PDA

Xem đầy đủ chức năng : anh xẽ chờ em

Icrysoul
10-12-2005, 07:12 AM
em co bao giờ biết rằng ...với anh ...em là ...tất cả không ,có bao giờ em biết rằng ....anh đau khổ nhường nào ...khi phải xa cách em không .em có biết bao đêm anh mất ngủ vì nhớ em không ,em có biết ...đã bao lần anh giật mình thức đậy vì ...mơ thấy em không .em có biết ngay cả trong mơ ..anh đã khóc vì em không ...xẽ chẳng bao giờ em biết rằng ...anh chỉ yêu một mình em ,vậy mà ...em lại bắt anh phải xa em .mà thậm chí em cò không cho anh biết thời gian mà anh phải chờ đợi ,để cho anh ngày đêm no buồn ...sợ rằng ...em xẽ theo người ấy ...mà bỏ anh .em biết không ....anh yêu em nhiều .thật sự ...anh đã đi theo đạo ...em có biết vì ai không ? em có biết vì sao mà anh đã không về sai gòn với gì làm việc không ?em có biết anh đã bỏ tất cả lợi nhuận trước mắt để chờ em không ? vậy mà đến lễ noel này em cung chẳng choa nh gặp dù chỉ một lần ,nhưng dù sao anh vẫn ...yêu em ...vì anh biết ....em cung yêu anh ....hẹn ngày gặp lại .đừng để anh đợi lâu quá nha

Icrysoul
15-12-2005, 04:34 AM
hôm nay anh rất mệt ,vậy mà anh củng phãi cố gắng cuốc bộ ra tiệm chát ,đễ mong một điều là được gặp em ,vậy mà chẵng thấy em đâu ,đã buồn lại còn buồn hơn ,em ơi giờ em ở đâu ,em có biết đối với anh ,em quan trọng đến nhường nào không ,em có biết anh cần em đến mức nào không ,tại sao em vẫn lẩn trốn anh vậy ,anh có thể đánh đổi tất cả cơ mà ,chỉ cần có em bên cạnh là anh chấp nhận tất cả,tuyến ơi ,anh nhớ em nhiều lắm ,trăm lần ...ngàn lần ...anh cầu mong em hãy quay về ,và ...anh luôn luôn ...mở rộng vòng tay chờ đón em trở về ...
chồng của em

Icrysoul
15-12-2005, 09:46 PM
tuyến em!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
thứ hai này là anh phải xa nơi này rồi ,khi xa nơi này anh sợ rằng ,mình xẽ xan xẻ tình cảm cho một người nữa ,anh sợ rằng anh không còn là của riêng em nửa .anh sợ rằng anh xẽ mất em ,làm sao anh có thể chống lại ngững cám rỗ ,những lời đường mật...khi mà anh đang cô đơn và nhớ em ,em có biết không chỉ hai ngày nữa thôi,anh đã phải rời khỏi đây rồi ,anh nhớ em nhiều lắm ,em hãy gọi điện cho ang ngay đi ,đừng để anh phải xa em ,em có hiểu không ,nếu em không đánh chữ tiếng việt được,em có thể vào diễn đàn của anh mà trả lời mà ,hãy gọi điện ngay cho anh nha em.yêu em nhiều
chồng của em