PDA

Xem đầy đủ chức năng : gởi KLinh !

Kira_ác quỷ
14-12-2005, 04:39 AM
pe' Klinh gởi thư cho K đã 3 lần rồi !.......sorry bi h K mới gởi lại pe' nhá. K type ngắn lém........hoh nhiều đâu ! đc pe' KLinh mến , K vui lắm !
Vậy vào chủ đề chính há
về chuyện kia , K nghĩ K nên quên người đó đi thì hơn ! K đã làm nhiều cách nhưng K ko quên đc ! pe' KLinh có thể làm cho K quên đc người đó ko ?
Nếu đc thì mọi chuyện chắc sẽ tốt đẹp nhỉ ?

~~~K văn chương bad lém ----> type ít ,thông cảm !
type ngắn vậy hoh biết Mods có del bài hoh nữa :huglove:

Má Lúm
14-12-2005, 04:44 AM
K :D nghĩ được như dzị thì tốt :) Đừng cố theo đuổi những cái kô bao giờ thuộc về mình:) KL :) thương K thật lòng :) Đừng làm bé KL bùn ha :) Và cũng đừng để chính K phải buồn 1 khi nghĩ lại và thẹn với lòng rằng đã có KL rồi lại để mất KL . Hỉu hem K :)

Akite_for_you
14-12-2005, 04:56 AM
.. trong ty đâu phải nói quên là quên đựoc,.. có câu rằng khi mưốn quên là khi lòng nhớ nhất,.. ai kia cũng đừng làm đau ngưòi mình yêu,.. ai kia cũng đừng làm khó kẻ không yêu mình,... tình yêu là thứ duy nhất ko thể cố gắng mà có,.. đừng vì mình mưốn trốn tránh nỗi đau này mà ick kỉ với ngưòi khác chọn họ để lấp đầy khoảng trống.. !

miendatla
14-12-2005, 04:58 AM
Nguyên văn của ông Kira ác quỷ ( đúng là ác ) : về chuyện kia , K nghĩ K nên quên người đó đi thì hơn ! K đã làm nhiều cách nhưng K ko quên đc ! pe' KLinh có thể làm cho K quên đc người đó ko ?
trùi ông này nếu muốn quên thì quên nhanh lên chần chừ hoài người thật sự của ông đi mất thì lại ngồi khóc , câu cuối nghe hổng ổn cho lém anyway chúc ông may mắn ( tình hình này phải kiếm mấy cao thủ viết love's letters dạy ông vài chiêu mới được he he )
Like this :
Dear my lover!!!!!! I felt something touching in side my heart. I think even i said hundreds, thousands, millions of the only 3 words that : '' I love you'' would not be enough. I would rather die if you not by my side................................. ( just an example:blinking: )

Kira_ác quỷ
14-12-2005, 05:19 AM
chắc K wa' ích kỷ !.........chả biết phải làm ji` cho tốt !
sorry KLinh & all !

away_with
16-12-2005, 12:33 AM
pe' Klinh gởi thư cho K đã 3 lần rồi !.......sorry bi h K mới gởi lại pe' nhá. K type ngắn lém........hoh nhiều đâu ! đc pe' KLinh mến , K vui lắm !
Vậy vào chủ đề chính há
về chuyện kia , K nghĩ K nên quên người đó đi thì hơn ! K đã làm nhiều cách nhưng K ko quên đc ! pe' KLinh có thể làm cho K quên đc người đó ko ?
~~~K văn chương bad lém ----> type ít ,thông cảm !
type ngắn vậy hoh biết Mods có del bài hoh nữa :huglove:
anh K ! ko ngờ anh K lại có tâm sự buồn như thế !
nhưng anh làm vậy thì có tốt gì ko chứ ?

..::Hụt Hẫng..::
16-12-2005, 01:13 AM
bạn làm thế là đúng đấy , khi ko quên được 1 ai đó vậy cố gắng làm gì phải ko bạn , mình mong rằng kl sẽ đọc được những lời đó và chấp nhận giúp bạn quên được người kia , mong rằng hai bạn sẽ hạnh phúc

:.>Hamyko<.:
16-12-2005, 01:41 AM
nhớ mãi về 1 người không hẳn là 1 điều ác , không thể yêu thương 1 người tiếp theo cũng không hẳn là người ích kỷ đâu K , hãy cứ làm những gì trái tim mình mách bảo . Chúc K vui nhé !

*Tiểu_Trân*
16-12-2005, 01:47 AM
thật thú vị , chuyện này khó mà cư xử cho tốt đc
mong K sẽ quên đc người ấy

phongvoky
16-12-2005, 01:49 AM
Nếu đã nếm đủ mùi vị của tình yêu thì nên quên đi để tình yêu đó mãi là tình yêu đẹp nhất .

Han_Takky
16-12-2005, 03:44 AM
K muốn từ bỏ người đó thật ah`? vậy thì nhường Takky nhá ?
vui vẻ

phongvoky
16-12-2005, 05:39 AM
sặc, choáng, xém xỉu. Ông giúp hay ông phá vậy

..Xa..
16-12-2005, 01:39 PM
Thật sự bây giờ em ko bít phải nói với anh như thế nào.Anh cho em thời gian để suy nghĩ có được hông. Em đang cố gắng quên đi tình cảm em dành cho anh chỉ để nó giới hạn là một cô em gái bé nhỏ dễ thương .Và bây giờ anh nói có thể giúp anh quên đi người con gái ấy có được hông vì vậy em phải suy nghĩ để xác định được chính xác tình cảm của mình ..Nếu anh có thể chờ em sẽ trả lời cho anh trong thời gian nhanh nhất Mong rằng mọi chuyện sẽ tốt đẹp ..........................

chắc K wa' ích kỷ !.........chả biết phải làm ji` cho tốt !
sorry KLinh & all !
anh lại xin lỗi em một lần nữa thật sự em hông muốn nghe câu nói ấy anh hiểu hông?

Kira_ác quỷ
17-12-2005, 06:07 PM
Thật sự bây giờ em ko bít phải nói với anh như thế nào.Anh cho em thời gian để suy nghĩ có được hông. Em đang cố gắng quên đi tình cảm em dành cho anh chỉ để nó giới hạn là một cô em gái bé nhỏ dễ thương .Và bây giờ anh nói có thể giúp anh quên đi người con gái ấy có được hông vì vậy em phải suy nghĩ để xác định được chính xác tình cảm của mình ..Nếu anh có thể chờ em sẽ trả lời cho anh trong thời gian nhanh nhất Mong rằng mọi chuyện sẽ tốt đẹp ..........................

anh lại xin lỗi em một lần nữa thật sự em hông muốn nghe câu nói ấy anh hiểu hông?
nếu pe' thấy khó xử thì...........cứ xem như K chưa nói gì cả nhá !
pe' KLinh cứ là em gái nhỏ dễ thương của K là đc rùi ! okay?
vì K thấy có lỗi với pe' nên mới xin lỗi !

K muốn từ bỏ người đó thật ah`? vậy thì nhường Takky nhá ?
vui vẻ
:oh:.............................nhường ? :D tùy.....nha Takky !

sặc, choáng, xém xỉu. Ông giúp hay ông phá vậy
thanks pe' nhá :huglove:

keomut_dethuong
17-12-2005, 06:41 PM
K hum nai noái chiện tình củm quá....làm choa kẹo cảm động mún gớt nước mét nà :mecry:

..Xa..
18-12-2005, 01:37 PM
ồ bây giờ thì em ko thể coi như chưa có gì được gồi
Anh lại muốn em phải lựa chon một lần nữa .Trước đây em đã phải cố ggawngs ,rất cố gắng để có thể gói ghém tất cả những tình cảm mà em dành cho anh chỉ để lại là một cô em gái .Và bậy giờ anh lại là người làm nó bung ra .Em cú nghĩ mọi chuyện từ đây sẽ em đẹp nhưng nó lại chẳng đơn giản như em nghĩ .
Về điều anh nói "có thể giúp anh quên đi người ấy được ko ?"thật sự là rất khó .Đúng, em yêu anh nhưng em ko chắc chắn được rằng tình yêu của em có thể khoản lấp đi được bóng dáng của người ấy trong trái tim anh hay ko .Có thể đối với anh em sẽ chỉ là người lấp đi chỗ trống của người ấy .Liệu em có đủ bao dung ?liaauj lòng tự ái của em có biij đụng chạm ?liệu em có thể chịu đưng khổ đau thêm một lần nữa ?Và điều quan trọng nhất liệu em có làm được điều mà anh nói hay ko ?Em sẽ thử nếu như anh muốn thể .Em sẽ chỉ ở bên anh một thời gian ,một thời gian đủ để làm vơi bớt đi nỗi buồn trong anh .Em hiểu cái cảm giác phải quên đi nguwowig mà mình yêu thương nó đau, đau lắm .Em muốn anh hứa với em một điều ,một điều thôi rằng dù chuyện này có thế nào khi anh đã quên được người ấy hoặc em ko làm được diều đó mà pgair bước đi thì anh cũng hãy coi em như một người bạn đừng quên còn có một người bạn như em .
Nhưng trước hết em muốn nói với anh một điều .Em đã đọc được ở đâu đó câu nói này
"Đừng nói chia tay nếu bạn còn muốn cố gắng ,đưng vội đầu hàng nếu bạn còn có thể chịu đựng ,đừng nói rằng đã hết yêu khi bạn biết rằng ko thể để người ấy ra đi "
Đọc câu ấy rồi anh hãy quyết định có nên quên người ấy đi ko .Em đã ko làm được điều đó.Nhưng em nghĩ là anh có thể làm được .Hãy đọc và trả lời em nghe .
Em đã đau một lần đau thêm một lần nữa cũng ko sao .........
To all:có lẽ mọi người nghĩ là em ngốc nhưng thật sự bây giờ em ko biết pahir lam thế nào .Chấp nhận là một người lấp chỗ trống như thế này em cảm thấy rất khó khăn .Nhưng em nghe thấy từ trong tim mình rằng hay đến bên và an ủi anh ấy dù có thể sẽ mất anh ấy mãi mãi .Mong mọi người thông cảm và hiểu cho em...................

Kira_ác quỷ
21-12-2005, 03:33 AM
K hum nai noái chiện tình củm quá....làm choa kẹo cảm động mún gớt nước mét nà :mecry:
:D thật hả ? dzui ghê :lol:

Okada
21-12-2005, 03:39 AM
ko bít nói sao nữa,hy vọng K ko làm khổ bé KL...

шITс|+
21-12-2005, 03:46 AM
ặc
ko wên đc seo
kekekkekeek
chán xiệt

Kira_ác quỷ
21-12-2005, 03:47 AM
ồ bây giờ thì em ko thể coi như chưa có gì được gồi
Anh lại muốn em phải lựa chon một lần nữa .Trước đây em đã phải cố ggawngs ,rất cố gắng để có thể gói ghém tất cả những tình cảm mà em dành cho anh chỉ để lại là một cô em gái .Và bậy giờ anh lại là người làm nó bung ra .Em cú nghĩ mọi chuyện từ đây sẽ em đẹp nhưng nó lại chẳng đơn giản như em nghĩ .
Về điều anh nói "có thể giúp anh quên đi người ấy được ko ?"thật sự là rất khó .Đúng, em yêu anh nhưng em ko chắc chắn được rằng tình yêu của em có thể khoản lấp đi được bóng dáng của người ấy trong trái tim anh hay ko .Có thể đối với anh em sẽ chỉ là người lấp đi chỗ trống của người ấy .Liệu em có đủ bao dung ?liaauj lòng tự ái của em có biij đụng chạm ?liệu em có thể chịu đưng khổ đau thêm một lần nữa ?Và điều quan trọng nhất liệu em có làm được điều mà anh nói hay ko ?Em sẽ thử nếu như anh muốn thể .Em sẽ chỉ ở bên anh một thời gian ,một thời gian đủ để làm vơi bớt đi nỗi buồn trong anh .Em hiểu cái cảm giác phải quên đi nguwowig mà mình yêu thương nó đau, đau lắm .Em muốn anh hứa với em một điều ,một điều thôi rằng dù chuyện này có thế nào khi anh đã quên được người ấy hoặc em ko làm được diều đó mà pgair bước đi thì anh cũng hãy coi em như một người bạn đừng quên còn có một người bạn như em .
Nhưng trước hết em muốn nói với anh một điều .Em đã đọc được ở đâu đó câu nói này
"Đừng nói chia tay nếu bạn còn muốn cố gắng ,đưng vội đầu hàng nếu bạn còn có thể chịu đựng ,đừng nói rằng đã hết yêu khi bạn biết rằng ko thể để người ấy ra đi "
Đọc câu ấy rồi anh hãy quyết định có nên quên người ấy đi ko .Em đã ko làm được điều đó.Nhưng em nghĩ là anh có thể làm được .Hãy đọc và trả lời em nghe .
Em đã đau một lần đau thêm một lần nữa cũng ko sao .........
To all:có lẽ mọi người nghĩ là em ngốc nhưng thật sự bây giờ em ko biết pahir lam thế nào .Chấp nhận là một người lấp chỗ trống như thế này em cảm thấy rất khó khăn .Nhưng em nghe thấy từ trong tim mình rằng hay đến bên và an ủi anh ấy dù có thể sẽ mất anh ấy mãi mãi .Mong mọi người thông cảm và hiểu cho em...................

K rất tệ phải ko KLinh ! K đã 1 lần nữa đã làm cho pe' buồn
phải làm ji` nhỉ ? nếu K nghĩ xa hơn thì chắc K sẽ ko gởi lá thư này cho pe' đâu !
nhưng bây giờ mọi chuyện đã như vậy rồi thì sao đây ?
K đã làm cho nhiều người phải buồn và thất vọng rồi
vậy mà giờ đây K lại tiếp tục phạm sai lầm
tại sao K cứ làm cho người # phải buồn như thế nhỉ ?
..........................!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
i'm sorry again !

Kira_ác quỷ
21-12-2005, 03:49 AM
ko bít nói sao nữa,hy vọng K ko làm khổ bé KL...
K biết ! hy vọng K sẽ ko làm khổ ai nữa !!!!!
K tệ thật !

ặc
ko wên đc seo
kekekkekeek
chán xiệt
tình cảm thật khó mà..................K ko biết phải làm ji` !

Okada
21-12-2005, 03:54 AM
cái này cũng khó trách K, đừng tự trách mình nữa K ạ,hy vọng K xác định dc tình cảm của mình :)

sành điệu mái ngố
22-12-2005, 07:09 AM
trời thế vậy là 2 người nì ở gần nhau hả......hichic....Kira uiiiiiiiiiiii////đào hoa quá à

lee_juky
23-12-2005, 05:11 AM
oài,linh này hay thiệt há....vì thik kira mà dù cho kira co thik linh hay k thì linh vẫn ở bên kira...như vậy liệu có nên k? vì có thể kira chưa wen dc ng cũ,đến với linh thì cũng chả có ý nghĩa j cả? đúng hok cả nhà ?.? như thế chỉ làm khổ nhau thui.......bé thấy hok hay j` hít à...>.<

Yumi_Hảo
25-12-2005, 06:16 AM
ko nên wen K à
hãy nhớ , hãy giữ lại trong tim.... first love..........
cố quên......... càng nhớ........ sẽ càng khó quên hơn khi ta nghĩ rằng phải cố quên đi
hình bóng 1 ng` mà ta yêu thương
hãy giữ lại trong tim mình.... t/c trong sáng ấy.... ngày sau nhớ lại....... mỉm cười.........

+.♥b1--x1nh♥+
17-04-2006, 10:54 PM
oach............hình như topic này lâu rồi phải hok 0x...dzo đã hiểu phần nào rôi...0x..ah.

18-04-2006, 04:40 AM
To K : bài đầu tiên mà bé viết trong topic này là lúc bé chưa quen K , bi giờ bé đọc lại , bé đã quen K rùi , và bé hiểu K được 1 phần nào . nhưng bi giờ K đã quên được người đó chưa vậy ?

To KL : không biết bi giờ L còn nghĩ về chuyện đó nữa hay không ? hay cứ coi như là nhoveanh gửi cho L trong quá khứ , khi thư này của K vừa đăng hen ! nhoveanh cũng có suy nghĩ như L vậy đó , yêu và chỉ biết giành cho người mình yêu những gì tốt đẹp nhất , dù điều đó có làm mình đau khổ như thế nào , nhoveanh cũng từng đề nghị người ấy hãy đề nhoveanh ở bên cạnh , là 1 người bạn gái , chứ không là 1 người yêu , nhưng...buồn lắm L à !

Kira_ác quỷ
18-04-2006, 06:41 AM
:rain: K ko biết type gì đây !!!!!!!!!!!!!!!

18-04-2006, 06:48 AM
ko biết type gì đi ra , hihiihi , có thía cũng noái à !

Kira_ác quỷ
18-04-2006, 06:54 AM
uh !!!!!!! K là thế mà bé :rain:

18-04-2006, 06:56 AM
hihihi , nói thía thui chứ chiện này chắc là qua rùi , nên K ko biết nói gì cũng phải

Kira_ác quỷ
18-04-2006, 06:58 AM
:D................ bé thấy sao ????..........
.....

