ngùi trong đóa... pà giáo hem care mình lèm dzì... ngùi hem nói chiện cũng xong :D... after that was frenchhhhh... horrible subject... ghét nhứt french.. nhưng hem bít seo mình toàn đc. 80-100% =S...after frenchhh... geo test : (... hic.. tưỡng là test khó lém... ai ngờ... dễ we' : D....

*..-Vô Lệ Thánh Nữ-..*
04-04-2006, 01:13 PM
À há!Lâu gòi hok viết nhật ký.Hôm nay tiết đầu đc nghĩ.Sướng.Ước gì ngày nào cũng như dzậy.Càng ngày học càng khó phê we'.Lên tiết thứ 2 bị tra tấn.History.Đi k0 ăn sáng đói bụng gần chít.Mà có nhớ gì về lịch sữ đâu.Tiết thứ 3 chạy như điên về nhà lấy mấy cái trứng.Dzậy mà wa' cũng k0 làm.Làm bà hao tổn k0 biết bào nhiêu calories.Tức wa'.Tiết thứ 4 thể dục.Đc nghỉ sướng.Tiết thứ 5.Maia liubimaia predmet.Tiếng Nga khoái.Học cũng k0 có khó lắm.Nhứt là cherchenhie aaaaaaaaaaaaaa sướng dzả man.Đc nghỉ.Cứ thử nghĩ 2 tiếng đồng hồ bị tra tấn trong cái phòng nóng còn hơn sa mạc sahara.Về nhà ôm ngay cái comp :D Chat đến 5h chiều.Nói chung là vui.Xong là lấy sách vở ra tống hết kiến thức vô đầu.Lần đầu tiên thấy biologiia dể như dzậy.Roẹt 1 cí là xong bài.Rồi Tiếng Anh.Xong rồi lại vào ôm cái comp.Vẩn chưa ăn gì.Đói bụng we''''''''''''''''''''''''''''':mecry: