PDA

Xem đầy đủ chức năng : Khóc!!!!!!!!!!!

tiểu bối
15-12-2005, 02:26 AM
Những hạt mưa cứ liên tiếp bay vào mặt của cô gái.Tại sao những giọt nước mắt cô ấy lại ko thể chảy cơ chứ mặc dầu trong lòng cô ấy đang đau khổ biết mấy. Không biết từ lúc nào nữa cô ấy đã ko thể khóc khi có chuyện buồn .Và lần này cũng vậy .Nước vẫn chảy trên mặt cô ấy nhưng ko có 1 giọt nước mắt nào rơi cả .Cô ấy đã muốn khóc biết mấy .Người ta nói khi ta buồn thì ta cứ khóc nhưng sao cô ấy ko thể khóc thế này ??????Khóc để trong lòng cô ấy nhẹ nhỏm hơn nhưng rất tiếc cô ấy vẫn ko thể khóc như mình muốn bởi lúc này trên mặt cô ấy lúc này vẫn chỉ có những giọt nước mưa đang rơi.

sành điệu mái ngố
15-12-2005, 02:32 AM
cô gái này khóc giống mình quá à.....................

girl_singer1
15-12-2005, 02:39 AM
tội nghiệp nhỉ? Nhiều lúc tui cũng rất muốn khóc nhưng ko thể.

forever love
15-12-2005, 10:43 AM
sao người con gái đó giống tâm trạng của mình lúc này thế k biết ,muốn khóc mà khóc k dc

x0xLinh_Cupix0x
15-12-2005, 01:39 PM
Người ta khóc vì những nỗi buồn và mỗi tâm sứ khác nhau,còn với tui lúc nào buồn tui hay ngồi khóc,khóc xong cảm thấy nhẹ hẳn tâm hồn không còn buồn phiền như trước nữa.....

linda
15-12-2005, 09:06 PM
khi người ta ko khóc được là khi nỗi đau đó quá lớn đến nỗi ko thể rơi được 1 giọt nước mắt nào? nhỏ bạn mình cũng vậy nó quá yêu người đó đã khóc ko biết bao giot nước mắt vì người đó . Bây giờ người đó bảo chia tay nó đã ko khóc được 1 giọt nước mắt nào nữa mình mong no khóc cho nhẹ nhõm chứ nhìn nó mà mình buồn lắm!!!!!!!

conangthatbim512
15-12-2005, 10:37 PM
cô gái đó giống mình nhỉ? vậy là ko sao rồi đâu phải chỉ một mình như vậy !?!
đau khổ đến mấy cũng ko rơi một giọt nước mắt dù rất muốn , nhiều khi nhìn ng` ta khóc mà mình ước muốn chỉ một lần được như thế... một lần thôi

tiểu bối
17-12-2005, 04:44 AM
uhm tại sao đôi lúc ta lại ko thể khóc được mặc dầu ta rất muốn khóc ?????
Khoc' xong thì nhẹ nhõm biết mấy
Ai có cách nào để có thể khóc òa lên hông khi muốn khóc

Ngoc-trai
17-12-2005, 05:31 PM
Ko khóc nổi.Hic hic ... mà có nên khóc ko hỉ?CS của mình đc nhiều mà.Sao phải buồn vui nhỉ?Mình đã đc nhiều hơn ng` #,con ng` ai cũng có niềm vui và nỗi buồn.Nên n'c mắt chỉ có thể giúp ta giải tỏa tức thì thôi.Nhưng khóc cười cũng là lẽ tự nhiên mừ.Hay cười hãy khóc cho thoải mái các bạn ạ.Khóc ko nổi hay nuốt vào trong lòng chỉ làm ức chế thôi.NT lúc ấm ức lắm mới khóc còn ko thì NT giải tỏa bằng cách tìm ng` bạn thân và tin cậy kể chuyện vui hay chuyện đời thường => thoải mái lắm => đỡ buồn nhiều.Hi`hi` ...

chickenrun1984
18-12-2005, 03:17 AM
Khóc sẽ làm nhẹ bớt nỗi đâu trong lòng nhưng nhiều lúc ta muốn khóc cũng thể khóc nổi vì lúc đó ta cảm thấy quá đâu rồi thì ;àm sao mà khóc nổi cơ chứ................

tiểu bối
21-12-2005, 04:11 AM
bởi vậy có những nỗi đau khiến chúng ta ko thể bậc lên được tiếng khóc .Đó mới thật sự là đau khổ cùng cực

chick
22-12-2005, 04:30 AM
Lúc đó con người vẫn khóc nhưng nước mắt chảy vào trong .Đau lắm !

Chanh Chua
22-12-2005, 05:06 AM
phải biết khóc đúng lúc , khóc tùy nơi và khóc đúng chuyện

hoa cúc trắng
23-12-2005, 09:51 PM
bạn sẽ khóc khi bạn làm những người thân yêu của mình buồn

chipthuonganh_qv
24-12-2005, 09:41 PM
Nước mắt dường như đã cạn kiệt nhưng không cóa nghĩa bạn chở thành người vô cảm .
Hãy kiềm những giọt nước mắt
Hãy quên đi những thứ cần quên
Hãy sống cho bản thân thay vì nghĩ ngợi nhìu điều
Chúc những ngày kế tiếp của bạn là những ngày tràn đầy niềm vui . Thân ái !!1

linda
26-12-2005, 08:31 PM
có thể trong lúc này bạn quá đau khổ ko khóc được nhưng nỗi đau nào rùi cũng qua mà và bạn sẽ khóc khóc sẽ làm bạn cảm thấy nhẹ nhõm hơn

tiểu bối
23-01-2006, 03:59 AM
Nước mắt dường như đã cạn kiệt nhưng không cóa nghĩa bạn chở thành người vô cảm .
Hãy kiềm những giọt nước mắt
Hãy quên đi những thứ cần quên
Hãy sống cho bản thân thay vì nghĩ ngợi nhìu điều
Chúc những ngày kế tiếp của bạn là những ngày tràn đầy niềm vui . Thân ái !!1
phải chăng co^ ấy là người vô cảm thật

beyeu
25-01-2006, 10:29 PM
ngưởi ta có thể ko khóc vì nỗi đau quá lớn nhưng cũng có thể chuyện đó ko đáng để ta rơi nước mắt......nhưng ước gì ta có thể khóc một cách tư do khi ta buồn và những nỗi bùn đó sẽ theo dòng nước mắt đó đi mãi đi mãi.......

Hàn Cát Nhi
25-01-2006, 10:35 PM
Chưa chắc khóc kóa thể giải tỏa hết nỗi buồn nhưng kóa khi muốn khóc cũng hoh thể khóc đc ..cũng kóa lúc hoh mún khóc muh nước mất cứ chảy hoài

caykeomut
27-01-2006, 03:07 AM
uh , muốn khóc mà ko dám khóc bởi mình sợ người khác sẽ nhìn thấy và cho rằng mình yếu đuối

nhomotthua
28-01-2006, 08:23 AM
bạn oi tôi cũng như bạn đó,khi buồn tôi vẫn thường hay khóc
nếu có chuyện buồn bạn hãy chia sẻ với chúng tôi nhé

..Xa..
28-01-2006, 02:36 PM
có những lúc trong lòng người ta muốn khóc nhưng những giọt nước mắt ấy chẳng thể rơi có lẽ những giọt nước mắt ấy đã cạn khô thật rồi

Bánh bao
29-01-2006, 07:58 AM
Em thì gặp chuyện buồn hay tức giận, bức xúc bị dồn nén rồi sẽ đến lúc vỡ òa thành những giọt nước mắt, tính em nếu có chuyện buồn thì sẽ khóc(nếu buồn lắm) và sẽ đau nhói trong tim nếu buồn mà cố dồn nén. Em đã có 1 lần ko khóc được dù rất buồn trong lòng và đau nhói ở tim, vậy nên em nghĩ là khi buồn thì mình hãy tìm một nơi mà chỉ có 1 mình và thân thuộc nhất với mình, nghĩ về điều đó và khóc;khóc rồi, lòng sẽ nhẹ nhàng hơn nhiều, em thấy vậy. ^_^

♥ PlanetVN ♥
30-01-2006, 02:16 AM
Khóc cho người yêu xưa,
tiếc thương một mối tình...
Ngày ấy khi trắng tay,
bên đời chẳng còn ai,
bạn thân ta bỏ đi,
rồi người yêu ta cũng xa...