PDA

Xem đầy đủ chức năng : Tình..........

jenyphuong
05-12-2005, 03:27 AM
Do tình cờ cả hai quen nhau , không nói , không chứng minh tình cảm yêu thương , cả hai cứ ngỡ chỉ mình thích đơn phương . Cứ ngỡ anh không thích mình , tôi lao vào cuộc chơi , thân thiết với các bạn trai khác , đi chơi người khác mà cứ ngỡ đi bên anh , nói chuyện mà cứ tưởng trò chuyện cùng anh. Lúc đã hiểu ra mình cặp như vậy chỉ để lấp khỏang trống anh đã tạo , dù biết mình làm vậy tổn thương người khác nhưng không thể ngừng được , phóng lao theo lao. Nhóm bạn đưa đẩy tôi đã không thật với lòng " Mình không thích anh ấy chỉ xem như bạn bình thường thôi các bạn đừng hiểu lầm". Dứt lời , anh liền đi ra khỏi lớp học , tôi liền bụm chặt miệng mình lại nhưng lỡ thốt ra rồi phải sao bây giờ , buồn , đau lắm nhưng chẳng biết làm sao . Vào đâu năm ấy , bất chợt nhà anh chuyển đi một nơi khác , không nói không rằng ,anh nhờ bạn thân đưa lá thư . Thật sự không ngờ anh ấy thích mình , vừa mừng vừa đau , biết sao bây giờ , làm gì để tìm được anh nói lên lòng mình??? Thôi chỉ cầu mong anh ở phương trời xa còn nhớ anh thích một người , một kỉ niệm đẹp chúc anh hạnh phúc. Em đã không biết khi có anh bên cạnh thật là quý phải không anh? Đến khi anh đi rồi mới biết , sao em đau quá anh à , không phải bệnh đâu anh ạ mà đau do em quá ngu ngốc quá nhát với lòng mình mà thôi . Anh à , chắc em ghi lá thư này anh không đọc được đâu nhỉ , nhưng em mong anh luôn nhớ em .
love Forever

giu mai hinh bong em
05-12-2005, 07:48 AM
đau lém bạn àh ; khi mình đã lỡ lầm 1 điều gì đó đối với người mình thích thì sau này mình sẽ rất hối hận
mình xin chia xe nỗi đau này cùng bạn

forever love
05-12-2005, 03:53 PM
nỗi đau đó tôi hiểu dc nhưng mà bạn ah mình không phải trách bạn đâu ,nhưng mà bạn làm như thế quá đáng lắm như thế là bạn k tôn trọng chính bản thân bạn .và người ta thường nói gây ông đập lưng ông đó như thế bạn mới biết dc nỗi đau khổ khi bạn đùa cợt với tình cảm . bạn hiểu ra điều đó thì trễ rồi tuy nhiên bạn đã biết dc bạn sai điều đó rất tốt cho bạn và nó cũng là một trong những bài học cho bạn để bạn trưởng thành