PDA

Xem đầy đủ chức năng : làm sao quê quê được anh........????????!!!!!!!!!

dunghoivisaotoibuon
13-12-2005, 09:09 PM
Gởi đến anh người mà tôi luôn thương nhớ!
anh oi!thực cho tới lúc này đây em van chưa tin rằng mọi chuyện đã xâỹ ra,em không tin rằng đó là sự thật,sao mà chua chát,xót xa thế hả anh?giữa chúng mình đã quá nhều sâu sắc và kỷ niệm,thế mà tại sao anh vẫn bỏ em ra đi đễ em lại một mình với nỗi đau đớn,cô đơn và tủi nhục.........em đã làm gì sai để rồi để nhận lâý sự dày vò về bản thân,có lẽ vì em đã quá yêu anh.tại sao?tại sao chư?em đau đớn quá anh à,trái tim em như rỉ máu.chưa có nỗi đau nào hơn thế ,khi nhìn anh bên người yêu mới ,em đã dường như không còn hơi thở.tại sao anh không để thêm một thời gian nữa,tại sao anh ko chọn con đường khác,thì em đâu phải nhìn thấy anh bên người ấy,như thế em sẽ vơi bớt niềm đau.
cho dù thế nào anh cũng thật hạnh phúc bên người anh đã lựa chọn nhé.em sẽ mai chờ và chỉ yều mình anh!

saobang0101_1702
13-12-2005, 09:31 PM
" Mới hôm nào còn đây mình cùng tay nắm tay môi ngọt ngào nụ hôn yêu thương nhau từ đây ................ anh âm thầm wuay bước chẳng hề nói một câu "

bạn à mình nói thật bạn hãy quên đi

moihomwa
13-12-2005, 10:21 PM
vì sao vì sao ! vì sao thế

giu mai hinh bong em
14-12-2005, 05:36 PM
vì sao àh , vì hình ảnh của người đó giờ chỉ còn là quá khứ , hiện tại thì người đó đã có người yêu khác , bạn ko thể vì người đó mà làm mất đi thời gian , mất đi tuổi xuân của mình , thời gian còn dài , không gian còn rộng , tương lai còn lớn bạn sẽ gặp được người thương yêu bạn thật long

le dung
14-12-2005, 06:45 PM
Gởi đến anh người mà tôi luôn thương nhớ!
anh oi!thực cho tới lúc này đây em van chưa tin rằng mọi chuyện đã xâỹ ra,em không tin rằng đó là sự thật,sao mà chua chát,xót xa thế hả anh?giữa chúng mình đã quá nhều sâu sắc và kỷ niệm,thế mà tại sao anh vẫn bỏ em ra đi đễ em lại một mình với nỗi đau đớn,cô đơn và tủi nhục.........em đã làm gì sai để rồi để nhận lâý sự dày vò về bản thân,có lẽ vì em đã quá yêu anh.tại sao?tại sao chư?em đau đớn quá anh à,trái tim em như rỉ máu.chưa có nỗi đau nào hơn thế ,khi nhìn anh bên người yêu mới ,em đã dường như không còn hơi thở.tại sao anh không để thêm một thời gian nữa,tại sao anh ko chọn con đường khác,thì em đâu phải nhìn thấy anh bên người ấy,như thế em sẽ vơi bớt niềm đau.
cho dù thế nào anh cũng thật hạnh phúc bên người anh đã lựa chọn nhé.em sẽ mai chờ và chỉ yều mình anh!

Bạn nên tự tin hơn phải giữ lấy lập trường của mình chứ, một người con trai đâu phải là tất cả mọi thứ đâu, mình biết bạn rât đau khổ nhưng người con trai đó không xứng đáng để bạn phải như vậy, hi vọng trong tương lai bạn sẽ tìm dc người quan tâm đến bạn và yêu bạn nhiều hơn.

cheomo
14-12-2005, 09:08 PM
dùa _làm gì phải thế nhờ _quên đì ma ` sống _trên đời này thieeus g``i đàn ông

lieuxanh nhat kiem
14-12-2005, 09:12 PM
em iêu ! em có biết rằng tôi nhớ em nhiều lắm không ? Lúc nào tôi cũng nhớ về em , chắc tình yêu của tôi dàng cho em như thế nào chắc em cũng đã biết ? Làm sao cho tôi vơi di nỗi nhớ mong , tôi chỉ biết gọi tên em : " Hiếu Minh ! Hiếu Minh ! Tôi yêu em và nhớ em nhiều lắm...."