PDA

Xem đầy đủ chức năng : Sẽ có ngày đo' không hả Phương?

miz_u_much
03-12-2005, 01:51 AM
Phường à , ngày mai là U23 vietnam của chúng ta sẽ gặp thailand trong trận chung kết SEAGAMES ,em còn nhớ câu chuyện ma` chúng ta đă từng giả tưởng không? Cứ mỗi lần nhớ đến giây phút được hạnh phúc đo' anh lai rùng mình,có phải anh đa iu Phương thât lòng không nhỉ? Anh cứ mãi hỏi trái tim mình nhưng nó chỉ vô tình đập thình thình mà không trả lời. Anh khao khát được có môt tình yêu mãi mãi hạnh phúc ,khi anh buồn ngươi đó sẽ làm anh vui va sẽ mãi mãi bên anh khi anh thất bại, sẽ cùng anh co nhưng giây phút hạnh phúc nhât trong tình yêu.
Nhưng thôi anh van biêt rằng sẽ chẳng có giầc mơ nào thành sự thật cả nên anh cư' để cuộc đời trôi như nó chưa bao giờ kết thúc.Với Phương , thực sự là người anh mong chờ nhất đó :blinking: ,nhưng anh sẽ đê no từ từ đến .mÀ nè nêu khi nào anh nhờ em quá mà muôn đên bên em và noi lời yêu chân thành Phương đừng từ chối anh thẳng thừng nhé má hãy từ chối 1 cách khéo léo vào bởi anh sợ sự đau khổ lắm cơ.
Thôi anh ngừng bút đây ,mong 1 ngày chúng ta sẽ có cơ hội cùng nhau sánh bươc trên cuộc dời này