PDA

Xem đầy đủ chức năng : Anh ! ! !

Selena
13-12-2005, 03:20 AM
anh !
Em với anh mới chỉ có xa nhau gần hơn hai ngày thôi mà sao em cảm thấy nó lâu thế , lâu quá anh ah`. Cái cảm giác nhớ anh nó cứ sao sao em không thể tả nổi nữa, mặc dù buổi sáng thức dậy buổi đêm em đi ngủ anh đều fone đánh thức em và chúc em ngủ ngon.... và khi anh nhớ em anh còn fone lúc nửa đêm nữa... Em vẫn không khỏi hết nhớ...rồi Diary của anh và em , em đã viết nhiều lắm anh ơi , tất cả những gì em nhớ và nghĩ đã vào đó , anh trước khi đi anh bảo em là em hãy viết những gì của anh và em và khi anh trở vê sẽ đọc nó và nhìn thấy em hạnh phúc :) .... Rồi anh không khỏi hết quan tâm và hỏi han em ( bằng cách em kể cho anh nghe em đã làm gì hôm nay và em có vui không ... ? ) Tất cả những gì anh quan tâm và dành cho em em đã không thể không muốn nói thật lớn lên rằng" Em Nhớ anh nhiều anh có biêt không "? Buổi sáng ngủ dậy em nhìn cái fone em, cứ chờ đến khi anh gọi cho em sao mà mới chỉ muộn tí mà em đã khó chịu muốn cầm fone gọi cho anh rồi ..... vì nơi anh phải đến đó rất lạnh và tuyết phủ trắng nữa , em lo cho anh em chỉ muốn ở bên cạnh anh bất cứ nơi nào anh đi ... anh ơi Con thỏ và Chú gấu của anh và em cứ mỗi lần em nằm ngủ em lại ôm nó chặt và nói chuyện với nó ah` , em hỏi Thỏ và Gấu là anh của em như thế nào và đang làm gì bây giờ ? anh ấy có vui không ? nhưng em hỏi nó , nó không chịu trả lời chỉ mỗi em hỏi trả lời không ah` :) , Em còn nhớ trước khi anh đi anh còn dặn em là không được dổi xử tệ với nó nữa hì hì em không đổi sử tệ đâu anh ah` , Nó là em và anh mà ....Chúng mình sẽ cùng giữ nó ...hôm nay ngủ dậy em còn mít ướt nữa đó anh ( không hiểu vì ai mà em mít ướt thế không biết hì hì, ) Nhưng khi mít ướt đó em lại nhớ câu anh nói là Em mà mít ướt là anh chỉ muốn víu vào má của em thôi ... :)
Em và anh sẽ ra sao nếu một chuyện gì đó xảy ra không tốt cho cả hai hả anh? .... Không, anh và em bây giờ không thể chia cắt bởi ai cả, Mình cùng cố gắng bước trên con đường mình đã chọn anh nhé .... Anh là tất cả của em :)
LUV

Meodzo
13-12-2005, 04:17 AM
Pé ơi .... Pé hư quá .... Mít ướt hoài ... Người ta mới đi có hai ngày ... mah cứ làm như là ... hai chục năm dzị áh ... Hư lắm nghen ... Người ta mah nhảy mũi ... hắt xì .. cảm lạnh áh ... là bắt đên pé nhen ... ^_* Ngày mai he về rồi ... Pé àh ...

Pé Trang của Mèo đáng yêu lắm ... ai kia .... không được làm pé buồn , héng ... Mang niềm vui đến cho pé ... Mang hạnh phúc đến cho pé ... Forever ...
Thỏ và Gấu cạnh nhau ... sưởi ấm cho nhau ... :)

heo sữa
13-12-2005, 10:48 AM
ui chòi!!! lại mít ứt rùi... :hihi:
hông ngờ pé Trang tìn củm nhỉ!?
được 1 ngừi yêu như pé anh chít cũng cam lòng!!! :D :hihi:

Selena
13-12-2005, 01:00 PM
Anh ơi em lại thế nữa rồi, ngồi một mình lại mít ướt rồi .... :cry: :cry: I miz u a lot, My Dear .anh ơi giờ này anh đang làm gì hic? Chắc ở ngoài lạnh lắm đúng không anh? ước gì em được ở bên anh giờ này ah`. Anh có nhớ là anh nói với em ở đây lạnh lắm chỉ muốn em ở bên cạnh và hug em thôi ... Em còn đùa anh là anh ra ngoài ngồi vắt hình tuyết giống em rồi ngồi nói chuyện với nó ...Không chỉ có anh muốn ở cạnh em mà em còn muốn anh và Em ở cạnh nhau forever anh ah...anh ơi anh đã hết bị cảm chưa ? Khi anh nói chuyện với em giọng anh nó đổi làm em lo và buồn quá ah` em chỉ ước được ở cạnh anh để có thể chăm sóc cho anh được ... Anh biết không hôm nay tất cả những bài hát anh và em thích ngồi nghe cùng em đã ngồi nghe hoài , anh nhở bài " A lover concerto " chứ cái bài mà anh và em bắt đầu quen nhau từ đó .... Buổi tối hôm nay em dường như chỉ nghe mỗi bài đó và nhớ đến anh thôi. The bright color of the rainbow Some magic from above Made this day for us
Just to fall in love Now I belong to you From this day until forever Just love
me tenderly. And I'll give to you every part of me oh oh oh. Don't ever make me
cry ,Through long lonely nights without love Be always true to me Kept it stay
in your heart eternally. Someday we shall return to this place upon The meadow
We'll walk out in the rain Hear the bird's above sing once again oh oh oh *.
You'll hold me in your arms And say once again, you love me And if your love is
true Everything will be just as wonderful....
Em sẽ cố đi ngủ sớm để ngày mai tỉnh dậy thì khi đó anh đã về rồi anh nhé ....hic miss u a lot baby....
Mèo ah`, anh ấy sẽ hoh có làm Trang buồn đâu Mèo ah`

lovely_girl_113
16-12-2005, 01:48 AM
Trời ? Chị ơi ... làm dzì màh cảm xúc dzạt dzào vậy ???

Nhớ post bài có dấu nha bạn :)

phongvoky
16-12-2005, 01:53 AM
Seo chị này giống em vậy. Bây giờ ai có thể chỉ cho em 1 cách nào để thoát ra khỏi tình trạng này không.
Em xin chân thành cảm ơn và hậu tạ

hoh có hình chi hết nha bạn :)
~ akite_for_you ~

leaf
16-12-2005, 04:05 AM
Chị ơi! cố gắng vượt qua thử thách nhá! everything sẽ tốt đẹp! ;) good luck

*Yumi*
18-12-2005, 04:22 AM
ss ui ,ss làm em khóc rùi ,tình cảm quá àh :(
chú gấu là anh J và chú thỏ là ss hử :lol: sao trẻ con thế ko biết ,hic em đọc cái đoạn ss mít ươt mà cứ lăn ra cưòi vì cái tính trẻ con đó của ss í :lol:
Thế này anh J mà có đi đâu 1 tuần chắc ss hôm nào cũng làm ướt gối quá :D vì lại mít ươt mà ,đúng là Trang mít ưót :lol:

emyeuanhmaimai
18-12-2005, 05:11 AM
Mít ướt thật...........nhớ thì nhớ có cần dzậy hông..........

Selena
19-12-2005, 06:48 AM
To all: hì hì Trang đâu có mít ướt đâu ah`:) mà mít ướt chỉ vì happy thôi chứ hì hì

Anh ơi, tối hôm qua và cả ngày hôm qua em đã làm anh buồn rồi phải không hic Trang thực sự không biết khi đó đã nghĩ như thế nào mà hành động vậy nữa . hì hì .... Chỉ tại vì em ích kỷ , em chỉ muốn tất cả time đó là của anh và em ( ai khi yêu mà lại không ích kỷ phải không anh ) hì hì .....giận anh ko được lâu thì anh và em lại trở lại bình thường rồi, em chắc ngố quá ah` ...Tối hôm qua em quá mệt , khi em xỉu bất tỉnh vào Viện anh đã không biết , anh fone và nhắn tin cho em , em đã không biết vì khi đó em đang nằm Mê man ở Viện khi trở về nhà , đến khi tỉnh lại khi đó em mới biết là anh đã fone và lo lắng cho em thế nào và anh đang cả giận em nữa .... Em đã thực sự không biết em đã vì sao mà em đã Ngất xỉu đi thế nữa , tất cả chỉ thoáng qua mấy hours nằm ở Viện luôn :( .... Khi em cầm fone cho anh em đã khóc và em cũng nghe tiếng anh khóc , em thực sự không biết nói gì nữa , chỉ tại em không biết giữ gìn sức khoẻ nên đã thế và làm anh lo lắng nhiều nữa .... Anh đã dặn và bắt em phải hứa sẽ ăn uống như thế nào để tốt hơn cho em , mặc dù những cái đó em không quen nhưng em cũng sẽ cố gắng vậy ,... Em không muốn làm anh buồn và lo lắng nhiều thế nữa đâu anh .....:) Ghét anh hì hì

okanobee
19-12-2005, 08:22 AM
Giữ gìn sức khoẻ nha Trang . Chúc hai người hạnh phúc :)

allia_inlove
24-12-2005, 05:51 AM
sáng hôm nay Allia Đã ghen anh ấy thì phải hì hì .... đã không muốn nói chuyện nữa nhưng mà vẫn thấy sao sao ấy nên vẫn fone lại và text lại cho anh.... ghen nghe ngộ quá ah` :)

*Yumi*
24-12-2005, 06:03 AM
chùi ,gì cơ ,ss Tr bít ghen ah` :D lạ quá ah nha ,đúng là ng yêu có khác ^.<

soibac90.12
31-12-2005, 07:54 AM
Híc ! em thật ko ngờ nha chị Trang

tieuthu_rose
31-12-2005, 08:02 AM
uhm, chúc chị lúc nào cũng vui vẻ và hạnh phúc, dù ko có sự hiện diện của anh ấy ở cạnh chị, nhưng em tin là trái tim của anh ấy thuộc về chị................

timchutkyniem
20-01-2006, 01:25 AM
Chời ơi, ganh tỵ với hạnh phúc cua ban quá à, chúc cho bạn mãi mãi như dzậy nha!!!!!

haodat
08-02-2006, 08:27 AM
nhớ một người ko chỉ để nhớ để khóc mà là để cố gắng vì người đó mà cười nữa cơ !
đừng khóc vì người đó vẫn ở trong tin bạn mà

rain_and_tear
08-02-2006, 09:18 AM
Một chút gì đó thật lãng mạn....chỉ từ những điều rất bình dị ... ta quan tâm , ta lo lắng, ta khóc vì nhau....có thể gọi đó là yêu ....
P/s to ... : Em ! Giờ đây anh lại nhớ em nhiều hơn lúc nào hết ... dẫu không còn được bên cạnh nhau nữa nhưng anh vẫn thầm cầu chúc cho em ở nơi xa xôi kia được hạnh phúc .... valentine lại sắp đến nữa rồi .... anh một mình cô đơn ....

Mưa
08-02-2006, 09:27 AM
Fone đánh thức và fone chúc ngủ ngon , him đã làm những chuyện L ko làm đc. ^_^ Chúc 2 người lúc nào cũng happy.

Trai_BT
08-02-2006, 11:27 AM
Fone đánh thức và fone chúc ngủ ngon , him đã làm những chuyện L ko làm đc. ^_^ Chúc 2 người lúc nào cũng happy.
hi
Ôi chúa ơi! Sao mod box HHT.FC yếu thế. Đúng là mod không thể bằng smod được. Người ta call ầm ầm, mà mod của mình chỉ dám ngồi mơ tưởng chả dám làm gì. Kém quá. Đưa số phone đây bần tăng gọi cho. Đảm bảo sau vài cuộc nói chiện là có 1 con chiên theo bần tăng liền. :banana:

tientuyhanoi
08-02-2006, 03:17 PM
hic hic đọc những dòng này của Trang mình ko biết nói gì cả
Mình đã đơn phương 1 cuộc tình rồi :sosad:
Chỉ còn biết ngậm ngùi chúc em hạnh phúc thôi:khocnhe:

Nếu biết rằng em đã lấy chồng
Anh về cưới vợ kiếm thằng con
Mai này khi con trai anh lớn
Xúi lấy con em, rửa hận lòng:haha: