PDA

Xem đầy đủ chức năng : Nói “Anh yêu em” một cách khác

kannan
13-12-2005, 12:42 AM
Mọi người đều biết sức mạnh của ba từ “Anh yêu em”/“Em yêu anh”, nhưng làm gì để thể hiện tình cảm với người mình yêu một cách bất ngờ và ấn tượng?

Một ngày Valentine riêng của hai người

Thay vì đợi tới ngày Valentine hay dịp sinh nhật của người yêu..., bạn có thể bày tỏ tình cảm bằng cách tự tạo ra những ngày kỷ niệm như kỷ niệm năm tháng quen nhau...

Tự tập hợp một đĩa CD

Không có món quà nào tuyệt vời bằng món quà đến thẳng trái tim. Hãy dành chút thời gian soạn ra những bài hát mà hai người yêu thích, đặc biệt những ca khúc gợi nhớ đến những kỷ niệm của hai người, sắp xếp theo một thứ tự như kể lại câu chuyện tình yêu của bạn. Đây thật sự là món quà vô cùng đáng yêu và lãng mạn!

Những bất ngờ nho nhỏ

Bạn luôn có thể tạo ra những bất ngờ nho nhỏ trong quan hệ hai người: những nụ hôn bất ngờ, sự xuất hiện không báo trước, những lời khen ngợi đúng lúc và chân thành, những món quà đặc biệt...

Thể hiện tình yêu qua nhiều cách thức

Có nhiều cách để thể hiện tình yêu và nói anh yêu em/em yêu anh là một trong những cách đó. Những chăm sóc nho nhỏ, quan tâm đến sắc mặt của người yêu, tạo những chuyến đi chơi xa lãng mạn, gửi hoa và thiệp cho người yêu bất cứ khi nào bạn nhớ tới...

Gửi thư theo cách cổ điển

Email và tin nhắn dường như đã thành một phương tiện liên lạc phổ biến đến mức người ta bắt đầu ngại viết như tay vì nhiều công đoạn (viết, chuẩn bị phong bì, dán tem và đem đến bưu điện gửi). Thế nhưng, một lá thư viết tay lại chứa rất nhiều ý nghĩa và tình cảm, nó thể hiện tấm lòng cũng như sự quan tâm của bạn tới người yêu.

cafeletefe
13-12-2005, 03:13 AM
Để nói được 3 chữ "anh yêu em" hay "em yêu anh" thì khó nhưng mà nói " i love u" thì dễ cực!

hanamichi_dn
13-12-2005, 05:19 AM
chà nhưng mà có làm được ko kìa! nói thì dễ ! làm mới khó đấy

thì nói Wo Ái Ni thui !thế là xong thôi mà hehehhe

ty_chuotbach
13-12-2005, 06:08 AM
nói "anh yêu em" thì dễ nhưng để thực hiên được điều đó hay không thì là một vấn đề

chubetihon
15-12-2005, 03:09 AM
Bạn có chăc là bạn làm được việc đó chứ.Liệu có đỏ mặt ko nhỉ

meomeoluoi
15-12-2005, 03:41 AM
hihihi ! mọi lý thuyết đều dễ dàng khi mà ta ...diễn thuyết ...còn thức hiện á khó hơn là bắt bọn con trai từ bỏ đội ruột MU hay quay lưng với thằng bạn thân vì một lý do lãng xẹt

linda
15-12-2005, 04:40 AM
lúc ko đứng trước người ấy nghĩ rằng nói ANH YÊU EM dễ lắm nhưng đứng trước người đó thì khó kinh khủng luôn ............ cứ ngắc ngứ trong mồm ko nói ra được
nhưng yêu nhau lâu rùi thì cũng đơn giản hơn nhiều phải ko?

tsukasa_f4
15-12-2005, 07:37 AM
Nhân tiện tui cũng có tý kinh nghiệm truyền cho chị emn phụ nữ
Thằng nào mà vừa quen đã nồng nàn nói đi nói lại suốt ngày "I love You_Anh yêu em" mà ko có lấy 1 tý gỏi là mắc cỡ>> thằng cha này đích thị mang họ "Sở"
Còn thằng nào mà quen đã mấy năm, nhưng hễ nói đến từ đó là đỏ mặt, tía tai, ấp a ấp úng >> nó thương thật lòng nè, đừng có bỏ nó.
Kinh nghiệm trên cũng rất quý cho các anh , khi yêu nhau, dù tình cảm có nồng nàn nhưng xin các anh bớt nói cái từ nhạy cảm ấy ra, và khi nói nhớ biểu lộ cảm xúc>> tăng thêm lòng tin tưởng nơi chị em hehe

linda
15-12-2005, 08:04 AM
đúng đúng mình đồng ý với ý kiến của bạn

tu_linh_kiem_tieu
26-12-2005, 07:56 PM
Hix có bro nào còn nhớ 100 cách nói "anh yêu em" bằng 100 thứ tiếng mà H2T Hi! đã đăng ko? Em có nhưng mà mất rùi, bi giờ tìm lại khó quá trời luôn. Giúp em với!!!!!!!!!!!!!!11

bống xinh !
26-12-2005, 11:58 PM
:sosad: :guoc: :madsung: ! chuối thật ! nhưng mà tui đang iu đơn phương mà ! làm sao mà làm cái này được ! ặc ặc....... :sosad:

chipthuonganh_qv
27-12-2005, 02:50 AM
Một ngày đẹp trời bất chợt she muốn gặp he và nói với him những tình cảm thật trong lòng mình .
She nói " tớ thick cậu !!" And you ???
He : No!!!!
She :Cậu thấy tớ cóa dễ thương ko ??( hơi lộ liễu đóa nghen )
He :No!!!
She :Thế nếu 1 ngày nào đóa tớ biến mất ( ngỏm củ tỏi ) cậu cóa hối hận vì đã ko nói ra thật tình cảm của mình ??
He: No!!!
She buồn bã ...chạy ... chạy ....He đuổi theo nắm lấy tay she và nói :Mình không thick bạn vì mình đã iêu bạn .Bạn ko dễ thương bơi trong mắt mình bạn wa' đẹp , cái đẹp ấy đã làm mình ko nhận ra cái dễ thương trong bạn .Một ngày nào đóa bnaj biến mắt mình sẽ không hối hận mà mình sec chết cùng bạn .!!!
===>! thiên tình sử tình iêu ....

lamlan
27-12-2005, 02:54 AM
nói chung là muốn nói được những điều đó việc trước tiên là fai có can đảm đã rùi hảy tính tới việc nói ra

hanquoc00
27-12-2005, 09:07 PM
Tần lớp sơ đẳng ôm nhau rồi không cần nói nữa hihi kinh nghiệm của Q mối tình đầu ( cô ấy cũng noi em sẽ yêu anh mãi mai vậy ma.. hic hic ) Q thì chẳng nói gì hihi vì mẹ dặn ko nên tin lời con gái