PDA

Xem đầy đủ chức năng : uhm`

lee_juky
03-12-2005, 08:38 PM
Hwa e buồn, rất buồn anh ah`.Lần đầu tiên có một thứ bảy buồn như thế. Cũng vào thứ bảy tuần trc', đang nt nói chuyện với nhau bt thì tự nhiên a biến mất đến 4.5 ngày mới thèm liên lạc lại với e.Hwa hai đứa đi chơi như bt nhưng tự nhiên lúc về a lại bảo là hai đứa nên xa nhau.Đèo e về nhà, a bảo dắt e vào nhà nhưng e hok nghe, vì e đau, wa' đau a ah`.Nước mắt e tuôn ướt đẫm vai áo a, e hỏi a tại sao a muốn xa e a bảo vì a muốn một mình, a cũng nói a yêu e yêu rất nhiều chả yêu ai nữa cả. Vậy thì tại sao mình fai xa nhau??? Mãi lúc sau a mới nói, a cảm thấy a hok xứng với e, e wa' hiền, wa' tốt, wa' yêu anh, a cũng yêu e nhưng hok làm cho e vui mà lúc nào cũng làm cho e buồn và fai khóc thôi. E đã nói với a rất nhiều là e chỉ cần đc yêu và bên a là e hạnh phúc lắm rồi, e chả cần j nữa cả...A đã hứa sẽ hok xa e nữa nhưng sao e cảm jac a đang nói dối e để e đi về nhà thôi...A ah, hứa với e sẽ hok xa e nữa đi anh, e mong khi a ngủ dậy sẽ gọi điện ngay cho e, yêu a rất nhiều

heo sữa
03-12-2005, 11:25 PM
bé chả nhét vào đầu những j` anh nói j` cả...
chán lắm! bé thấy hậu wả rùi đó...:snore:

chan_dai
04-12-2005, 01:02 AM
bạn ơi ! sao bạn điệu thế hả bạn.

lee_juky
04-12-2005, 03:44 AM
oài,điệu j ? e cũng muốn nghe lời a lắm nhưng khó wa' à... vì e yêu ng ta thật lòng, rất yêu a ah`...

anarchy_3x
04-12-2005, 03:49 AM
lâu lắm rùi anh mới thấy em , 2 :wink:

heo sữa
04-12-2005, 10:49 AM
nhưng ngừi ta đối xử như dzị dzới bé mà bé ...
nếu ngừi ta tốt lại dzới bé... anh chả có ý kín! đằng nài... ko đáng đâu bé ơi...........

lee_juky
04-12-2005, 07:32 PM
buồn wa' a a`.... làm thế nào để wen đi một ng đây, e thấy khó, khó lắm.....

heo sữa
05-12-2005, 12:20 AM
wen hay wên đấy bé?
mình fải chấp nhận thực tại thui bé ui...............

lee_juky
05-12-2005, 04:09 AM
e muốn quên, quên hết, hok mún nhớ một cái j nữa cả... ng ta đã làm e đau, wa đau rồi...

jenyphuong
05-12-2005, 04:28 AM
Chuyện của bạn buồn thật , nghe sao giống như lời trách anh ấy cũng phải , anh ấy cứ hay trách mình là không xứng với bạn nhưng tình yêu đâu có sự phân biệt như vậy? Nếu bạn và người ấy yêu nhau thì đủ rồi , không cần đến giàu sang , danh lợi . Đọc xong sao mình thấy anh ấy nhát quá , mến bạn mà trách mình mãi , bạn ơi hãy làm một việc gì đó cho anh ấy biết tình yêu không có xứng or không xứng nào cả chỉ có hai người làm một , sự chung thủy và tình yêu của hai you mà thôi . Chúc bạn hạnh phúc , đừng buồn nữa nhé .

bạn đừng trích dẫn nguyên cả bài viết dài vậy nha, .. sẽ rất khó để ngưòi khác theo dõi :)
Thân
--akite--

giu mai hinh bong em
05-12-2005, 08:00 AM
khó wên lém ; mà tốt nhất đừng có wên ; vì đó là kỷ niệm mà , nếu ko có quá khứ thì sao có tương lai cho nên đừng quên

lee_juky
05-12-2005, 08:33 AM
Đúng há, đó là kỉ niệm, là tình đầu đẹp nhất á.... Chuyện của mình hok hẳn là buồn đâu bạn ạ, vì cũng đã có những lúc mình vui,rất vui và hạnh phúc nữa. My honey của mình hok có nhát đâu bạn à,nhưng mà cũng vì ng ta iu mình với cả hay đa nghi, suy nghĩ linh tinh á...hihihih

forever love
05-12-2005, 03:59 PM
đàn ông thế đó bạn ah họ cũng hay ghen thấy mồ đi .nói là không ghen nhưng thực chất cứ muốn kiểm soát xem mình có thật lòng hay không thôi .

lee_juky
05-12-2005, 11:02 PM
bạn này chỉ đc cái nói đúng...