PDA

Xem đầy đủ chức năng : Người yêu tôi thật là ngốc

chickenrun1984
11-12-2005, 04:47 PM
Gửi người anh yêu thương nhất !
Hi. Em có thấy buồn cười không em.Anh cứ nghĩ mình đã ngốc rồi vậy mà vẫn còn có người còn ngốc hơn cả anh nữa . Đó là em đó em yêu ah. Em có biết là anh yêu em nhiều đến như thế nào không . Tất cả những việc anh làm đều vì em cả vậy mà mấy lần suýt nũa phải chia tay vì anh đã nói dối em . ANh nói dối cũng là vì anh không muốn em phải lo lắng nhiều cho anh . ANh không muốn em lại phải thức khuya để kể cho anh nghe những câu chuyện cổ tích do chính tay em viết lên . Không phải vì anh không muốn chia sẻ với em đâu em yêu ah , đó chẳng qua là vì anh yêu em quá mà thôi .Cũng may cái khoảnh khắc tồi tệ nhất trong tình yêu là chia tay đã không đến với chúng minh. Yêu thì chẳng ai muốn chia tay đâu phai khong em . Tuy chúng mình ở xa nhau mà như gần nhau em nhỉ? Chúng mình vẫn có những cuộc đi chơi qua những dòng tin nhắn thật vui. Anh đã dẫn em đi ăn món mà em thích nhất , dẫn em đi xem phim và ngày hôm dó sẽ hoàn hảo hơn nếu mẹ không gọi em về nữa chừng em nhỉ ?
Ở xa nhau , anh thật khó thể hiện hết tình cảm của mình dành cho em . Nhưng khi nào gặp nhau anh sẽ cho em thấy anh yêu em đến nhường nào . Trái tim anh lúc nào cũng bập bùng những ngọn lửa.Những ngọn lửa nhớ em .Trong tâm trí anh lúc nào cũng có hình bóng em quanh quẩn bên mình .Tại sao em không thể thoát ra khỏi tâm trí anh chỉ vài giây thôi nhỉ . Ghét em thật đấy.Nhưng anh lại muốn như vậy đấy.Anh muốn em lúc nào cũng phải ở trong tâm trí anh cơ.:) > Giờ đây anh đã có em thật rồi . Anh không còn phải lo lắng vì mình sẽ phải yêu đơn phương nữa rồi .Có em rồi anh cảm thấy hạnh phúc biết bao vì em là một phần trong cuộc sống của anh . Anh sẽ luôn gìn giữ tình yêu ấy . Một thứ tình yêu của 2 người ở xa nhau , 1 tình yêu rất đặc biệt phải không em. Anh sẽ làm mọi điều để em thấy rằng anh yêu em nhiều đến như thế nào . Em không được suy nghĩ linh tinh như hôm nọ đâu em nhé .Anh không muốn em như vậy đâu .Đoạn đường phía trước với chúng mình còn rất dài em ah. Anh sẽ cùng em đi trên con dường đấy , cùng em vượt qua những khó khăn trong cuộc sống bởi yêu nhau là phải biết chia sẻ và giúp nhau đi lên em ah . Em có nghĩ nhu vậy không em . Đừng buồn vì bất cứ điều gì vì anh sẽ luôn ở bên em đó em yêu ah . Em nhớ nhé , anh chỉ có em trong trái tim thôi ,không có ai nũa . Trái tim anh sẽ mãi ngân lên lời ca : " Mưa mù hay băng giá cũng không làm anh chùn bước.Đừng hoài nghi tình anh em nhé......" Đúng vậy , bất cứ điều gì cũng sẽ không ngăn cản được tình yêu của anh dành cho em đâu :iou: .Hãy nhớ điều đó em yêu nhé :blowkiss:

bantinhcamuadong_232411
11-12-2005, 06:04 PM
trui ui !
xuc dong qua
Mình tin rằng khi người yêu bạn nghe được những lời nói đó của bạn sẽ vui nhiều lắm đó
Chúc các bạn luôn hạnh phúc !

anhyeuhp
11-12-2005, 11:08 PM
tình yêu.
mùa nào chẳng nói được chỉ cần có tình yêu ngòi bút độc giả bay lượn ngay.
ngay cả những ngày mùa đông lạnh
lạnh wa' mình muốn được như bạn lắm mong bạn giữ thật chặt tình yêU của bạn nhé

chickenrun1984
11-12-2005, 11:27 PM
Cám ơn các bạn nha ! Mình sẽ luôn cố gắng gìn giữ tình yêu náy . Một tình yêu đẹp nhất đói với mình từ trước tới nay mà . Thank everybody very much :cool1:

rainsnow
12-12-2005, 12:47 AM
chà chà,hay wa',bài viết của bạn cảm động thật đấy,ai mà là người yêu bạn thì chắc hạnh phúc lắm đây

chipcontinhnghick1988
12-12-2005, 03:02 AM
:angel1: Anh à ! em biết và hiểu tình cảm mà anh dành cho em , em thật ngốc anh ạ . Biết anh yêu em như vậy mà em chẳng thể nào hiểu cho tình cảm của anh dành cho em thật nhiều ích kỉ lắm phải ko anh ? muốn nhận thật nhiều nhưng ko cho ra thì làm sao có thể ......... Em cũng xin lỗi anh vì mọi chuyện trước đây em đã gây nên cho anh . Em thật Ngốc khi nghe bạn bè trêu đùa trên tình cảm của anh ... sau khoảng thời gian chia tay anh .... em nhận thấy rằng anh là một người con trai rất hiền và tốt , em chỉ biết nói vậy thôi anh à !!! Giờ có em rồi chắc anh hạnh phúc lắm . Em sẽ cố gắng làm cho anh cảm thấy hạnh phúc khi có em , sẽ chẳng còn đau khổ ngự trị trong trái tim anh nữa . :cool1: Người ta nói TÌNH YÊU LÀ PHẢI LÀM CHO NHAU HẠNH PHÚC , CÓ HẠNH PHÚC MỚI CÓ TÌNH YÊU LÂU DÀI " em nói vậy có đúng ko anh ? :think:
Giờ em ko thể cười nói vui vẻ được như trước , anh biết đó gia đình nhà em đang có chuyện giữa mẹ và anh trai , giờ còn mình em và me ở nhà , tất cả mọi việc trong gia đình em đều đang để trên vai em , em cũng mệt mọi lắm anh ạ .... mẹ khóc , em cũng đã khóc , lúc đó em căm thù tất cả mọi thứ , em nghĩ rằng nếu mẹ có mệnh hệ gì em sẽ ko tha thứ cho anh trai em .... em độc ác quá phải vậy ko anh ? :madsung: Nhưng rồi dù em đang ra sao trong hoàn cảnh nào dù anh biết em hay bị ốm đau nhưng anh vẫn luôn ở gần em , luôn tặng em những thứ mà em cảm thấy rất thick' (( ko fai? vì điều đó mà em yêu anh đâu đó nhé ạ )) em yêu anh ở chính con người anh cơ biết ko phi đội gà bay của em , thứ 7 vừa rồi chúng mình tưởng tưởng ra 1 buổi đi chơi ảo rất là thú vị phải ko anh ? em vui lắm anh ạ .............cảm ơn anh vì tất cả nhứng gì anh mang đến cho em

:blinking: