PDA

Xem đầy đủ chức năng : Tháng buồn...( chị N ơi vào đây nhé)!!!

†—¥_¥—†
04-12-2005, 09:17 AM
Em làm topic này để 2 chị em mình viết viết những gì cần viết viết cho vơi và bớt đi nỗi buồn...chị nhé :)...Em bắt đầu trước..!!!
Hôm nay 4-12 em chán quá chị à :) em mới từ xa lên cả ngày hôm nay ko vào h2t thấy nhớ nhớ :D Nhưng vào đọc được thông báo bị đẩy ra khỏi danh sách đội bóng em thấy chán.!! Hôm nay ở nhà em lại nói chuyện cả mẹ chú và bác :D cũng có chút điều ko hay xảy ra :D thêm 1 lý do nữa khiến em chán...! em chỉ biết...cười...cười để che dấu đi cãi nỗi buồn và chán của mình...Chẳng ai hiểu được em cả ...chắc chỉ có chị thôi...Nói chuyện cả chị em vui lắm...Những cái điều ko hay trước qua cả em và chị cho qua đi nhé....Đừng buồn gì cả, chị phải thực hiện những gì nói cả em đấy...KO làm là ko được đâu...Em cảm ơn chị nhiêu...

†—¥_¥—†
04-12-2005, 09:28 PM
Em viết trang này để em chị và chị N :) "NGOC GHET BONGDEN" viết :D bởi vì em thấy 2 chị và em cũng giống giống nhau ở 1 khía cạnh nào đó...
5/12
Chán quá em đang ở lab buồn nghĩ lung tung quanh đi quẩn lại em lại vào đây viết.
Sáng nay ngủ dạy muôn tính ko đi học nhưng vẫn phải lóc cóc bò dạy sắp thi rồi,ko dám nghỉ lại bị cấm thi thì chết.
Đúng là trong đời ai cũng bị vấp ngã, ty bị vấp ngã là khó đứng dạy nhất nhưng em ko nghĩ là mình lại đứng dậy nhanh đến thế có lẽ bởi vì như chị Ngọc nói...ko đáng đúng ko chị?..
11h15 rồi mệt mỏi mấy hôm nay em nghĩ nhiều quá, chả còn ai cạnh em :) ko ai có thể nghe em nói ngoài những dòng chữ gõ từ bàn phím này...
Bạn bè ư bọn nó cũng chỉ an ũi em được 1 phần rồi rủ em đi nhậu ...Nhưng em cũng ko muốn hình ảnh mình xấu đi trong mắt các chị.NHư cả chị N hay chị Akite cũng thế.
Chị N muốn thấy em của chị tốt dẹp mà đúng ko?.Đứng dậy rồi nhưng chắc phải cần thêm thời gian em mới bình tâm lại được...Cũng sắp noel rồi nhỉ :D chưa noel năm nào buồn như năm nay cả, còn tết ư có chị N thì em sẽ ko buồn nữa...chờ đọi...và vượt qua...

NGOC_GHET_BONGDEN
05-12-2005, 02:25 AM
Hôm nay chị vừa đi học về lên Yahoo tí thì thấy em mở Trang này ,thực sự là chị rất vui và Hic ko nói tiếp nữa.
Em hãy làm như em muốn đi ,chị sẽ bên cạnh em mà ^_^ tết chị được về rùi ,dẫn em đi chơi luôn .em đừng có buồn gì hết em trai,ko có việc gì là ko làm được cả chủ yếu là muốn làm hay ko mà thôi ,chị tin em làm được mà ,em nhỉ ^_^.
2005/12/5
Hôm nay sao Quế Lâm lạnh thế ,hic hôm nay lại phải học cả buổi nữa chứ,8h mới dậy cùng Chenfei và cả nhà đi học,Anh Thành gọi cho mình toàn lúc mình ngủ ko có nghe máy ,chắc giận mình đây,hic.Mẹ Tuấn sang chơi vừa đúng 1 tuần thì bác lại về rồi .
Xiao na bảo mình là chia tay bạn trai nhưng lại thôi rồi ,hi trẻ con thật ^_^
Dạo này mình hay buông nhưng nói chuyện với bạn bè làm mình vui lên rất nhiều ,ko hiểu sao ngay từ lúc đầu mình đã có ấn tượng với nick Cold thế ,thật lạ ,và đúng như mình linh cảm Bé đáng yêu và ngoan nữa,có thể mọi người chưa hiểu hết bé mà thôi .Em biết ko co những người như em cuộc sống này đẹp hơn rất nhiều đấy ^_^
Một ngày đã trôi qua ,hi vọng mọ chuyện sẽ tôt cho em ,cho chị và cho những người xung quanh ta

snowlove
05-12-2005, 04:55 AM
hic.... em cũng bùn kinh khủng chị ah`, hoh bít ai lập cái topic nì nữa , sorry trước nha .Hôm nay em bùn cho em xí xọn vô đây ghi ghi viết viết với mọi người với nha . Sắp thi rùi mà mọi chuyện với em nó cứ rối cả lên ấy chị ơi . Chuyện này đi chuyện kia lại đến ,nhiều lúc em cảm thấy mệt mỏi wa' và chỉ muốn buông xuôi thôi.
Chuyện trên lớp cũng đủ làm cho em cảm thấy mệt mỏi ,sis bảo ai đời con trai để cho con gái đi xách ghế ra rồi lấy ngồi ko ,như hôm nay thứ 2 đầu tuần chào cờ ,con trai ko đứa nào thèm lấy ghế nó chỉ biết lấy cho bản thân mình ngồi ,con con gái muốn ra sao thì ra . hôm nay con trai ngồi trên ghế còn con gái ngồi dưới đất .hic...hic thất vọng tràn chề .Nhưng có 1 chuyện cũng làm em vui đó là ko ngờ con trai lớp bên cạnh lại galang nhường ghế cho con gái lớp em ngồi hix....hix
Em ko biết mình có yeu6 anh ko nhưng khi gặp anh em cảm thấy rất vui mặc dù chưa biết nhiều về anh

†—¥_¥—†
05-12-2005, 06:23 AM
Tối 5-12
Hôm nay em được nghe giọng chi rồi, nói gì mà nhanh như gió thế :) đứng như em nghĩ nó dễ thương ko thể hiểu nổi.CHắc tại vì chị cũng đã dễ thương từ trước rồi...:).
Em vẫn cái tâm trạng ấy :) Nhưng vui hơn nhiều rồi chị à :) bởi vì ko nhầm thì chị cũng vui phải ko mà chị vui là em vui:D Em là em chị mà :).
....Chài đợi mãi hem thấy chị nt :) vừa rồi em đến trường lạnh quá...trời mưa phùn..hix ko đeo găng tay nên cứ gọi là mach máu nổi lên ầm ầm...đến được trường thì sướng ấm nhưng 1 tẹo thì em nó gọi về ăn cơm...Ăn tắm rửa xong nhẹ cả người :) OL để viết vài dong...cảm ơn chị nhiều chị à...

NGOC_GHET_BONGDEN
05-12-2005, 11:29 PM
Hôm nay trời lạnh quá Guilin lạnh tới 2 độ C,trời còn có mưa tuyết nữa chứ ,đẹp thật,vào Yahoo thì Đài Trang nhắn tin cả nhà vẫn tốt vui thật^_^ ,sáng ngủ dậy muộn quá ,chiều nay thi Thể dục nhưng chẳng tham gia nữa vì đâu có học phần đâu ,làm mình học mất gần 2 năm rồi hic !cuối tháng 12 lại kiểm tra nữa ko biết cô Zhongke viết đơn có được phê ko nữa ,nếu được sẽ về trước gần nửa tháng ^_^
Hôm qua Tuấn bất ngờ gọi điện ,nghe giọng như người lớn ấy,chị cười nhiều lắm ấy biết ko em?^_^
Đêm qua chị nhắn tin vào máy cầm tay cho em nhưng ko biết em có nhận được ko ?nhắn nhiều lắm ấy .Dạo này sao mà bạn mình ai cũng bận hết ,tụi hạnh Nanning chỉ co thể nhắn tin thôi,Thắng thì vẫn ở Hà nội,it gặp lắm à
Hôm nay Chenfei bị thầy chủ nhiệm gọi về trường ,chẳng biết ra sao nữa,hi vọng sẽ tốt hơn
Mình học chăm chỉ hơn và vui hơn,có lẽ do đã hứa với em trai rồi(sẽ ko làm em thất vọng đâu bé^_^)
Miss you much !

†—¥_¥—†
05-12-2005, 11:58 PM
6-12
Hôm nay ngủ dạy muộn quá, ngồi lan man đến gần 12h ăn cơm xong mới Ol được...
Hôm qua ngồi học với mấy ông lớp tài năng Bách khoa mà mấy ông ấy ngồi kền ko chịu được, muốn nhấc đít từ tầm 3h mà vẫn phải cố, kiểu này vài bữa nữa thì người thành khúc gỗ mất...
Tự dưng hqua người yêu cũ gọi điện nói chuyện gần 2 tiếng đồng hồ ,hôm qua chả hiểu sao lại nói nhiều đến thế.she lại nhắc lại kỉ niệm cũ nghĩ lại cũng thấy nhơ nhơ nhưng tất cả qua hết rồi...Giờ chắc chỉ bạn bè mà cũng chả muốn dính vào chuyện ty này nữa...
Trời Hn hôm nay lạnh quá nhưng ra đường thấy bọn nó có đôi có cặp cũng thấy trống vắng, sắp noel rồi...cữ như vậy lại nghĩ đến chị :)...đúng là 1 chút vẩn vơ...
Cũng sắp thi rồi đang tính đi mượn cái ổ cứng của thằng bạn về lấy mấy cái đề thi năm trước ko thì rớt đài mẹ lại ko cho ăn tết.Khả năng năm nay tết bố về nhà nên mình ko phải sang bên kia nữa, được ăn tết với chị N nghĩ mà vui...

x2uz21.o2O5
06-12-2005, 11:11 PM
7-12
sáng nay dạy khá muộn túc tốc đi đánh răng rửa mặt để đi học thì cái phòng vệ sinh bị con em chiếm đong...hix tại nó mà mình muộn học...:khocnhe:
Tan học thằng bạn thân đón mình :) tự dưng buột miệng kể chuyện chị N cho nó nghe :) nó cười hỏi" thế chị ấy sáp lấy chồng chưa" nghĩ vậy mà buồn cười...
Tính về nhà ăn cơm nhưng lười quá thế là 2 đứa về rủ thêm đứa bạn đi ăn bún, càng tốt cho đỡ béo và nhanh đoi.
Tối qua nt với chị N đến muộn nhưng cái tin cuối cùng đợi mãi mà chị ko nhắn lại nên đành ngồi học nhưng đầu óc cứ vẩn vơ ko đâu....
Nói chuyện cả chị vui quá nên ngủ ngon heeheh...

NGOC_GHET_BONGDEN
07-12-2005, 05:29 AM
Hôm nay trời bớt lạnh hơn nhiều rồi ^_^,sang đi học mà T còn la cà làm đến lớp muộn 10 phút làm cả lớp cùng nhìn ngại chết mất,đêm qua nhắn tin với Tuấn đến muộn,hai chị em đùa lúc lâu thì mình đi ngủ ^_^ sorry T nhé vì chị ko có nhắn lại ,hi hôm qua nói chuyện em vui nên ngủ rất ngon ,đêm qua anh R lại gọi điện vui lắm anh à ,biết tin mọi người ở nhà thế là tốt lắm rồi ^_^,tối nay đi ăn cùng cả phòng ở Fenbu no quá đi mất à ,kiều này còn mua hoa quả về nữa chắc nghẹn mất ^_^ ,Mình vừa lên Yahoo thì nhóc em nhắn tin kêu buồn ,hic cái gì rồi cũng qua mà em .
Tuấn à ,chị đọc nhật kí của em mà cười nhiều quá ,bảo bạn em là "sắp lấy chồng rồi " ^_^
em vui thế làm chị cũng vui nhiều lắm ấy,hi vọng em chị mãi cười như thế nhé
Một ngày nữa lại qua đi ,Tết cổ truyền đang đến gần rồi ^_^ cố lên sẽ gặp em trai mình

macanh
07-12-2005, 08:01 AM
Thế còn Tối 7-12 thì sao nhỉ đọc có vẻ hấp dẫn ghê á !!1

tuoitretaicao
07-12-2005, 09:31 AM
Hôm nay vui quá xá quà xa, ngồi cả ngày suy nghĩ cuối cùng cũng làm xong được bài tập rồi...hihihi. Mấy bro viết cái gì mà khó đọc quá vậy trời, kiểu này đọc xong mấy bài chắc là tui đeo kính lúp luôn wé.

x2uz21.o2O5
08-12-2005, 12:40 AM
8-12Tối hôm qua lại học đến muộn khổ thầy giáo khen vài câu thế là sĩ diện cố căng đàu ra cho làm được cái Ct đó.
Sáng nay lại như mọi ngày ngủ dạy muộn...hix ko muốn ròi khỏi chăn tẹo nào...Hn khô quá môi nứt toác ra chắc phải đi mua thuốc bôi vào thôi...
Nhiều lúc hôm qua vô tình nhìn vào cái điẹn thoại xem chị N có nhắn tin ko :) nhưng ko có định nhắn lại nhưng nghĩ chắc chị ấy cũng chả quan tâm đến mình đâu nên đành thôi...ngồi buồn quá!!!
Mai là thứ 6 rồi học nốt ngày mai phải a sân bay đón chú thím rồi tiện xe về thăm mẹ luôn vui quá!!! Tết này nhà mình xum họp đủ cả nên đông vui hơn nhiều, bố chắc tháng sau mới về :D phải cố có chút kq ko bố kiểm tra học hành bố lại cắt khẩu thì chết...
Dù sao cũng thấy nhớ C nhưng chắc C còn nhiều người để nhớ hơn thằng em vơ vẩn này...hoi ức :D

snowlove
08-12-2005, 01:31 AM
8-12Nhiều lúc hôm qua vô tình nhìn vào cái điẹn thoại xem chị N có nhắn tin ko :) nhưng ko có định nhắn lại nhưng nghĩ chắc chị ấy cũng chả quan tâm đến mình đâu nên đành thôi...ngồi buồn quá!!!

sao nói vậy Cold ,hông chịu đâu :jerry: , chị N lúc nào cũng quan tâm đến mọi người mà ,mặc dù Snow chưa biết Cold là ai nhưng Snow có nói chuyện với chị N và Snow bít rằng chị N luôn quan tâm đến những người em của chị .
Em cũng bơt buồn rất nhiều rồi chị ah`, em yêu chị nhiều lắm lúc này em chẳng biết nói gì hơn nữa em sẽ cố gắng học thật tốt để ko phụ lòng chị đối với em , Snow yêu chị nhiều :cool1:

NGOC_GHET_BONGDEN
08-12-2005, 02:48 AM
Em thật là,cái gì mà có nhiều người để nhớ chứ ,uýnh cho giờ chứ .Tại chị hôm qua chăm đột xuất nên ko nhắn tin cho em được mà thôi bé à^_^ Em vẫn là No 1 mà .
To :Snowlove :Hi thank em nhìu lắm ,cố lên em nhé ^_^
Hôm nay là thứ 5 rồi ,đến lớp Thùy bảo là 7 tháng 1 được về ,vui hết nói luôn.Anh Bình nói chiều nay khoa Du lịch đá với nhóm Lưu học sinh ,nhưng lạnh ,ngại ko đi nữa ,hi.Lớp mình dạo này sao Vn đi học ít thế ko biết nữa,hic sắp kiểm tra rồi ,mình đã chuẩn bị rồi nhưng có lẽ cứ ôn lại cho chắc ăn ^_^. Từ ngày có cậu em vui thật,thấy mình lớn nhiều đấy chứ nhỉ ,thấy mình cần có trách nhiệm hơn nữa chứ .Tối qua gặp Hiếu sorry vì N ko có nói được lâu ,gặp Dũng ôn lại kỉ niệm khi ở Nam ninh nữa ,cười nhiều ^_^ ,cậu này hiền khô á --->bị bắt nạt rồi .Tối nay T về Fenbu rồi chắc là có việc ,hi bây giờ phải cố thui để còn thi xong rồi Về nước ^_*

HOT1811
08-12-2005, 04:03 AM
Mình thấy buông cho 1 người bạn mình ko hiểu vì sao mà lại thành thế nữa ,hic
Cố gắng lên TL ơi hãy mãi là người mà mình đã từng gặp nhé ,Mình sẽ luôn bên cạnh mà ,sẽ thật nhanh về bên cạnh TL thôi ^_*

Akite_for_you
08-12-2005, 04:20 AM
... khóc cưòi.. như một kẻ điên,.. chính ta cũng ko hiểu nổi,.. vì sao phải vậy chứ,.. vì sao phỉa thế chứ,.. :so_funny: nực cưòi quá đi thôi,.. :so_funny:...vui thiệt đó,.. vui quá trời lưôn... :haha: có bao giờ vui thế nay đâu,.. 3 năm,.. 3 năm rồi mà chẳng chịu lãng quên sao,.. 3 năm rồi sao ta lại cứ phải nhớ,.. ngưòi độc ác lắm,.. kakaka,.. hay thiệt,... 3 năm mà ta vẫn phải nhớ đến ngưòi vì những lời nói đó,.. phải nó chính xác quá mà ta sao quên đựoc,.. 3 năm sao ngưòi còn khơi gợi lại làm chi,.. ta đã cố quên mà giờ thì chẳng quên đựoc nữa rồi,.. :so_funny: vui quá ,. kakak,... ta đã làm gì nên tội chứ,.. xin lỗi tất cả những ngưòi yêu quý ta,.. ta ko xứng đáng với mọi ngưòi đâu,.. wên đi,.. kakakak
--xin lỗi một ngưòi đã hứng trọng cơn điên của ta,.. đùng tha lỗi cho ta,.. hãy rời bỏ ta đi.. van xin ngưòi đó.. !

x2uz21.o2O5
08-12-2005, 08:20 AM
HN vẫn lạnh quá vừa đi từ đường về vẫn rét run lên choàng cái khăn lên mà vẫn thấy lanh cổ.
Không khí tết đã chuẩn bị có rồi người ta đã đi bán lịc dương rồi, nhanh thật đấy chẳng mấy là mình đi lấy vợ đâu hahaha.
Ngồi nghĩ mà lại chán :) buồn chả biết làm gì cả nhắn tin cũng vô ích mà cũng nãn chắc tuần tới tắt ngấm cái điẹn thoại thôi bọn ban nó nhá máy nhiều quá ức chế ko chịu được, nhắc nó nó cũng cười khì...
Hôm nay em gái mình được học bổng nó khao cả nha đi ăn kem mà lạnh gần chết tính đi cùng nó cho vui nhưng ngoảnh đi ngoảnh lại thấy cả ngày chưa Ol được nhiêu nên OL lại ghé vào đây viết cho đỡ bực dọc...trước khi nó đi quên ko kèm 1 câu "mua về hộ anh vài cái nhé" lợi cả đôi đường....chắc nó cũng sắp về rồi ăn xong lại cày tiếp 3 hôm rồi mà vẫn chưa đâu vào đâu cả, vài bữa nữa định tính đi học thêm nhưng toàn ngủ nướng nên cứ ngại ,qua tết học thì cũng hơn nãn thôi lần này tiện về thì cũng xin xiền mẹ học luôn...rong chơi mãi cũng nhàm rồi, lớn phải suy xét chứ ko học cho ai kia thì cũng học cho cái thân mình chứ nhờ sao được như ai kia đã nói....Thôi out cái tắm trước khi quá muộn...

x2uz21.o2O5
09-12-2005, 07:22 PM
ốm 2 hôm nay ròi nhưng nhớ nhật ký quá nên lóc ngóc bò dạy để viết.Vào thì ngó cũng chả thèm ai viết nữa thôi thì 1 mình mình độc thoại hết :D
Cả ngày hôm qua chẳng học hành gì cả mệt và chỉ nằm nghĩ nghĩ mình quá trẻ con và suy nghĩ 1 cách viển vông.
Còn mỗi mình ở đây anh Sơn và Trang về quê rồi, chán cứ tưởng được về nhà ai ngờ lại lăn ra ốm may mà có con bạn con em và mấy thằng bạn sang chăm sóc ko có lẽ tử rồi.
Sắp thi ròi nghĩ mà mẹt mà cũng nhanh thâ sắp đên tết rồi...thời gian trôi qua nhanh quá chẳng mấy mà già và chết cả.Đau đầu chả biết viết gì nữa....

NGOC_GHET_BONGDEN
10-12-2005, 04:20 AM
Đọc lưu bút mới biết em bị ốm ,hic chị ko ở gần ,hic cố lên và hi vọng em mau khoẻ lai ,chị về còn đi chơi nữa chứ ^_*
Ko hiểu sao mấy hôm nay nhớ em nhiều ,nhiều lúc tự hỏi em đang làm gì ?
Ngày hôm nay lạnh nhưng ko bằng mấy hôm trước ,mấy hôm nay mình cũng có chuyện ko vui về TC ,MA ơi giá đừng nói cho N biết có lẽ tốt hơn ,T cũng đừng đợi N làm gì cả ,chán TY lắm rồi ,niềm vui của mình giờ là gia đình và bạn bè ,tự dưng thấy nhớ nhà quá ,hic

Cold à,Miss em nhiều biết ko ?

x2uz21.o2O5
12-12-2005, 12:12 AM
chán quá mấy hôm nay chán vãi hàng...
:D cô bị ốm khả năng chiều nay phải đi thăm...tối qua ngồi đến hơn 4h mơi ngủ sáng nay may mà thằng bạn nó á ít ko thì lại muộn học.
Lâu ko ghé đây tưởng có người viết ai ze mình ko viết chị N cũng chả thèm ngó, làm awen thế này thì chết.
Tối qua ko nấu cơm mấy anh em tính đi ăn gì ai ze` tiện đường ngồi ở Láng ăn Cơm sườn cốt lết ...hix chả ra cái gì cả tốn xiền... :D
Tối nay tính đi thăm cô, cô vào viện mấy hôm nay rồi mà ko hay biết chắc tại mình ốm nên cũng chả để ý mấy hôm....

NGOC_GHET_BONGDEN
12-12-2005, 03:10 AM
Ngày 11-12 trôi qua thật buồn ,dù mọi chuyện với mình vẫn tốt ,sao lại thế hả N ?cười đấy nhưng rồi lại bỗng buồn ngay.Mình ko muốn làm những người mình thương phải buồn vì mình ,hic nhưng biết sao đây ,tâm lí mình hình như cũng chưa ổn định,sắp thi rồi có lẽ sẽ về nước sớm ,mình sẽ vui hơn ,hi vọng thế
TY là cái gì mà chỉ vì mình nói ra thì mình lại mất bạn ,hic
Mình chỉ có 1 làm sao yêu cả ,để vừa lòng tất cả đây ,xin lỗi nhiều ,N ko muốn thế đâu
Ngày 12 cũng chán ,gió sao mà lạnh thế ,lạnh như chính tâm trạng của mình vậy ,tất cả sẽ tốt thôi

x2uz21.o2O5
12-12-2005, 09:00 PM
gruuu lạnh quá!!!Ngồi chờ xét tuyển hồ sơ từ sáng giờ mới về được đến nhà...ĐỊnh ngủ từ tý nhưng nhớ quá vào viết.
Tối qua anh em đi thăm cô rồi về đi ăn luôn, trời hôm qua ko lạnh nhưng giờ sao lanh quá!!!K biết chiều có điện thoại của anh trong công ty ko nữa cầu mong mình được nhận...
Tối qua nt cho chị N nhưng mà ko thấy tin hiệu, gọi từ lúc trước thì tắt máy nghe tiếng Trung buồn cười...
Lại nói thế xin số điện thoại của H nhưng H ko cho mà cũng chả biết hqua H có về nhà ko...Lúc quan tâm thì người khác cũng chẳng để ý còn mình thì hầu như chả bao giờ được thế cả...Chán...

NGOC_GHET_BONGDEN
12-12-2005, 09:36 PM
Buồn quá mình nói mình thực lòng wuan tâm mà cũng ko tin ,định từ bỏ ko lên mạng nữa ,nhưng chị ko thể ,chị ko làm được ,hic
Chị bị mất máy rồi em à ,hôm nay sẽ mua cái khác ,hic nên em ko nhắn tin được là đúng thôi ,tại thời gian qua toàn chuyện ko đâu thôi ấy ,sorry em nhiều ,chị ko nói ra là em quan trọng thế nào ,nhưng chị nghĩ em sẽ tự hiểu .
Thế là sắp thi rồi ,mình cũng đã ôn ổn ổn rồi nên ko lo lắm ,sao mà tâm trạng mình dạo này phức tạp quá ,ngủ yên nào những cái gì ko vui,hi vọng ngày mai khi thức dậy mọi chuyện sẽ lại tốt đẹp
Cold à !chúc em được trúng tuyển ,đừng nói là ko ai quan tâm tới em cả ,có nhiều đấy ,hoặc ít nhất cũng có chị bên em ,chúc em vui vẻ

x2uz21.o2O5
13-12-2005, 11:50 PM
chài đang ở ct chuẩn bị đi làm oài..hix dạo này tất bật quá...!!! sáng nay bạn gọi sớm nó rủ đi cafe tiện gt người yêu mới của nó luôn, gớm bả người yêu mới kinh vật.Rủ mình trốn học vào nhà bả ăn cơm :D nhưng mình chăm học ko dám bỏ :hihi:...Còn chèn xe ko cho mình ngoành nữa chứ lý do mãi mới được đi...hix ko nể thằng bạn chắc đã đạp cho bả ấy 1 cái rồi...là gì chứ...
Hôm nay tự dưng lạnh hơn hôm qua.. cái moden nhà mình bị sao ấy, chắc là mang lên cho anh Cường sửa+ cả cái lap nữa...hix tối qua dơn về bị spywave cái loại gì mà khó kill may mà còn có phòng lưu trữ ko thì format lại mất hết file thì khốn.
Sáng nay trong Lab vô tình mở mail và nhận được mail của H...H nói gì có lẽ mình chẳng hiểu...đọc mail 1 kiểu lên đây đọc thư H viết cho ai 1 kiểu...khó nghĩ quá...!!!

x2uz21.o2O5
15-12-2005, 07:10 PM
16-12 :D
Hôm nay trời nắng đẹp thật :D
tối nay có ca nhạc ở Mỹ ĐÌnh bạn mình mua vé cho mình từ tuần trước chả lẽ giờ ko đi xem thế thì phụ lòng nó quá hehehehe :D
Tối hôm qua đi mua đò ăn về thì gặp 1 vụ oánh nhau xem sướng thế ko biết :haha: định vào ăn hôi nhưng chả quen thằng nào sợ oánh ai đó nó quay ra oánh mình thì chết.
Sắp đến giờ học òi, mấy hôm nay ko ghé vô đây :D vẫn 1 mình mình đọc diẽn cả ko biết làm caisTIp này cho chị ấy để làm gì...
Dạo nay mình OL cường độ cực lớn chắc vì ai đó :D nhớ quá thôi quay sang viết thư tình cho bé :hihi:

x2uz21.o2O5
17-12-2005, 04:35 AM
rốt cuộc thì cũng cùng 1 giuộc :D

NGOC_GHET_BONGDEN
18-12-2005, 08:32 PM
Thật chán ,mình chẳng cần gì nữa cả ,phải chăng mình quá phiền phức ,Cold dạo này làm sao đó ,mình muốn để em tự nghĩ rồi có lúc chị tin em sẽ hiểu chị hơn ,hic,có thể ngày đó sẽ rất dài ,mong em hãy hiểu chị !
Mấy ngày hôm nay Mình hay Gặp L ,thấy buồn quá à .Tình cảm thật phức tạp ,hay do mình làm to việc lên đây ?
Còn hơn 10 ngày nữa là được về nhà rồi ,nhà lại thay người giúp việc ,chán thật mình thích chị đó mà ,Hôm nay mình được ngày chăm chỉ thì lại được nghỉ học ,hay thật
Có lẽ ngày mai sẽ tốt hơn ngày hôm nay ,hi vọng thế 1

x2uz21.o2O5
18-12-2005, 10:25 PM
hnay trôi qua 1 cách bt :D tối 23 này trường mình tổ chức dạ hội ở nhà thi đấu 2 bà trưng...
Sáng thư 4 phải dạy sớm đi lấy vé mời cho lớp...
Càng ngày tết càng đến gần à ko noel đến trước ...:D noel năm nay chắc sẽ buồn...
Chị N chị ấy trách mình làm sao nhưng thực sự là chị ấy làm sao chứ đâu phải mình...Muốn hiểu chị ấy lắm nhưng cũng đâu có thẻ, mình đã ko còn no1 trong chị ấy rồi...:) đã thay đổi

NGOC_GHET_BONGDEN
18-12-2005, 11:48 PM
Cold à ,em nhầm rồi ,tình cảm có phải gì đâu mà dễ gì thay đổi ,em nghĩ thế à? em quá giống chị ,càng ngày chị càng thấy điều đó kế cả cách giận hờn của em ,thế thì làm sao có thể quên em đây ?nói lại lần nữa ,dù chị buồn hay chị vui ,dù em thế nào em vẫn là No 1 biết ko em ,hic ]
Có thể mầy hôm nay chị quá căng thẳng với việc riêng của chị ,một lần nữa tôi mong em hãy hiểu

x2uz21.o2O5
19-12-2005, 02:54 AM
vâng em se hiểu chị vì...:D
chị đổi số ddienjt hoại rồi à...
1 ngày sad

NGOC_GHET_BONGDEN
20-12-2005, 07:58 AM
Ừ ,chị đổi số vì máy kia bị mất rồi mà ^_^ ,em vui vẻ lên nhé
Hôm nay sao thấy vui hơn ,chiều nói chuyện với SN ,đến tối lại buôn điện thoại đến 12h đêm ,vữa cụp máy thì J gọi mình ,^_^ nói chuyện hát hò đến 3h35 thì mình đi ngủ ,sáng dậy muộn thật ,chiều nay mình ko đi học Tiyuke vì có được học phần đâu ,hic mất công mình học 1 năm rưỡi
Tối nay đi học sớm nên ghé qua trung tâm mua 2 áo khoác cho mẹ ,vừa ý thật ,lên lớp học đến 9h45 được nghỉ đi ăn tối với Chenfei ,lạnh quá ,về nhà xem phim vậy ,hi
Còn 2 ngày nữa là đến ngày cưới của ba mẹ rồi ,ngày mai lại là sinh nhật Ngoại của Jason nữa ^_^

x2uz21.o2O5
20-12-2005, 10:15 PM
hình như lần trước chị N có nói với mình 1 câu ntn về anh J vậy mà lại.
Đúng là con gái khó mà tin đươc :D
1 ngày trôi qua bt thằng bạn mình hqua mượn xe để đi mua quà noel cho nyeu nó :D còn mình sáng nay đi học suýt muộn ỷ lại quá kekeke :D
Đến phòng giáo vụ lấy vé cho lớp mấy đứ nghỉ mình thủ *** được vài cái vé :D thôi cho bạn rủ thêm cả người yêu nó đi nữa...

