PDA

Xem đầy đủ chức năng : đã đau... nay em phải làm sao

..::Hụt Hẫng..::
03-12-2005, 01:26 AM
Hạ long sóng biển rạt rào
bao nhiêu thương nhớ gửi vào trong thư
Hôm nay , giữa ko gian vắng lặng, giờ này đây trong phòng chỉ còn lại một mình em. Còn mình em với nỗi nhớ anh , còn mình em với những câu hỏi mà ko có câu trả lời.Nỗi buồn như vây kín lấy em vậy anh ạ , nó bao trùm hết ko gian vắng lặng ở đây làm cho trong lòng em đã trống trải nay còn trống trải hơn , ko biết vì sao nữa. Bây giờ đây luôn có những câu hỏi xoay quanh em , câu hỏi đó ko khó so với anh nhưng nó lại khó so với em.Vì chỉ có anh mới trả lời được , chỉ có anh mới làm vơi bớt nỗi buồn đi thôi Nhưng hình đối với anh lại ko thích trả lời những câu hỏi của em thì phải , nó có khó đâu anh mà sao anh lại ko muốn trả lời em cơ chứ! điều đó làm anh cảm thấy khó xử chăng hay là khó có thể biết được câu trả lời. Vậy thì em càng nghĩ anh ko yêu em như chính anh nói mà là chỉ là 1 câu nói vu vơ thôi anh ạ. Anh luôn muốn anh vui ,anh bảo thủ tính cách anh thế em biết chứ.Những lúc anh sai nhưng em lại ko dám nói anh sai hình như anh cũng biết rằng mình sai nhưng anh lại ko bao giờ mở mồm ra xin lỗi được thì phải vì anh nói rằng anh là con trai làm điều đó ko phải anh chút nào , vậy anh nghĩ lại đi , em là một người con gái mà luôn luôn phải mở mồm đi xin lỗi anh dù em cũng ko sai mà có sai thì cũng chỉ 1 chút thôi mà anh. Những lúc anh giận em luôn là gười xin lỗi trước , luôn phải mềm lòng trước anh , dù biết rằng em ko phải là em nữa thì phải. Anh biết ko hôm qua em nhắn tin cho anh ko thấy anh nhắn tin lại bạn em ngồi ngay bên cạnh em nói rằng anh ko coi em ra gì nên anh mới ko nhắn tin lại , lúc đó em đau lắm anh à đau tận trong tim ấy. Buồn mà ko biết nói cùng ai , em đã có nhiều suy nghĩ về tình cảm của anh dành cho em vậy nay lại có một câu nói đó của bạn em , thật tình em ko biết phải làm sao giờ hình như nó nói đúng anh ko coi em ra gì thì phải , nhắn tin ko thấy nhắn lai , gọi điện thì anh quát lên , em sợ lắm....... chẳng biết là sợ cái gì, thôi thì bây giờ để đến đâu thì đến vậy em ko muốn phải xin lỗi lần nữa đâu , muốn nói chuyện với anh quá mà thái độ của anh như thế như khinh thường em vậy
Chào anh nhé
hãy suy nghĩ lại đi , em ko biết phải làm gi nữa đâu , em ko thể đứng vững trên chuyện tình cảm của chúng ta nữa rồi. Tình yêu phải hoàn hảo ở cả hai người nhưng nó chỉ bắt đầu từ em ,mà từ phía anh thì chẳng có gì nên em ko thể đứng vững được nữa anh ạ , em quá mệt mỏi rồi làm sao em còn sức để chịu đựng nữa hả anh.Em luôn ngồi đây cầu mong anh tìm được hạnh phúc của anh , vì anh hạnh phúc em cũng hạnh phúc.Thà rằng chia tay còn hơn là để đau khổ rày xé con tim anh ạ , thà rằng chia tay để mỗi người có thể hiểu thêm được chính mình , để anh có thể tìm thấy khung trời riêng của anh. thà rằng anh nói chia tay còn hơn là cứ lừa dối em anh à , tại sao anh lại lỡ nhẫn tâm với em vậy sao anh , con tim anh lạnh đến mức độ đó thế hả hay là chỉ với em là anh như vậy thôi. Em buồn quá anh à rất buồn anh ơi ,em ko muốn xa anh nhưng lòng anh thì xa em rồi thì phải ,anh luôn là con người ko biêt wan tâm đến người khac ' mà. Mong anh nếu có người yêu mới thì hãy biết wan tâm hơn nhé
EM LUÔN YÊU ANH VÀ MONG ANH HẠNH PHÚC HÃY HIỂU CHO EM ĐI NHÉ ĐỪNG LÀM CHO EM PHẢI KHÓC NỮA ANH À ! em quá mệt mỏi ko thể đứng được nữa rồi:smioh: hãy luôn cười như em đã từng cười