PDA

Xem đầy đủ chức năng : Thôi, em ko đợi nữa.......

..:*JennieC*:..
04-12-2005, 01:47 PM
Có lẽ đây ko phải là 1 bức thư tình rì hết, mà là chỉ để tự an ủi lấy chi'ng mình đã bùn tủi wa' nhìu, trải wa đau khổ
Có lẽ khi JC viết cái này thì lòng JC cũng đã thanh thản hơn, vui lên hơn. Vì cuñg chẳng còn rì để mà chờ đợi hết. Thôi, JC way lại với chính mình, con bé ngày xưa, rong chơi, vui đùa :) như vậy sẽ tốt hơn với mình.
Sau lời nói goodbye cuối cùng, chắc chẳng còn ai để mơ mộng, chắc chẳng còn ai để chia xẻ ngoại trừ người chị xa thân nhứt. JC còn luyến tiếc, đợi chờ thâu đêm chỉ để nói chuyện được 20 phút, và kết wa?... là nhận được lời nói............good bye e.
Bùn tủi thay, e khóc ko lên lời , ko có ai trong đêm tối cho e khóc òa lên. Khuyên em nên cứng rắn, nên đối mặt với sự thật. Ôi nhưng sao nó khó vượt wa bởi vì em tưởng rằng như mình là 1 người thất bại. :( cứ mỗi khi đêm đến, em lại thức tới sáng cuñg lại chỉ đợi chờ trong vô vọng mà thôi. Nhưng càng chờ, em lại càng nhớ , em chìm vào trong giấc ngủ để ko còn biết gì hết. Nói với mình rồi sẽ we^n đi, sẽ làm lại.........:) nhưng mà những đêm như vậy, em tự lừa dối lấy chính mình, tỏ ra cứng rắn. Nhưng sâu trong lòng thì tan nát,
khóc thầm mà thôi.
Uhm....rồi thời gian wa đi, em như đã đóng chặt lại mọi thứ kể từ đây. Như thế đối với em là wa' đủ rồi, đã wa' đủ......., em way lại làm chi'nh em đây, làm lại từ đầu. 1 con bé, mải chơi, chẳng phải lo lắng......em là vậy......trẻ con lắm :)
Em sẽ bỏ cái chuyện này vào 1 góc sâu thẳm. Và biết đâu rằng khi lớn lên, cái góc ấy chợt tìm đến em, lại đánh thức em chuyện đã wa. Cũng đã wa' muộn......em có lẽ đã we^n vì nó đau lắm.
Đừng trách e vô tình, chỉ vì a vô tình đối với e thôi, e mệt mỏi wa' gòi. Mệt mỏi lắm......

@ my tỷ tỷ : em cám ơn tỷ nhiù rất nhìu vì đã là người động viên JC,nói với với em những gì thực sự em cần, giúp JC vượt wa những gì tưởng như ko thể. :)

Sunshine*
04-12-2005, 01:55 PM
wow!!!.. kưng viết ra gòi.. thấy trong lòng thanh thản chớ..:D.. tỷ bít đêm wa dzà đêm hum kia.. thiệt là bùn lém.. tỷ bít kưng bùn như thế nào.. kưng bít hem.. tỷ cũng bùn lém.. thất vọng tràn trề.. kưng ngùi đợi hàng tiếng đồng hồ chỉ đc. noái chiện dzới người ấy.. but người ấy didnt showed up... kưng à.. chiện rì wa roài hãy cho nó wa.. đừng suy nghĩ chi nhìu.. dzà từ túi nay.. hãy đi ngủ sớm nhá.. đừng ngùi kia cho thêm bùn, tủi... tỷ cũng sẽ phải lèm như dzị thoai à.. kưng bít rằng.. tỷ sẽ lun ở bên cạnh dzà che chở cho kưng ok.. no matter what's gonna hapen... like I told yu.. alwayz be strong.. and let that person into the pass :)... I hope that yu will feel better :).. I'll be here anytime yu needed:)...
Love, yur tỷ tỷ.. :hun::hug:

04-12-2005, 02:10 PM
Uhm.....mụi viết hết ra gòi, mụi thanh thản and smile :) ALLWAYS BE STRONG......
Thất vọng wa gòi tỷ, mụi i ngủ sớm hơn mai coàn 8 với tỷ chá mà. Mà tỷ too, hẻm bùn chi hết, hãy lấy những lời tỷ nói với mụi để giúp tỷ. Mụi bít tỷ cuÑg đang khó sử. Nhưng mà sẽ wa thôi.......:) be happy mà....the sun will shine one day........
Thanks ty so much for always there for me, help me through hard time. :) if anything happend, mui will always there for u too.

Love.Angel.Music.Baby.
04-12-2005, 02:19 PM
chúc mừng bạn nha :cool1:

Sunshine*
04-12-2005, 02:31 PM
to kưng:... uhm tỷ cũng thanks kưng nhìu.. đêm nèo cũng ở bên tỷ.. tỷ cũng đỡ bùn đi nhìu :D.. roài từ đây... tỷ cũng phải i ngủ sớm thui... tỷ cũng wa' mệt mỏi òi... bùn lém... đối dzới tỷ... chẳng ngày nào the sun will shine.. trừ khi đc. dzìa VN.. thì ngày nào sun cũng sẽ alwayz shine :)..

04-12-2005, 02:35 PM
to : love.angles.music.baby
uhm....thanks u nghen :D
to tỷ:
chài, em mà về VN , thì sun shine đến nỗi cháy á suốt ngày shine ko dừng :D

Sunshine*
04-12-2005, 02:41 PM
oài.. tỷ dzìa òi.. tay cháy hít... đầu tóc cũng cháy lun...hix hix..:D

Love.Angel.Music.Baby.
04-12-2005, 02:51 PM
ui, nhớ VN wa', dù bị cháy :D

04-12-2005, 03:05 PM
LAMB cuñg ở nước ngoài à. Uhm......nhớ Vn thiệt á hix, cơ hội ngàn năm cóa 1. Về VN, phải shine chóa cháy ko thì uổng mất :D chơi choa đã nữa ch'a :D

Sunshine*
04-12-2005, 03:08 PM
oài... dzìa VN hem hít chỗ chơi... ừ mừ seo từ lá thư chiển sang dzìa VN thía... sang tán dốc mừ tán thoai.. :D

Má Lúm
04-12-2005, 07:05 PM
Tr :) tui hỉu, độc để hỉu, đọc để suy nghĩ :) đã từng có lúc tui gặp tâm trạng như bà, còn có thể tệ hơn thế nữa. Bút bà đừng gục ngã.
Bạn phải đứng vững vì 1 thứ gì đó
Nếu kô bạn sẽ có thể gục ngã vì mọi thứ
Tu viết văn chẳng hay, cũng chẳng biết khuyên bà những gì vì có lẽ những điều tui muốn nói, muốn chúc bà thì tỷ tỷ của bà cũng nói hộ tui rồi.
Ừm, chúc bà always happy :) and mãi mãi là friend của tui :)

*forget-all-world*
04-12-2005, 07:10 PM
tình yêu sẽ là bờ vực thẩm nếu như ta ko biết quay đầu lại khi đã hết lối

04-12-2005, 07:24 PM
BA:
tất cả những gì tui cần nghe thì hầu như bà and tỷ tỷ đã nói, tui đã thất bại ko những 1 lần và nhìu lần. Tất cả tui đểu vượt wa, vậy thì sao tui để làm quỵ tôi đươc. Uhm....thanks những lời nói của bà rất nhìu. Tôi và bà từ nay friends :)

emnhoanh michelle:
òi, quay đầu làm chính mình, con nhóc mải chơi òi á :D

†—¥_¥—†
04-12-2005, 09:34 PM
Thất vọng về 1 người chắc có lẽ chả bao giờ nên quên...

Sunshine*
04-12-2005, 09:38 PM
anh noái đúng á.. cố mừ hem quên đc....

vicki_my love
04-12-2005, 09:43 PM
buôn thiet do.hic hic

05-12-2005, 05:13 AM
ai kêu là JC này wen ? bỏ nó rô 1 góc mà + mún wen mà hem ược. Nhưng mà ròi sẽ.......vì đau lém gòi va`ko mu'n so^ng' trong bo'ng toî' nua, am' anh boi hinh`bo'ng

forever love
05-12-2005, 04:29 PM
bạn đã làm rất đúng quên đi được là rất tốt đó bạn ah .

levanthap
27-01-2006, 03:44 AM
thôi bà đừng khóc nữa mà , hày cứ sống tự tin rầng phía trước van có 1 con đường để dành cho bà đi đó

thaiha1610
27-01-2006, 03:52 AM
Oh ! JC cũng mạnh mẽ lắm đó chứ !!! Ai boả con gái là phái yếu nè :->

Jack
27-01-2006, 05:36 AM
Trong tình yêu chúng ta khẳng định nhau chứ không phải thống trị nhau , yêu đương không phải là thắng hay bại mà là nâng đỡ nhau .