PDA

Xem đầy đủ chức năng : Tại sao có bao nhiêu câu hỏi mà không thể có câu trả lời?

Vị_NgỌt_ĐôI_mÔi
13-12-2005, 09:30 PM
E cứ thắc mắc mãi. Ty của chúng ta thực sự là đang trôi về đâu? E biết A cũng đang đau khổ cũng như E. Chỉ khác là sự đau khổ của một kẻ đang yêu và một kẻ không yêu. E biết phải làm thế nào bây giờ hả A?Hôm qua E hỏi A là" A thấy E có ác không?" và A đã nói rằng " E ác lắm ". E hiểu chứ , E cũng thấy mình ác với A lắm! A luôn tôn trọng và đối xử tốt với E , cảm ơn A vì điều đó. Yêu em, anh đã thiệt thòi rất nhiều về tình cảm. Tại sao E luôn phải vướng vào nghịch cảnh ấy? Tại sao A lại sinh ra trong một gia đình như thế? A bảo A đã vượt qua tất cả để đến với E nhưng còn E thì sao? E thì không thể A ạ. E không thể yêu A như A đã yêu E khi ngày ngày E vẫn luôn nhìn thấy A ấy bên cạnh...Nhiều lúc E cũng ghét mình lắm A ạ. E cũng muốn A sẽ là người thay thế hình bóng A ấy trong trái tim E nhưng c/s thật không như những gì mình mong muốn...E làm sao có thể yêu A khi mà A lại chính là A trai của A ấy?Người đã từng gây ra nỗi đau cho E. A đâu biết rằng mỗi khi nhìn thấy thì mọi kỉ niệm của E và A ấy lại ùa về,E đã không thể chịu đựng được điều đó...

hà_linh_4ever
16-12-2005, 07:31 AM
khó xử thật đấy...híc híc.........

tí tẹo
16-12-2005, 08:33 PM
bé tí như e chẳng phải lo gì nè....khổ cho chị wa' ah

Kẻ Lang Thang
17-12-2005, 02:03 AM
hãy sống đúng nghĩa ò tái tim mình đi bạn

soibac90.12
22-12-2005, 04:03 AM
Hãy luôn tin chính mình và chỉ tin một ít về khác thôi

Vị_NgỌt_ĐôI_mÔi
23-12-2005, 09:20 PM
Sống đúng nghĩa là sao chứ? Mình cũng đang bối rối và khó xử nè. Mình đang cần một lối thoát !...híc...híc....