PDA

Xem đầy đủ chức năng : Nhớ ....và nhớ !!!!!!

chickenrun1984
12-12-2005, 09:46 AM
Tại sao khi yêu trong trái tim chúng ta luôn tồn tại một nỗi nhớ vậy .Vói những ngưòi ở gần nhau họ luôn biết cách thể hiện nỗi nhớ của mình bằng nhiều cách . Còn người yêu của tôi lại ở quá xa . Tôi chỉ biết giữ chặt nỗi nhớ ấy trong trái tim và gửi đến em qua những dòng tin mà thôi . Những dòng tin nhắn đó đâu có thể nói lên hết được nỗi nhớ của tôi chứ .:khocnhe:

quyenyeu
12-12-2005, 04:54 PM
Bạn sai rồi đấy .. tình yêu thì dù có xa thế nào nhưng nếu thực sự yêu nhau vẫn cứ hiểu nhau & yêu nhau nhiều hơn nữa ..
Như tớ thì lại khác nhìn thấy anh ấy đấy mà chẳng dám nói lời yêu , vì tớ biết dù tớ có nói thì cũng chẳng đi đến đâu vì tờ & anh ấy hoàn toàn khác nhau nhiều
Mình khuyên bạn hãy luôn trân trong những tình cảm với nguời yêu bạn nơi xa ấy nhé ..!
Chúc hai bạn mọi điều tốt lành :)
-------------------
Bạn nhớ type chữ có dấu ngen :)

vicki_my love
13-12-2005, 09:25 PM
xa nhau thi chi co nhan tin va gio dien thui mo .dung la no ko the dien ta duoc het tinh iu cua ban nhung no co the lam soi day tinh iu cua ban mai vung ben ma

HueDemTrang
13-12-2005, 09:34 PM
Nhớ để làm chi , nó chỉ làm cho con người mệt mỏi khi có người không có từng nhớ đến mình thôi !

Donquixoate
14-12-2005, 11:55 PM
Check out this link , you will know what people say about your situtition http://www.thegioidieuky.net/cam/pages/yeu.htm

sano
15-12-2005, 01:34 AM
có người nói tình yêu cho ăn đủ thì nó chết , con fbor đói thì nó sống, mình nghĩ nếu như hai ban kuôn luôn ở bên nhau thì có lẽ tình yêu của hai bạn quá nhàm chán, mình cũng sắp ở trong tình cảnh phải xa nhau như bạn , mình nghĩ rằng dù xa nhau nhưng nếu hai bạn luôn nghĩ về nhau thì cũng vẫn là tình yêu,và xa nhau để tình yêu đẹp jown khi hai bạn gặp lại nhau chứ.:smioh:

TYTN
15-12-2005, 06:15 AM
Nhớ một ai đó là chuyện bình thường trong tình yêu, nếu yêu mà không nhớ chắc đó chỉ là cái na ná tình yêu hoặc bạn là một người hết sức kỳ lạ nên mới không cảm nhận được cái gọi là nhớ khi phải xa người mà bạn yêu mến.