PDA

Xem đầy đủ chức năng : Gửi đến người tôi yêu .........!

girldethuong
05-12-2005, 08:50 PM
H à , H có biết không N rất muốn ở bên H dù đã hứa rằng sẽ không như vậy nữa , Đêm qua khi chúng ta đi bên nhau , khi H bên cạnh N là cương vị một người bạn , H đã cười đã nói cảm ơn N , cảm ơn vì đã hiểu H cảm ơn vì những gì đã làm cho H , đúng như H nói N và người ấy chỉ làm vậy để H được vui vẻ , để H cảm thấy thanh thản hơn , nhưng có lẽ N và người ấy ko thể dấu được điều đó với H , H đã nói cảm ơn N vì những gì N làm nhưng H biết những gì N đang nghĩ nó trái với thực tế , uh có lẽ N ko dấu được H điều đó vì trong N và người ấy vẫn luôn có H , và N biết khó khăn của H khi quyết định , có người nói t/y của H đủ lớn để dùng hạnh phúc của mình đổi lấy hạnh phúc của người mình yêu , N cảm thấy người ấy nói đúng , có vẻ người ấy hiểu H , H luôn dành những gì ko đẹp , đầy những khó khăn về mình , còn những điều tốt đẹp là dành cho người H yêu . Đôi khi N muốn thời gian quay lại để N có thể ở bên H lâu hơn , H ơi H có thể đợi N chứ đến khi N là một người khác đến khi N có thể coi H là một người xa lạ và H cũng như vậy , lúc đó N và H sẽ bắt đầu lại từ đầu nha H , N mong H luôn vui vẻ , và sẽ hạnh phúc như H vẫn vậy . Yêu H nhiều .

BABYBOY_SIÊUQUẬY(^_^)
05-12-2005, 09:02 PM
anh mãi mãi yêu em-chỉ có em mà thôi....................................

nhoccondethuong01
06-12-2005, 12:07 AM
eo ôi ! Cảm động ghê hi vọng tình yêu sẻ quay trở lại với các bạn

em sẽ không yêu ai
06-12-2005, 01:51 AM
đọc thư bạn viết mà mình cảm động lắm , mong rằng hai bạn sẽ được hạnh phúc

anhyeuhp
06-12-2005, 04:07 AM
tuyệt vời nếu mà người dó biết tình yêu của bạn dành cho người áy nhưng mình nghĩ
tại sao ko gửi một lá thư như thế cho người ấy của bạn nhỉ.

hanquoc00
06-12-2005, 04:18 AM
Những lá thư không biên bạch điều gì
Hãy yêu và hãy làm tất cả
Hãy đến bên người để được yêu

===>> Cố lên bạn nhé

-H.Q.L.T-
06-12-2005, 04:38 AM
Uh có lẽ người đó đã biết được N đang nghĩ gì , đang ra sao , uh có lẽ nếu thời gian quay lại , nếu người ta biết trước tương lai , nếu có thể coi nhau là người xa lạ , có lẽ thế sẽ tốt hơn . Mong N vui vẻ , trời lạnh rồi đấy đừng thức khuya sẽ lạnh đấy .

:.>Hamyko<.:
07-12-2005, 02:22 AM
Mọi chuyện không bao giờ được như mình mong ước , nếu như đã có thể làm được như thế thì N đã can đảm lắm rùi đó . Đương nhiên , từ 1 tình yêu , từ 1 sự hi vọng , dẫn đến 1 tình bạn , 1 nụ cười , 1 sự thấu hiểu là không phải 1 sớm 1 chiều làm được . Hãy cố gắng N nhé , hãy là 1 người bạn , để có thể bên H nhiều hơn .

hoa hong vang 732003
07-12-2005, 07:18 AM
cau chuyen cua ban that bươn , minh cam thay ban dang phai trai chuyen nay nhu chinh mot con ac mong vay , ban oi hay can dam len mot ngươi co tam long vi tha nhu ban roi se gap dươc hanh phuc

girldethuong
07-12-2005, 08:05 AM
Uh N sẽ không thức khuya nữa , cảm ơn K đã quan tâm đến N , K cũng vậy trời lạnh rồi đấy hãy mặc áo ấm vào nhé , nếu không K sẽ thấy đau vì lạnh đấy ,K nói đúng có lẽ mọi chuyện như vậy sẽ tốt hơn , nếu là K K sẽ đợi N chứ K , đợi cho đến khi N là một con người khác là một cô gái hoàn toàn xa lạ đối với K , lúc đó K và N sẽ bắt đầu lại được ko K , N mong được như vậy nhưng có lẽ là không được rồi K à , bởi N ko thể quên anh ấy , ko thể coi anh ấy là một người xa lạ , N bây giờ chỉ là một người bạn thôi K biết không , sẽ đến một ngày anh ấy ko còn ở bên cạnh N nữa , N sợ ngày ấy đến , nếu nó đến N sẽ đau lắm , N vẫn sẽ giữ một tình bạn và một chút hi vọng , hi vọng ngày người ấy mang chiếc nhẫn đến bên N , ngày đó có đến không K , sẽ có ngày đấy phải không K , trả lời giúp N với . hãy khuyên N phải làm ra sao đi K .
nhoveanh : N can đảm à , nếu là bạn bạn sẽ làm sao đây , khi bạn muốn giũ tình yêu của mình , N cũng muốn làm bạn với anh ấy nhưng có điều N sợ 1 ngày N ko muốn nó đến sẽ đến .
hoahongvang cảm ơn bạn N cũng mong vậy , mong điều N nghĩ sẽ thành sự thật .

-H.Q.L.T-
07-12-2005, 09:47 PM
K sẽ bên cạnh N , đến khi N tìm được người yêu N và N cũng vậy , đôi khi có những chuyện nên để tự nhiên nó vậy N à , biết đâu được có thể K sẽ yêu N rồi có thể N ko yêu K , rồi K lại yêu đơn phương thì sao (^_^) hãy để cho những gì tốt đẹp đến với mình N nhé , đừng làm cho mình buồn nữa .

girldethuong
09-12-2005, 06:14 AM
N mong rằng mọi chuyện sẽ như K nói , sẽ như vậy , giữ gìn sức khoẻ nhé K , chúc K vui vẻ và hạnh phúc .

quanngo
09-12-2005, 08:04 AM
Hãy sống với những gì con tim mình mách bảo , đừng c ố làm lệch đi những lời lẽ của lòng mình