PDA

Xem đầy đủ chức năng : mình chia tay thật rồi sao anh??????

besieuquay
09-12-2005, 07:11 AM
Anh à, chắc có lẽ giờ này anh cảm thấy thỏa mái lắm nhỉ, em ko thể nào tin nổi là mình sẽ chia tay như thế , vì người thứ ba đó mà chúng ta lại trở nên như vậy, anh nói anh chạnh lòng trước người ta, thế còn em thì sao , em ko là gì với anh hết à, anh nói cho anh thời gian suy nghĩ? sao lai phải suy nghĩ nữa anh, tình yêu của em dành cho anh là chưa đủ sao anh , anh còn muốn có người khác nữa à, nhìn những dòng chữ trên màn hình giống như những vết dao xoáy vào tim em, anh có biết ko, anh xin lỗi em à, chỉ như thế thôi sao , anh đã đến làm cho trái tim em đập loạn nhịp, chính anh hứa sẽ yêu em hết lòng, ko bao giờ thay đổi mà , sao giờ đây anh lại như vậy, thôi dù gì cũng đã ko còn nữa rồi, em sẽ cố gắng để quên anh, và chúc cho anh sẽ hạnh phúc bên người mới. Tạm biệt mối tình đầu của tôi

emyeuanhmaimai
09-12-2005, 07:17 PM
dung buồn nua , hay vui len di ban rồi thoi gian se xóa nhòa het tat ca thôi ma......

hungthao81
09-12-2005, 10:52 PM
ban oi dung co buon nua doi co nhieu dieu dang doi ta boi vay hay vui ma don nhan con nhung gi ko vui ta ko nem nho lam gi

luankeu0
10-12-2005, 12:34 AM
hay~ quen no' di ba.n a` moi' tinh` dau` cua? tui cung~ bo? tuii rui` nen toi da~ quen no' nen tim ` nguoi nao yeu that. long` ay' , tui baygio cung tim cho tui 1 nguoi con gai' khac' mot nguoi eyu sau dam nhu ban y' hihi