PDA

Xem đầy đủ chức năng : Ngoc oi!!

wwwngockhanh
07-12-2005, 07:45 PM
Ngọc ơi !!!
Anh nhớ ngọc lắm , ngọc biết không

Ngoc oi !!! bao gio minh moi duoc nhu the nay hen , hanh phuc that do , hom qua do nghe loi ngoc mac ao mua doi non , biet tu lo cho minh hon , thay anh ngoan khong ne , bat mi nha anh la cung dau lam do , nhung da thich ai roi la khong bao gio lam nguoi do buon dau ,luon nghe loi luon do ,ngoc ne hua voi anh nha , khi nao co chuyen gi vui hay buon minh deu ke nhau nghe , dung dau chuyen gi het nha anh cung the co chuyen gi anh deu ke ngoc nghe ,
ngoc ne hoi that long do nha , gio ngoc xem anh la gi cua ngoc nho suy nghi va tra loi anh biet nha .Con anh xem ngoc la nguoi rat quan trong trong anh .

Ngọc ơi!!! còn nhớ cái này không
ngocmama: anh online sang gio a??
wwwngockhanh: vang
wwwngockhanh: anh doi em do
wwwngockhanh: gio moi thay
ngocmama: sang gio hop
ngocmama: nen ko online
wwwngockhanh: anh biet nen doi em do
ngocmama: sao thu 7 goi cho e
ngocmama: de lam gi
ngocmama: ma sao ko noi gi ca vay
wwwngockhanh: hihi!!!
wwwngockhanh: anh muon nghe giong cua em
wwwngockhanh: hon nua tu nhien lai nho den em nen moi goi
wwwngockhanh: ngoc dung gian nh a
ngocmama: dau co
ngocmama: anh lam e bat ngo do thoi
ngocmama: tu dung goi
ngocmama: ma keu e suy nghi
ngocmama: nghe giong noi e rui
ngocmama: thay sao
ngocmama: nghe ghe qua ha??
wwwngockhanh: anh nghi em noi giong nam co
wwwngockhanh: khong ngo em noi giong bac
ngocmama: troi
ngocmama: anh nghi sao ma noi e noi giong bac vay
wwwngockhanh: lai nua roi
ngocmama: e la nguoi nam chinh goc
ngocmama: ko co noi tieng nam dau
wwwngockhanh: vay a
ngocmama: ma nha e cung chang ai noi giong bac
ngocmama: nen anh nghe nham thoi
ngocmama: dau co bac dau
wwwngockhanh: ua ha giong con gai tien giang
wwwngockhanh: ngoc ne
ngocmama: vu gi??
wwwngockhanh: anh co the goi dien cho ngoc nua duoc khong
ngocmama: duoc chu
ngocmama: co gi dau ma ko duoc
wwwngockhanh: bua nao nho ngoc qua anh lai goi
ngocmama: ghe
ngocmama: nho gi ma nho
ngocmama: ngay nao cung gap nhau tren mang
ngocmama: ma nho gi
wwwngockhanh: chang biet nua
wwwngockhanh: khong the giai thich noi
wwwngockhanh: nhung lai cu hay nho vay do
ngocmama: vang
ngocmama: nho la quyen cua anh ma
ngocmama: :)
wwwngockhanh: ngoc oi !!!
wwwngockhanh: hom 2.9 di choi vui khong
wwwngockhanh: ngoc oi !!!
wwwngockhanh: dang lam gi do
ngocmama: ngoc
ngocmama: hello
ngocmama: 2.9 di choi cung ko vui lam
wwwngockhanh: anh day
ngocmama: binh thuong a
wwwngockhanh: anh tat may nghen
wwwngockhanh: ngoc o lai vui ve
wwwngockhanh: nho ve nha an com nghen
wwwngockhanh: dung an com bui do
ngocmama: sao hom nay anh off som vay
ngocmama: may bua e keu off
ngocmama: ko chiu
ngocmama: u
ngocmama: anh di an com di
ngocmama: bibi
ngocmama: chuc anh vui ve
ngocmama: e lam viec tiep nha
ngocmama: =;
wwwngockhanh: hihi!!!
wwwngockhanh: :)

Ngoc oi !!! buon chuyen gi vay khong ke cho anh nghe duoc sao , minh hua roi ma , co chuyen gi vui buon deu ke nhau nghe , anh khong thich vay dau nha ,luc anh buon ngoc lam anh vui ,con luc ngoc buon anh chang lam gi duoc , lan sau dung vay nghen ngoc , anh xin do , ngoc hieu anh ma dung khong , dao nay anh do buon hon roi , vui hon va co gang hon , anh se co gang that nhieu , sau nay giua anh va ngoc the nao di nua anh cung se khong quen ngoc duoc dau ,nho mai su buong binh cai gi cung noi duoc het , nho nu cuoi va ca hom bua 2 dua ngoi ngay cho lam , eo oi !!! nhieu cai de nho qua a ,ngoc ma bo anh 1 minh chac anh chet mat . Ve anh ngoc biet rat nhieu con ve ngoc anh chang biet gi ca buon ghe vay do , ah ngoc biet anh thich nhat gi o ngoc khong ? anh thich ngoc cuoi nhat , va thich nhat ngoc choc anh va ca giu loi hua nua ,
Ngoc biet khong ? sang nay anh day som , muon ngu nuong lam nhung khong tai nao ngu duoc , nho ngoc lam do ngoc biet khong ? dao nay minh gap nhau nhieu that sang di hoc ve duoc online ne ,toi lai duoc nghe giong noi ,thich qua a
Dang doc mail va tin nhan cua ngoc ne doc hoai ma khong thay chan

Akite_for_you
07-12-2005, 07:58 PM
phiền bạn edit lại bài và post bài có dấu nghen ban. Bạn là mem mới nên aktie nhắc nhở,.. nếu bạn vẫn tiếp tục post bài ko có dấu các bài viết của bạn sẽ đựoc dele mà ko cần báo trước. Để coi hướng dẫn, bạn có thể vào đây (http://hoahoctro.com/4rum/announcement.php?f=10&a=51)
akite_for_you

wwwngockhanh
08-12-2005, 08:53 PM
Ngọc ơi !!!
hôm qua ngủ ngon không em , anh nhớ em quá à , nhớ chết đi được ấy
Hôm nay anh đã chính thức xuất ngũ rồi thế là đã thực sự rời xa quân đội xa anh em đồng chí đồng đội xa những khó khăn vất vã nơi quân trường mang lại về đến nhà rồi nhìn mọi người mọi cảnh vật anh lại nhớ đến em xa nhau hơn 2 năm trời vậy mà anh không thể nào quên được em . Người ta thường nói thời gian là phương thuốc tốt nhất để chữa lành mọi vết thương vậy mà anh vẫn không thể em à hãy chỉ cho anh làm sao có thể quên đượ em đây

Ngọc ơi !!! gần 3 năm rồi , xa nhau lâu vậy ngọc còn nhớ anh không , anh thì nhớ ngọc nhiều lắm , nhớ đến nỗi mỗi lần lên mạng anh lại kiếm người nào đó có nick là ngọc là chat , là được than thở ,được vỗ về yên ủi , để sống lại những ngày tháng tươi đẹp khi xưa của chúng mình , ngọc thấy anh mắc cười lắm đúng không ? , đúng là anh mắc cười thiệt , ngọc bỏ rơi anh , ngọc để anh 1 mình mà anh cứ mãi nhớ về ngọc hoài .À anh kể cho ngọc nghe nha , trong vô số những nick có chữ ngọc đó anh đã quen 1 người , người ấy tên thảo ngọc , cũng cao 1m57 nặng 40kg , cũng ngang và bướng nhất là cũng thích ăn kem trời lạnh , thích đi trong mưa hay nghe nhưng bài hát trữ tình lãng mạn do cẩm ly trình bày , thích ăn bún bò và thịt chó nữa chứ .Ôi !!! sao lại gống nhau nhiều điểm quá à , ngọc bảo anh phải làm sao đây , người ấy đang dần dần đẩy ngọc ra khỏi tâm trí anh rồi đó , cô bé đó thông minh và giống ngọc quá à ,
Giờ anh phải làm sao ngọc ơi , phuong ngoc cho anh niềm tin thao ngoc cho anh hy vong

Anh đây , hôm nay ngọc nhớ là ngày gi không ?
Còn anh sẽ mãi không quên ngày này , 30/10/2002 ngọc chính thức là honey của anh để rồi 30/10/2004 ngọc chính thức xa anh để anh lại một mình và bây giờ cũng 30/102005 lại một người nữa tên ngọc là grilfriend của anh nhưng có điều thảo ngọc chứ không phải phương ngọc như ngày nào .
thảo ngọc ơi !!! hãy tin anh nha phương ngọc chỉ còn lại là kỷ niệm mà thôi

wwwngockhanh
10-12-2005, 01:31 AM
Em không biết là hiện giờ tâm trạng anh như thế nào, em có thể hiểu được tình cảm của anh, nhưng anh đừng có nghĩ đến phương ngọc nữa, thì anh sẽ không phải thấy khó xử khi yêu người thứ 2 đâu, anh hiểu hông??
Mọi quyết định giờ đây thuộc về anh, anh hãy chứng tỏ cho phương ngọc thấy rằng anh là người con trai mạnh mẽ, không còn yếu đuối như khi còn quen với phương ngọc, vì có lần p.ngọc đã nói là anh đã yếu đuối, anh hãy sống thật với lòng mình, đừng để em phải buồn lòng vì anh, anh nhé, em tin tưởng anh mà

wwwngockhanh
16-12-2005, 08:53 PM
Ngọc ơi !!! anh nhớ em nhiều lắm em biết không ,nhớ chết đi được ấy , tim anh như muốn vụn ra rồi nè ,bây giờ anh mới biết thế nào gọi là sự cô đơn và nhớ nhung càng ngày anh càng thương ngọc nhiều hơn .Hy vọng rằng anh em mình vui vẻ và hạnh phúc nghen ,có chuyện gì vui buồn anh sẽ kể ngọc nghe