PDA

Xem đầy đủ chức năng : Sao Anh KhÔng GiỮ Em BÊn Anh

tí nỵ
12-12-2005, 02:21 AM
Anh ơi em đang rất buồn đây, sao em cứ cảm thấy khoảng cách hai đứa cứ xa vời quá. Em đã nói với anh là hãy giữ em bên anh mà sao anh không giữ em hả anh. Em càng ngày càng lún sâu vào sai lầm đó anh có biết không? Xung quanh em có nhiều cám dỗ quá, em không đủ sức chống lại nó nữa rồi, em cần có anh bên cạnh cần có anh đưa em ra khỏi hố sâu này. Nhưng sao em tìm kiếm hoài mà chẳng níu thấy đôi tay anh? Anh ơi em sợ một ngày nào đó em sẽ tự mình đánh mất anh, anh có thấy sợ không? sao anh không nghĩ rằng anh cứ như thế, cứ không quan tâm em như vậy là dần dần anh để em tuột khỏi tay anh không? Anh thật sự không sợ điều đó thật sao?
Em đã rất cố gắng giữ cho mình không thay đổi, em đã cố gắng để không nghĩ về những người khác nhưng anh a em đang sắp làm không đươc rồi . Anh đang nghĩ gì vậy chứ, anh nghĩ co em rồi là không thể mất em sao , làm sao em có thể cứ yêu một người mà ở gần người đó em không có cảm giác được bảo vệ, được quan tâm . Em đã mong rằng anh giữ em ở lại mà, cứ như thế này thì em sẽ xa anh mất . Em sợ điều đó lắm anh biết không?
Nhưng dù sao em vẫn tin mình cố gắng vượt qua chỉ cần có anh là động lực thôi anh biết không?
yêu anh nhiều lắm

little_angel_in_yourself
12-12-2005, 05:42 AM
gửi "ông xã" yêu quí của em!
em biết anh chỉ thích chơi game thui,anh đã xếp em sau game mà! Nhưng em ko buồn đâu,em biết anh có yêu em nhưng sao tình yêu ấy mong manh và xa vời quá,em thầm nguyện cầu cho tình yêu chúng ta ko bao giờ phai mờ theo năm tháng,em đã nói lời chia tay anh chỉ để có thời gian ôn thi học kì và em phải thi đội tuyển của trường nữa,anh có hiểu cho em ko?Tại sao anh lại giận và đòi chia tay em luôn?Em buồn lắm,nhưng dù sao thì trong 1 tháng chúng ta ko gặp nhau nữa làm gì,anh cứ việc lăng nhăng đi thử coi,em ghét anh lắm,ghét trong tình yêu thật là vu vơ ...
love you,forever!wait me!

em sẽ không yêu ai
12-12-2005, 10:59 PM
tình yêu người đó dành cho bạn thật là hời hột quá
nếu yêu bạn thật lòng thì phải cố mà giữ bạn bên cạnh chứ sao lại để bạn tuột khỏi tay mình như vậy được chứ

black_cat_hn
12-12-2005, 11:07 PM
thật buồn khi người yêu ko hề quan tâm đến mình đúng ko ? nhưng hãy thử nghĩ lại xem mình đã quan tâm đến người ta chưa bạn ????? con nếu có thì khi đó cũng chẳng cần níu kéo tc đó làm gì khi có người khác quan tâm mình hơn họ ...... nhưng cũng thật khó nếu tc của mình dành cho người đó quá sâu sắc ... dù sao cung chuc ban hạnh phúc

emyeuanhmaimai
13-12-2005, 02:47 AM
Hắn ko giữ bạn thì thôi bạn đừng níu kéo hắn nữa dzậy thì tốt hơn , để mai mốt người khổ là bạn a.........

Icrysoul
13-12-2005, 04:58 AM
em hãy cho anh ...một thời gian nhé ....anh xẽ đến với em ,vì bây giờ anh cũng đang rất sợ ....vào ngày noel anh xe đến tận nơi em ở ,và ôm em trong vòng tay ấm áp ,mà anh chỉ có thể trao cho em ,mà không phải là người khác