NGOC_GHET_BONGDEN
23-12-2005, 02:11 AM
hôm nay ko phải học ,tối qua mình làm hết bài tập rùi vui quá ,sang ngủ dậy muồn quá ,nhưng ko sao cả ^_^ ,trưa ngồi làm nốt cai bài TA ,hi
Tự dưng Chenfei gọi điện kêu mình lên lớp ,hic làm tưởng thật ,tức quá đi mất ,còn nhe răng mà cười nữa chứ ,dỗi rồi ko về nhà nữa ,ko biết tí nữa có qua Fenbu ko biết,Tuấn đã về đó trước thì phải ,Một tuần nữa về rồi ,vui quá ,đếm từng ngày một ^_+

x2uz21.o2O5
23-12-2005, 09:35 PM
về hem biết có nhớ tới thằng em nào ko :D
hôm nai noel rồi :D ko biết có nên đi ko đang úm :(...
chúc chị N có 1 cái noel thật vui vẻ :D....
hix sáng hqua ba má đứa em lên xem anh em sống thế nào rồi dẫn cả bọn đi eng rồi còn rủ vào sàn nữa ui zoi ....
Sáng nay đi ăn sáng ở Đê La thành lóc tóc ăn đĩa miến lươn rồi lên aptech-bachkhoa, chị giáo vụ hẹn tối lên đây dự noel nhưng chắc ko đi :) trông chi ấy dễ thương kekeke

NGOC_GHET_BONGDEN
29-12-2005, 06:55 AM
Hôm nay mình thi buổi sáng ,vui thật ,thế là sắp thi xong rồi đấy ,mình sẽ được về nhà rồi ^_^,thi xong đi lên Bangongshi đóng dấu ,mình qua Nan yuan mà phiền phức quá ,tiện thể lên phòng anh Thọ chúc anh sinh nhật vui vẻ ^_^ ,gặp cả anh Sơn và Hoàng nữa chứ ,H còn trêu lâu lắm mới thấy mặt chị ,hi!
Đọc tin nhắn thì ko hiểu T có chuyện buồn gì hả em ,em mãi mãi là em trai của chị mà,chị đã giữ đúng lời hứa với em mà ,chị thi ko tồi ^_* em biết ko vì chị đã hứa với em chị mà ,
Trưa nay đi ăn trưa với anh Trung ,anh ấy cứ buồn buồn kiểu gì ấy ,trên đường về gặp Lâm ,đêm nay Lâm cũng về rồi ,hic .
Sang nay mới 6 h sáng hơn thì J đã gọi rồi ,hic máy mình lại hết tiền mới bực chứ ,có gì về VN buôn thôi Jason á ^_*.
Tối nay mình và Xiaona đi chợ làm cơm vì Tuấn lại bị ốm nữa chứ ,lâu lắm cả nhà mới ăn cơm cùng nhau ,vui thật ^_*

x2uz21.o2O5
19-01-2006, 08:49 PM
vậy là chị về VN được gần 2 tuần rồi nhỉ, sorry vì trước tết em ko xuống được chắc phải để sau tết thôi.:D
Dạo này chán quá, có 1 số người coi t/c là trò đùa ss nhỉ, trước em cũng thế :D...
Chác những người đó sẽ bị trả giá thôi...:D làm người khác akay mà...đúng ko ss?
Em bị 1 lần em chưa rồi và...nếu có thể thì em sẽ làm cho nkhac....nếm đủ cái gì mà sẽ gây nên ...:D...đã dứt ra lời đó thì đừng bao giờ cầu mong ở thằng này 1 cái gì nữa....:D
SS đừng cũng như "bọn nó" nhé :D con gái...chỉ là 1 lũ ko ra gì ko hơn ko kém nhưng cái gì cũng "tương đối" vì thế nói ai...thì nói :D.....ko ám chỉ 1 ai mà ko nói...
Đau vcl

Meodzo
19-01-2006, 10:42 PM
Kó ám chỉ hay không ... Cũng chẳng ai cần fải fân trần cả đâu Nhóc ... Nhóc ... trong mắt của ss ... Nhóc vẫn chỉ là một cậu bé con ... không hơn không kém ...

Nói ra như vậy , liệu cưng có cảm thấy lòng mình vơi đi đôi chút chăng ? Thanh thản hơn chăng ? Cưng sẽ cố gắng sống tốt hơn chăng ? ""Chác những người đó sẽ bị trả giá thôi... làm người khác akay mà...đúng ko ss?
Em bị 1 lần em chưa rồi và...nếu có thể thì em sẽ làm cho nkhac....nếm đủ cái gì mà sẽ gây nên "" <<< Có bao giờ cưng thử nghĩ cho người khác một chút , vì người khác một chút ? Có bao giờ , cưng để cái tôi của cưng ... xẹp xuống một chút ? Có bao giờ , cưng hiểu cho người khác một chút ? Người ta chấp nhận cưng ... hoh có nghĩa là cưng cứ sống chủ wan theo ý mình ... Cố gắng hiểu cưng , để rồi nhận về cái dzì ? Nụ cười chăng ? Niềm vui chăng ? Yêu là fải biết chia sẻ ... Yêu nhau màh hoh Hiểu nhau ? Vậy có fải là TY hoh ?
Trả dzá uh ? Nếm đủ uh ? Kakakakaka ... Buồn cưòi quá đi Nhóc ...

ss gọi cưng là Nhóc , vì trong mắt ss Nhóc là một đại từ dzễ thương ... Xem cưng như đứa em ... ít ra thì cưng cũng có cái bản tính ngang bướng ... tựa tựa ss ... Cũng quậy fá ... Cũng bất cần đời như ss ... Nhưng ... cưng vẫn rất trẻ con ... Trẻ con lắm lắm ...

ss hoh có rỗi hơi đến mức đi wan tâm đến chuyện của người dưng , càng hoh fải là đứa mặn mà với chuyện TY ... Nhưng , ss buộc fải lên tiếng , từ trước tới dzờ chưa bao giờ ss lên tiếng trong chuyện của hai đứa ... Nhưng muh bây giờ ss fải nói ... chỉ hôm nay thôi ... Lần đầu và cũng hy vọng là lần cuối ...

Cưng đọc xong , có thể dùng những lời lẽ kia màh chửi rủa ss ... ss thừa biết ... Có thể xem ss là đứa chẳng ra dzì , lên mặt dzạy đơì cưng ? Ừhm , tạm chấp nhận vậy đi ...
Lời nói ... là nhát dzao ... n lưỡi ... đau hơn cả khi cưng bị tai nạn trong những lần đi "bão" , đau hơn cả cái chân đau fải bó bột ... đau ... đau lắm ... TY _đâu fải lúc nào cũng ngọt ngào , cũng hạnh fúc ? Màh hạnh fúc là dzì ? Hạnh fúc _ là cả những niềm vui và nỗi đau ... Hứng chịu đau khổ cũng là một hạnh fúc đối với con người ...

Ss chỉ mong rằng ... cưng đừng có như vậy nữa ... Mình là Mình _ đúng vậy ! Bản chất là bản chất ... chẳng dzễ dzì thay đổi cả ... Và cũng chẳng ai mún thay đổi ... đơn giản , vì đó là đặc điểm riêng để fân biệt mình khác người khác ... Àh háh ! Nhưng , nếu hoh đào thải những Khuyết điểm , làm sao con người ta mới sống cho ra sống ???

Chấp nhận ưh ??? Kakakakakakakakak

x2uz21.o2O5
19-01-2006, 10:48 PM
sis.EM hiểu nhưng gì ss nói và cũng thanks tình cảm ss dành cho em ...
Có lẽ ss nói đúng 1 phần nhưng ss à :D ss vẫn chưa hiểu hết con người em đâu :D chưa thể và ko có ai thể :D
Nếu ss phân tích tinh yêu 1 cách như thế có lẽ sẽ đúng nhưng cũng có lẽ sai :D em đang sửa những gì cái cần sưa.Bản thân ss ở xa ss ko thể hiểu con người cũ của em thế nào đâu...va con người em được như thế này là vì đâu đâu :D...
Bây giờ chả có gì có thể thay đổi cái tính cách và mục tiêu của em cả, em sẽ vẫn làm như trước như ko có gì xảy ra ...và em vẫn cứ cố gắng làm trước hết để cho bản thân em đã ....Nhưng rồi "sẽ có 1 cái gì đó" xảy ra ...Bản thân em có 1 cái tôi rất lớn :D...ai cũng bảo thế em cũng có thể xẹp nó đi được đã xẹp nhiều lần... nhưng với 1 số người thì như thế là chưa đủ phải ko?...Con người em... kekeke là 1 bài toán chỉ có 1 nghiệm ! và người có thể hiểu hết nó... thì có lẽ chỉ là chúa trời thôi ....
Hi vọng để làm gì rồi sẽ phải thất vọng ai cũng biết thế....g ta nên biết đặt hi vọng vào đúng chỗ...Bài học qua những lần vấp ngã sẽ cho phép em đặt hi vọng vào tình yêu với 1 dung lương là rất nhỏ ....và khi cái dung lượng này mất đi :D thì "sẽ có 1 cái gì đó" xảy ra :D...và cái xảy ra đó sẽ ko ít người phải ân hận đâu ...
Dù sao em cũng cảm ơn ss SS quan tâm đên em qua lời nói em biết rõ điều ấy ...thanks so much

Meodzo
19-01-2006, 10:53 PM
Nghĩ ký về những điều ss post đi ... Nếu ghét cưng , ss hoh rỗi hơi type nhiều thế ... Mắc dzì fải bận lòng vì chuyện của người dưng , đúng không ?

ss đó dzờ cưng pik rồi đó , hoh có an ủi ai được , hoh có nói ngọt được ... Giận ss hoh ?

x2uz21.o2O5
19-01-2006, 11:02 PM
ss em change bài viết rồi :D....thanks ss về những t/c ss :D "rành" cho em ;huglove:

NGOC_GHET_BONGDEN
20-01-2006, 12:25 AM
Mấy hôm nay ,chẳng hiểu sao mình thấy bận ,hi Tối qua anh R và tụi anh M qua chơi ,lúc đó mình và Tr với Ba mẹ đi uống cafe may mà về kịp ^_^ ,hic tự nhiên anh hỏi máy móc làm anh lại đưa tiền cho ngại quá ,ko biết chủ nhật có đi cùng anh ko nữa vì em thấy sao đó anh à
Tối qua SN nhắn tin kiểu gì ,chắc chống đối ba mẹ nên bị mắng ,hi ^_^
Đêm nhắn tin cho T ,chẳng hiểu dạo này mình làm sao nữa ,hình như có vấn đề ,hi vọng em sẽ hiểu và tin chị cũng như chị đã tin em ,được ko ?Em là số mấy hả E ?số 1 nhé ^_^
Nghe giọng nói ,biết được em thế nào và đang làm gì là vui rồi ,em lạc quan lên ,ko phải ai cũng giống ai hết ,nếu tin tưởng người khác trước thì sẽ được đền đáp đấy E .
đừng giấu chị bất cứ chuyện gì cả ,luôn mong sẽ được chia sẻ cùng em ,dù vui hay buồn !
Chiều nay đi rửa ảnh nữa ,mệt

NGOC_GHET_BONGDEN
21-01-2006, 07:12 AM
Hôm nay thứ 7 rồi ,Tối qua buồn cười quá ,nhầm lẫn lung tung ,lắm bạn tên Tuấn quá nên nói chuyện với ngay Quốc Tuấn ,cãi nhau lằng nhằng làm mình tưởng là Tuấn em mình ,ui trời .SN nói là tối qua đi uống với các chú có lẽ say rồi ,sáng nay còn nói là mình dậy sớm thế trong khi đã gần 11 H trưa rồi mà còn nói sớm chứ ^_^
Chiều nay đi mua hoa tặng Dì vì tối nay có đi nghe nhạc nhưng mình lười quá ,hic
Tối nay Tuấn học cùng lại gọi điện mình lại nhầm nốt ,đúng là đầu óc làm sao á ,chẳng tập trung gì cả
(mọi chuyện vẫn vui vẻ với cả nhà mà sao thấy buồn thế nhỉ ,vì chuyện gì đây ?ki hiểu mình lo gì nữa ,hic )

x2uz21.o2O5
22-01-2006, 03:07 AM
nhanh thật quay đi quay lại mà đã sắp tết rồi...
MAi mình ghé nhà :D gặp mẹ và em vui quá!! nhớ bé Hà Vy ghê :D
Cả ngày hôm nay đi mua đò cùng bạn :D...Mệt cả người...hix vừa ghé ăn Bún Bò ở phố Huế về, vẫn còn no....
Chắc qua tết sẽ còn vui hơn nữa...
Hi vọng năm mới sẽ có nhiều niềm vui mới....

SyNguyen
13-02-2006, 07:42 AM
... anh có xứng với t/y của e hay ko đây ?
thật sự anh ko dám trực tiếp gặp em nữa
chính anh , ngay chính anh cũng ko hiểu nổi bản thân anh nữa
anh biết làm gì đây ? Anh phải làm gì để xứng đáng với t/c của em giành cho anh .
Mặc dù anh luôn nhớ và mong được gặp em .
Nhưng càng như vậy anh càng cảm thấy giận và ghét chính anh hơn .
Một lần nữa anh muốn nói xin lỗi em .
Một lời xin lỗi từ trái tim anh , xin lỗi vì tất cả những lỗi lầm của anh !

toihandoi
25-02-2006, 03:15 AM
Hôm nay sao thế nhỉ ,có cảm giác buồn và nhớ người ấy quá ,hic ,giờ biết làm sao đây ?
Thời gian và khoảng cách làm cho ta thêm nhớ người hơn ,biết ko My love ?hic
Luôn cầu chúc cho người bình yên và hạnh phúc ,yêu người nhiều lắm ,sẽ mãi mãi yêu 1 và chỉ 1 mà thôi
Nhớ nhé I love you ^_^

Akite_for_you
25-02-2006, 06:00 AM
...N ơi, TL xin lỗi N nhiều lăm ... lại không giữ lời hứa với N rồi ... TL không thể như N mong đợi ròi .. bất lực .. mệt mỏi quá ...!

NGOC_GHET_BONGDEN
01-03-2006, 03:36 AM
híc trời hôm nay sao lạnh thế nhỉ ,tự nhiên mất toi một tuấn ở Nam Ninh ,thật sáng suốt khi mình đưa Tâm về Quế Lâm cùng mình ,may mà em nó vui ,hi làm mình lo mất mấy ngày liền ,cuối cùng đều ổn hết .
Xiao na ko hiểu ai nội gián nói cho Bangongshi thế ko hiểu nữa ,sáng nay mình ngủ dậy muộn quá ,mệt !
Trưa nay xuống Fenbu đưa Tâm đi ăn trưa luôn ,anh Thọ hẹn thứ 7 đi ăn tối ko hiểu có rỗi ko nữa ,mọi chuyện ở nhà vẫn ổn cả làm mình an tâm nhiều lắm ,Dạo này ko hiểu sao nhớ Ox nhiều thế nhỉ ^_^ ,tí phải đi cùng Tuấn lắp mạng đã ,vứt hết nỗi buồn sang một bên nào thế mới là Ngọc chứ nhỉ ^_^

†_*s8K3r
01-03-2006, 03:37 AM
LÀm gì có nỗi buồn mà vất....gurl :haha:...!!!

NGOC_GHET_BONGDEN
01-03-2006, 03:41 AM
Hình như tính mình hay lo những chuyện ko đáng lo thì phải ,có ai hiểu mình ko nhỉ ?hic chắc là ko có Tùy thôi mình sẽ vấn mãi mãi là mình ko thay đổi ,đôi khi chỉ cảm thấy buồn cho những tình cảm bạn bè hay chị em mà mình trót đặt lòng tin ,cuộc sống là thế ,buộc phải quay theo nó thôi ,mình ko thể thay đổi hay làm khác vì em thì vẫn chỉ mãi mãi là em

†_*s8K3r
01-03-2006, 03:44 AM
con gái nói thật mà như đùa nói đùa mà như thật...:haha:..

Veronica Nguyên
01-03-2006, 04:01 AM
...Kúp học....
12h bắt đầu vào học mà 12h30 mới lọ mọ pò dzô...3h sách cặp ra dzìa...:dien: hok bít học hành kiểu gì đây trời... Mệt quá!
Chẳng hiểu đầu óc để đâu, hôm qua rõ ràng là 27/2 mà nay đã là 1/3 làm koan nhóc khìn đi học cứ yên tâm mang cái thẻ xe buýt dán tem tháng 2... tiền hok.. tem tháng ba hok... trời đất ơi là trời... :dien:

NGOC_GHET_BONGDEN
04-03-2006, 11:23 PM
Lại sắp đến ngày 8-3 rồi ,sao mấy hôm nay mình thực sự thấy buồn thế ,cả ngày hôm qua nói chuyện với J ,chiều thì với Trang,đang chát thì bị out tức quá ,J tưởng mình giận còn gọi điện lại nữa ,hic !Tâm đến ở với mình vào 3 ngày cuối tuần ,chị em đi chơi cũng vui mà sao hồn mình treo ở đâu thế ? sáng nấu ăn ở nhà đến tận 3h chiều mới xong,đi chợ thú cây cảnh thì định mua một con chó mặt nhăn lại thôi ,về Bắc viện đi ăn tối với anh Thọ và Tâm .
7h anh R gọi điện ,hic nói một lúc thì mình phải đi mua bánh cho Xiaona lát mang về ,
Tới nhà thì 10h rồi T đang xem phim 1 mình ,hình như cả chenfei và xiaona đều bận hay sao ấy .Đi tắm xong thì vừa lúc anh D gọi hic ,máy của mình chỉ nghe mà sao nhanh hết tiền thế ?sang phòng T ,mình va Tâm xem phim hài ,nghe nhạc nói chuyện
12h kem ,buồn ngủ quá ,trời thì lạnh nữa ,hic gắng ngủ nào Ngọc ,
Sáng nay trời ko mưa,ko nắng ,âm u như chính tâm trạng mình bây giờ vậy.Tự nhiên thấy nhớ mẹ nhiều quá ,hic con muốn về nhà !:(

x2uz21.o2O5
05-03-2006, 12:30 AM
khặc khặc đêm qua trằn troc ko ngủ được ngồi đọc sách...hixxxxxxxxxxxx sd quá..!!!
Sáng nay đi xem đá bóng với bro Huy :haha: nhìn ở ngoài ngố vãi tè....:haha:...
Hôm nay h2t thua chán quá...!!! Hi vọng trận sau sẽ thắng....
Nhàm quá khặc khặc...!!!

N&N1112
05-03-2006, 08:24 PM
Ngày hôm nay sao chán thế nhỉ ,hic chẳng có gì mà sao mình hay nghĩ thế ,ko gì làm mình vui cả ,hic

x2uz21.o2O5
05-03-2006, 11:41 PM
Mệ đang học tự dưng ông Huy fone rủ đi uống nước :so_funny: chuối vật :hihi:...
Đã vài hôm nay lang thang...mà sắp thi rồi chả học được gì...vật đây :D..
Hùi nãy đi qua Giảng Võ làm tý cơm văn phòng khặc khặc ngon phết...
MẤy bữa nữa papa fone...chắc xin đi đâu đó thôi :D

NGOC_GHET_BONGDEN
11-03-2006, 06:55 AM
Hôm nay thứ 7 ,Quế Lâm mưa nhỏ ,mình thấy buồn buồn ,ko hiểu sao cứ thấy mưa là lại thế ,học ! mình lao đầu vào học ,Nhớ nhà quá may mà có Tâm hay lên nên hay nói chuyện ở nhà cũng thấy vui ,mấy hôm J gọi điện muộn quá mình Cúp luôn vì buồn ngủ ,hic .
Anh Hữu tự nhiên nói với mình chuyện chẳng ra sao cả ,em thật sự xin lỗi vì em ko thể Love anh được ,hic anh làm thế em thấy gặp nhau ngại quá á,tình yêu ai mà ép buộc được đâu ,em mãi sẽ là em gái của anh ,anh à
Thế là tháng 7 sẽ được về Việt nam rồi ,ko biết mình nên về nước hay ở lại thực tập nữa ,khó nghĩ quá đi mất ,làm sao nhỉ ?
Ko hiểu giờ này mình muốn gì ?chán quá mặc dù ko có chuyện gì xảy ra ,bao giờ mình mới ko thế nhỉ ?trời biết ,hic

x2uz21.o2O5
11-03-2006, 08:00 AM
Hix mai đá bóng thành ra hnay mình ko đi chơi cả lũ bạn được, lại ngồi nhà Ol như mọi hôm :(...
ngán quá!!!
@chị N: về mà ôm em đi :so_funny: chẳng phải nhớ em lắm còn gì :haha:...!!!

Akite_for_you
11-03-2006, 08:59 PM
N: tháng 7 về VN đi, L lại ra đó :).. Tính hok ra nữa, mà hè có chuyện cần nên lại ra, có gì té ra Hạ Long, rồi mình... :hihi: há ^^

N&N1112
12-03-2006, 11:55 PM
Một ngày trôi qua,QL hôm nay lạnh quá ,trời 4-8 độ ,hic ,Tâm mấy hôm nay toàn ở nhà với mình ,hi cười nhiều quá ,sáng nay mình dậy lúc 7 giờ qua gọi Tuấn đi học thì T lại lười ,hi
Hay thật ,ko hiểu dạo này mình sao ấy nhỉ ,chủ nhật buồn buồn ,quết định đi nhuộm và làm lại tóc ,nhìn mặt mình trong gương sao mà buồn tệ hại ,hic
Tâm cũng làm hệt như mình ,ngồi cười mà sao lòng buồn thế ,mình đang làm cái gì thế trời ,hic mình có nhiều thứ mà sao tình cảm cứ thế nhỉ ?
Mình có lỗi với những ai đã yêu quí mình ,hic ,xin lỗi mọi người nhiều lắm,đôi khi mình mất lòng tin vào tình cảm ,thấy nó mơ hồ thế nào ấy .......ko hiểu nữa

Akite_for_you
13-03-2006, 12:06 AM
... Lại nữa rầu.... :huglove: :huglove:.... bik rùi, hôm qua nhìn cái mặt bưồn hiu à, người ta giả vờ hok hỏi... :huglove:... thay đổi cũng tốt... TL... tin N của L đủ mạnh mẽ fải hok nào... cho mựon bờ vai nè... khóc nhanh lên há hok ứot hết áo... há... :huglove:

N&N1112
13-03-2006, 12:14 AM
Hi,nhớ là cho mượn vai nhé ^_^,thay đổi rồi bị các bạn chê,hi thích N như trước đây ,Đã cho mượn vai thì khóc cho ướt áo luôn ,hi .
N sẽ làm được mà ,L tin nhé hi ,còn TL nữa đấy ,nhớ đã hứa với N nhé ,luôn cười và luôn Happy ^_*

SyNguyen
15-03-2006, 10:32 AM
dạo này bận suốt ngày , đi học rồi lại làm thêm , mới ốm dậy nữa chứ
ít liên lạc với em quá , nhớ em nhiều lắm
em đừng buồn nhé , có gì ko vui thì nói hết ra , nhắn tin cho anh
lúc nào hỏi cũng bảo ko có gì , rồi mặt thì nhăn nhó , ghét thế
hic , ko gặp em thì thôi , gặp em anh lại cảm nhận được nỗi buồn của em
em sao giấu anh được , vẫn biết là vậy nên anh luôn cố làm em vui
don't be sad , to be happy. Anh yêu em nhiều lắm.

N&N1112
25-03-2006, 09:41 PM
hic,chủ nhật rồi ,mình dậy đi down ảnh về máy ,buổi sáng dậy sớm học bài rồi ,mình ngoan hơn kể từ khi có con trai ,Tiến à mẹ thực sự tự hào về con ,biết ko ?con ngoan lắm ,lần này cố gắng mà lấy học bổng nhé ,mẹ vè con sẽ tốt nghiệp cùng năm đấy nhóc của mẹ à ,hôm qua 2 mẹ con mình đã ngoặc tay là ko bao giờ giận nhau ^_^ ,mà con cũng yêu linh tinh quá Kua cho đổ rồi lại đá ,mẹ có bảo con thế đâu ,nhưng mẹ biết con đã thay đổi ,hi bây giờ quay qua chọc người ,bó tay con thôi ,hi hôm nay thấy con nói là đi chơi với tụi cấp 3 ,đi vui vẻ con nhé đừng có kua bạn gái của ngươi ta hi ,ai bao đẹp mã lắm vào cho Girl nó theo ,cái đó con đừng có quá đà con à
Tối qua mẹ thấy chị Yến nói là bà ngoại của con bị bệnh ,hic thấy buồn lắm ,mẹ biết con có an ủi rồi tâm sự với dì Tâm nhưng mẹ ko sao đâu ,khóc rồi nhẹ nhàng và bình tĩnh lại ngay mà ,Hè này mẹ về có lẽ sẽ vào Sài gòn thực tập sẽ gần con hơn ,mẹ thực sự bất ngờ khi biết con và Pegau ở gần nhau ,sốc ^_^ nhưng mẹ lại an tâm hơn vì dù sao có dì ở bên cạnh con có gì mẹ còn hỏi han được ,hi thấy dì bảo con ngoan lắm và cũng biết nghĩ nên mẹ an tâm .
Tôi qua Jason hẹn mẹ chát con à ,nhưng mẹ thực lòng ko chát vì có còn gì tình cảm nữa đâu ,con hiểu mẹ hi lúc đó mẹ chát với chú SN và mấy người trong gia đình N&N nữa ,dì khen con nhiều lắm nhóc à ,đêm qua mẹ và dì nằm nói chuyện về con rất lâu rồi mới đi ngủ ,hình như là 3 giờ đêm gì đó ,mẹ vui ,dì bảo chưa bao giờ thấy mẹ vui và cười nhiều như thế ^_^ ,cái chữ kí của con có hình của mẹ lâu lắm rồi khi nào thay lại nhé ,con cũng cẩn thận ,hic nói với mẹ là dạo này thấy mệt mà sao cứ thức khuya chứ ,còn bảo mẹ phải ngủ sớm ,con cũng phải vậy nhé .hic
Con nói mẹ giống như mẹ đẻ của con mặc dù mẹ hơn con có 3 tuổi ,mẹ vui khi nghe con tâm sự con thích cô này cô kia ,tư vấn cho con chán rồi để con nói ,con hết thích nó rồi ,hic đúng là trẻ con
Mẹ dạo này chương trình học ngày càng nặng thêm ,nhưng mẹ đã hứa với con rồi nên sẽ đi học đầy đủ ,mẹ cư xử với chú Dũng ko tốt ko hiểu dạo này mẹ sao mà cứ Boy gọi điện là chỉ muốn cụp máy ,vậy mà gặp con cười như đúng rồi ^_* ,mọi người trong nhà thương con nhiều lắm ,gắng học nhé mẹ yêu con nhiều ,cũng giống như con yêu mẹ vậy

Akite_for_you
25-03-2006, 09:56 PM
Chị ơi, em nghĩ chị fải send cho cháu nó cái link này thôi, chứ hình như là nó hok bik chị cũng hay dzô đây đâu :hihi: HÔm qua nó hỏi mà em quên hok nói, cũng có thể cháu nó mải chat với chị nên quên lưôn rồi :hihi:
Cháu nhà chị ngoan lắm, sáng giờ em hok thấy nó ở nhà chắc nó đi chơi rồi, mà nó hok chịu gọi em là Dì chị a, cứ gọi nó hok à :so_funny:

Hôm nay Chủ Nhật, chả đi đâu, hình như chủ nhật nào cũng thế. Sáng sớm, 4h30 đã dậy gọi nhóc kia dậy cho nó đi đến trường, đến khổ, chủ nhật mà cũng hok được nghỉ, ghét chế. Sáng vừa mắt nhắm, mắt mở ra đã thấy nó wạu wạu nhăn mặt một đống, hỏi hok nói,. gọi hok thưa, bực, chả thèm noi!

Mệt kinh khủng, đọc nhật kí của chị mà em cười đau bụng quá. Hôm qua vừa đọc nhật kí của con chị trong NK nhà N&N, em đang cười,v ì đâu nghĩ nó là T đâu thì hồi sau bik đươc cái tin này, cũng shock nhưng chắc hok bằng chị :hihi:

sachi
26-03-2006, 03:12 AM
Cho em góp vài lời tâm sự với :

Nếu mà em có phép thuật chuyển cái miền Nam nóng nực này ra miền Bắc thì em chuyển liền, nóng quá đi mất

Akite_for_you
26-03-2006, 03:14 AM
Miền nam cũng âu có nóng mấy đâu, như akite nè, chăm chỉ ngoan ngoãn, đi học là về nhà ngồi, hok thấy nóng chi chi hết trơn à :hihi: (Hay là mình llười nhờ LD )

NGOC_GHET_BONGDEN
30-03-2006, 12:40 AM
Hôm nay là ngày gì mà mình vui thế ,con trai thì cứ véo von ,hi con đi chơi với cậu 3 thì đi chỗ nào gần gần thôi rồi về sớm ko thì mẹ lo ,lần nào cũng gặp nhau là đi uống Cafe ,hi
Mẹ bàn ý tưởng với cậu Kiến Suy rồi ,có lẽ tháng 7 này làm là vừa ,vì mẹ còn nhiều dự định lắm ,hic ,phải làm từ từ từng cái một ,mẹ vui vì con luôn ủng hộ mẹ và mọi người cũng thế ,mẹ thấy mình thật sự rất vui ,từ ngày có con mẹ cười nhiều hơn,chăm hơn ,hi vì mẹ là mẹ mà ,phải làm gương cho con chứ ,con mới lập web đó đẹp lắm mẹ rất thích ,con trai
Tối qua mẹ và dì đùa nhau đến 2 h đêm mới ngủ ,hic vui lắm con à ,Dì hay lắm chăm sóc mẹ ,nhiều lúc mẹ chỉ đùa với con là dì gớm thôi ,đừng có nghĩ thế nhé ,nhóc ^_^
Gia đình mình hay thật mẹ từ hào vì mọi người ,mẹ sẽ làm được mọi chuyện nếu có mọi người ,con tin ko ? hi chắc tin con nhỉ vì con luôn thế mà ,yêu con nhiều ,con trai yêu