..Xa..
18-04-2006, 10:02 AM
chòi bài nè từ bao giờ rùi mờ bi giờ tốt đẹp hít trơn gồi K nhỉ
bé nhớ vè nah : thanhk ss nhìu há L bít yêu là phải thế .....

20-04-2006, 01:35 AM
thấy gì là thấy gì nhỉ ! tại giống như Xa nói đó , bi giờ mọi chuyện đã tốt đẹp òi mà , đúng hem ?
to Xa : uh , iu như thế sẽ không khiến bé hối hận đâu

Kira_ác quỷ
20-04-2006, 01:41 AM
:D lâu rùi , dzô đọc lại thấy kỳ kỳ

20-04-2006, 01:45 AM
thấy kỳ kỳ là sao K ? hông hỉu.......

~little~wind~
20-04-2006, 02:00 AM
bài nè lại bị lôi lên ............:chayle:

Kira_ác quỷ
20-04-2006, 03:00 AM
thấy kỳ kỳ là sao K ? hông hỉu.......
vì bi h bé Xa là dzợ K rùi :D

bài nè lại bị lôi lên ............:chayle:
:huglove:...............................:lelele:.. ..................

20-04-2006, 03:54 AM
uh thì là dzợ rùi........

:::dEvIl:::
20-04-2006, 04:16 AM
K nói thía chắc lại làm cho nhớ buồn :hehe:

pe'nhung
20-04-2006, 06:29 AM
ko hỉu :-j K ah`...người ma klinh noi la ai zaay. người yeu K hả..noi rõ cho N hiểu đi ah`.. chán wa; hic:(

..Xa..
20-04-2006, 01:43 PM
anh iu: ờ em cũng thấy kì kì hùi xưa sao mà ...........
ss nhoveanh : em hem có hối hận gì hết dù có khổ có buồn em cũng ko có hối hận ss ạ
pe'nhung: người đó có thể gọi là quá khứ rồi mà bé ko có gì đâu xưa cả rồi mà đừng buồn nghe bé

21-04-2006, 02:17 AM
To Xa : uh , như vậy là bé mạnh mẽ lắm đó , ss cũng từng như thế nên ss hiểu cảm giác của bé ....

Yuri_only_love
21-04-2006, 06:05 AM
Nói chung thì K ko đúng làm seo mòa mới gặp KL đã đòi quên người tình trước xiệt là ko phải Nam Nhi chút nèo tui khuyên KL hay rời xa K đi thì tốt hơn

-:Zin Suichi:-
21-04-2006, 06:09 AM
Nói chung thì K ko đúng làm seo mòa mới gặp KL đã đòi quên người tình trước xiệt là ko phải Nam Nhi chút nèo tui khuyên KL hay rời xa K đi thì tốt hơn
:hihi: dịch rõ nghĩa của Yuri là : bỏ K theo Yuri đi KLinh ? :D
dịch hay we' :tim:

pe'nhung
21-04-2006, 07:16 AM
người tình trước oooh người tình trước la ai xế nhị.....

..Xa..
21-04-2006, 02:38 PM
pe' nhung :bi giờ thì pes ko cần biết đâu đừng quan tâm há chuyện qua cả rồi mà
Yuri:bi giờ hem có được nữa âu là dzọ K gồi mà thực ra thì ko có phải là mới đâu nữa năm lận gôi mà
ss R: chơi ác em hả ss

pe'nhung
22-04-2006, 02:32 AM
ăc..ope' bun lam je`. pe' wan tâm lam je chớ.... bây joo` chan lam roài.. vao đây chu yêu noi chuyên linh tinh thui... pe' cúng ko si tình nứa mà đa tình roai..hìhi` bây jo` như xế co khi lai còn vui....

Kaoru
22-04-2006, 02:43 AM
đời người lắm lúc rắc rối
chuyện tình yêu thôi ko quan tâm

..Xa..
22-04-2006, 08:24 AM
quá khứ ơi ngủ yên đi để trái tim ta thanh bình với bây giờ nguwowid ấy bên ta rồi mà có gì nữa đâu chỉ biết ở bên người thôi mà lặng lẽ thế thôi mà quá khứ ngoan ngủ đi em nhé

pe'nhung
22-04-2006, 08:09 PM
lém chuyện nhi. nếu la q khứ rùi thì thui còn lôi ra lèm j` nứa... xong lại rắc rối thắc mắc ra...đúng là..chán hặn :sleepwell: