PDA

Xem đầy đủ chức năng : xin lỗi em...anh không thể ...

Icrysoul
09-12-2005, 07:28 PM
sắp đến ngày chúa giáng sinh làm người ,trong ngày trong đại này ,anh không thể ,đi tiếp con đường mà em đã chọn cho anh được nữa ,anh xẽ đi một con đường khác bẳng phẳng hơn ,ít đau khổ hơn ,anh đã không đủ nghị lực để bước tiếp con đường còn dài phía trước ,nếu trong ngày đó ....em nhìn thấy ....anh ...đi với người con gái khác ....thì em cung đừng buồn mà làm gì ,bởi vì ...con đường đau khổ này do chính em tạo nên ...và anh đã thất bại ...anh không ...làm được những điều em muốn ...đã hai tháng nay ....anh đã chịu đau khổ nhiều rồi ...nếu em còn yêu anh ,thì hãy mang đến cho anh một sức mạnh ....để anh có thể ...đi nốt quãng đường còn lại mà không phải ...vấp ngã ....đơn giản trước mắt anh lúc này ...có rất nhiều con đường bằng phẳng hơn ...là con người anh không thể hoàn thiện được ....vì vậy ...nếu anh có vấp ngã ....thì hãy cho anh xin lỗi ...còn anh đã ...với em ...thì kiếp này anh trả không được ,thì kiếp sau anh nguyện làm người ở cho em trọn đời .hãy tha lỗi cho anh .anh không thể ...tiếp tục ...được nữa

..::Hụt Hẫng..::
10-12-2005, 12:51 AM
tại sao lại thế hả bạn , bạn có biết rằng nếu như thế thì người con gái đó sẽ buồn như thế nào ko , tại sao bạn ko nói rõ cho cô ấy biết chứ , nếu bạn còn yêu người con gái đó thì hãy nói rõ cho người con gái đó biết và cho người đó một cơ hội đi bạn à điều đó sẽ tốt hơn đấy đừng để ai cũng phải buồn bạn nhé

Kitty
10-12-2005, 02:25 AM
ko có kiếp sau đâu bạn ơi ! nếu đã lựa chọn con đường đi cho mình thì đành phải chấp nhận cả 2 thứ được và mất...

Icrysoul
10-12-2005, 05:19 AM
biết nói làm sao ,khi mà cô ấy không cho minh gặp ,mà chỉ được gặp qua mạng thui

Icrysoul
10-12-2005, 07:15 AM
ừ .tất nhiên là được ban có thể giới thiệu về mình không

congchua_mattrang222
10-12-2005, 08:45 PM
Đêm lạnh quá ,bước chân em vội vã. Từ khi chia tay anh những gì của hôm qua giờ đã là kỉ niệm,một kỉ niệm buồn mà chắc có lẽ chẳng bao giờ em có thể quên đi. Vẫn biết rằng tình yêu là bể khổ và bước tới một lần là sẽ khó vượt qua,vẫn biết rằng ngày mai trời sẽ sáng và em em lại bước tiếp những bước chân trên con phố của riêng mình nhưng em cũng không thể hiểu rằng tại sao có ngày hôm qua và mang tới cho em ngày hôm nay đau khổ.............?Một ngày hôm nay sao chua xót lạnh lùng;.Thôi anh nhé đời đã buộc mình như vậy,hãy chọn một con đường riêng cho mình và đừng bao giờ hát lại khúc tình ca dang dở nữa nha anh! Em sẽ nhớ về anh,về những gì là của riêng hai đứa và cố quên đi một hình bóng.................ngày xưa......
(thông cảm nha ; những dòng này ko phải là của hoangtudong đâu nhé!)

keylove
10-12-2005, 09:00 PM
người ơi ! người có biết tui yêu người tới mức nào ko nhưng tui ko thể thốt nên lời chi mong người nhìn thấy dòng chữ nay va hiểu lòng tui. tui biết tui ko thể yêu người vì tui còn nhỏ lắm nhung người đừng bỏ rơi tui nhen

11-12-2005, 02:28 AM
tại sao lại thế hả bạn , chắc rằng cô ấy có lỗi khổ riêng thì sao bạn hỏi kỹ xem sao

11-12-2005, 11:47 PM
rồi cũng sẽ có lúc người đó trả lời và nói cho bạn biết lý do thôi mà cố gắng lên bạn

congchua_mattrang222
12-12-2005, 03:23 AM
Có một giấc mơ màu hồng mang theo niềm hạnh phúc,sắp giáng sinh rồi tôi chúc cho hết thảy mọi người có được niềm hạnh phúc ấy trong những điều ước của mình!!!

em sẽ không yêu ai
12-12-2005, 11:10 PM
trong tình yêu khó hiểu là thế
bạn hãy làm theo những gì con tim mình mách bảo là được bạn à

Icrysoul
13-12-2005, 04:41 AM
chẳng lẽ tui lại phải ...chịu khổ đau thêm nữa sao ...vì tim tui nó bảo tui phải chờ em vậy đó khổ lém