PDA

Xem đầy đủ chức năng : Kỷ niệm chỉ còn là quá khứ thôi anh à !!!

wwwngockhanh
12-12-2005, 04:25 AM
:) Anh K ơi, em xin lỗi vì đã dùng nick của anh.
:lol: Em không cố ý giận dỗi gì anh đâu, em biết rằng giờ đây anh đã hoàn toàn quên PN, nhưng mà anh cũng biết, là con gái mà, ai mà không ích kỷ, không ghen tuông, nhưng em sẽ không ghen tuông vô cớ đâu, em không nghĩ là anh yêu em nhiều đến vậy, em chỉ biết là anh yêu em thôi, nhưng em nói điều gì thì anh cũng tôn trọng lời em nói cả, em sẽ cố gắng từ bỏ tính ngan tàng, bướng bỉnh của mình (nhưng mà cũng khó nha, vì đó là một tính cách mà anh đã yêu đó :blinking: )
Em muốn nói với anh điều này, là kỷ niệm của anh với PN dù sao đi nữa cũng là một kỷ niệm đẹp, đáng trân trọng, nhưng mà anh cũng biết đó chỉ là quá khứ thật đẹp của anh, anh đừng để tâm đến nó nhiều, vì như vậy thì sẽ làm ảnh hưởng đến tương lai của anh, anh sẽ nhớ hoài nó, không tốt đâu. Anh hãy nhìn thẳng đến tương lai, em lúc nào cũng sẽ bên cạnh anh, cho dù anh vấp ngã thì hãy tin rằng em sẽ luôn đi bên anh để nâng anh dậy, anh nhé.
Em tin tưởng anh đã quên đi PN, và giờ đây anh đã yêu em nhiều đến mức mà em không thể tưởng được, em vui và hạnh phúc lắm, cố gắng 1 năm nữa anh nhé, mình sẽ được hạnh phúc nhiều hơn nữa
(Em sẽ không có ghi lung tung trên mạng nữa đâu, vì em muốn nói điều này cho anh biết rằng, em yêu anh nhiều lắm đó, em tin tưởng hoàn toàn vào anh là sẽ lo lắng cho em suốt cuộc đời). Cảm ơn Chúa đã mang anh đến cho em, cho dù là hơi muộn chút xíu, hihihi :lol: :angel1: