PDA

Xem đầy đủ chức năng : Anh ơi ! anh có biết.........

emyeuanhmaimai
13-12-2005, 03:20 AM
Anh à
Bây giờ em mới nhận ra wen anh là một sai lầm wa' lớn.........Em leo lên mạng sau một buổi tối đầy thất vọng , tại sao chứ chúng ta đã chia tay nhau rồi dzậy mà anh vẫn còn ân cần với em thế anh , anh làm em khó xử wa' em ko biết sao nữa....em ko thể hiểu cái tình cảm đó xuất phát từ đâu ,từ lòng thương hại à hay là sao hã anh.............anh tại sao lại như dzậy chứ anh hẹn em đi chơi rồi lại ko đến anh để em đứng chờ dưới mưa........anh co thấy tàn nhẫn lắm ko?.........hôm nay em lên mạng gặp anh thì anh lại xin lỗi em....anh nghĩ em là gì chứ anh dùa giỡn với em dzậy sao..........em bây giờ rất hân anh.em ko muốn gặp anh nưa...

wwwngockhanh
13-12-2005, 03:30 AM
Mình chia sẻ cảm xúc của bạn, nhưng mà bạn đừng quá đau buồn, vì khi tình yêu đã qua đi rồi thì mình không thể níu kéo được đâu. Không có gì đau khổ cho bằng việc 2 người chia tay nhau mà trong lòng vẫn còn yêu nhau nhiều, tha thiết, bạn hãy tìm cho mình thật nhiều bạn, thì lòng thù hận đối với bạn trai cũ của bạn sẽ vơi đi rất nhiều
Chúc bạn luôn vui vẻ nhé!!

Icrysoul
13-12-2005, 04:53 AM
em có biết tình yêu là gì không ??????????,trong tình yêu không bao giờ tồn tại sự thương hại ,mà nó là chết cho người mình yêu ,tại sao em lại để cho chúng mình phải chia tay ,tại sao cơ chứ ,thật là trẻ con ,khi chúng minh yêu nhau ,mà lại phải ...mỗi đứa ...mỗi phương ,mắc cười lém phải không