PDA

Xem đầy đủ chức năng : ^_^_________***^_^

..::Hụt Hẫng..::
02-12-2005, 03:01 AM
Tình yêu là gì , nhiều khi em tự hỏi mà ko tìm được câu trả lời.Chỉ biết rằng khi yêu, em cảm thấy nhớ anh , cảm thấy như lòng mình ko thể thiếu được anh vậy thiếu anh em cảm thấy như thiếu đi sức sống , và từ khi yêu anh em mới biết rằng mình là cô bé biết hờn dỗi , giận , và ghen tuông một cách quá mù quáng. Tính cách đó cảm giác như ko phải là em vậy anh ạ , nó quá khác so với em , từ khi yêu anh hình như lúc đó em mới chính là một người con gái như bao người con gái khác thì phải. Lúc đó em mới càng hiểu giá trị của anh trong đời sống của em anh ạ. Đôi lúc em hay làm anh giận dỗi , cáu gắt nhưng hình như chính vì như thế em lại càng yêu anh hơn thì phải , em thật là độc ác phải ko anh , hình như em có thể hạnh phúc trên sự đau khổ của anh thì phải , mà ko cũng ko thể nói là như vậy được mà phải nói là : em là con người hạnh phúc vì chính vì như thế càng tỏ rõ ra là anh yêu em , đúng ko nào đừng nói với em là em đã sai anh nhé , câu đó ko hay chút nào đâu anh ạ.Từ khi yêu anh em ko thể làm chủ được suy nghĩ của em ,chính vì anh mà dây thần kinh của em đã rung động anh biết ko , nó ko còn làm theo suy nghĩ của em , mà nó còn cảm thấy đau khi anh đau nữa chứ. Nhiều lúc em rất buồn khi ko có anh kề bên anh ạ ,và lại cảm giác như anh đang thì thầm bên tai em những lời nói ngot ngào nữa chứ nó làm cho em bớt cảm giác nhớ anh đi rất nhiều , anh hãy tin em nhé hãy tin rằng em chỉ yêu mình anh mà thôi. Nếu như trên bầu trời ko vì sao và nếu vắng anh , em chỉ còn trên đời một mình thì đâu còn ý nghĩa gì nữa chứ , em luôn mong trong trái tim anh luôn gọi tên em ( tuy rằng tên em ko hay )hìhi`hì. Không ngờ tình yêu anh dành cho em nó lại để lại một ấn tượng sâu sắc như vậy đấy anh ạ anh đã làm gì trong trái tim em vậy ,sao anh lại để trong trai tim em một nỗi nhớ anh thế cơ chứ. Tình là gì nhỉ , tình là nỗi nhớ anh hay tình là cay đắng hả anh. Yêu anh sẽ là cay đắng hay sẽ là hạnh phúc , thật khó có thể trả lời, anh hãy nói cho em biết làm cách nào để em có thể biết rằng lúc nào là lcu' anh yêu em và lúc nào anh ko còn yêu em nữa nhé , để em còn chuẩn bị tâm lý mà. Con tim em nó mỏng manh lắm anh ạ nên anh đừng bao giờ làm cho nó đau anh nhé. Nếu một mai mà có nhận ra em và anh ko thể chung đường được nữa , những phút giây em và anh có được chỉ là giấc mơ thôi , hoàng hôn sẽ khuất dáng anh trái tim em sẽ ko mở cửa nữa anh ạ.
I BIẾT MÙA HÈ RỒI SẼ ĐẾN
LO CHO PHƯỢNG NỞ PHẢI CHIA LÌA
VE SẦU KÊU TRONG TÔI RẢ RIẾT
YOU Ở NƠI NÀO CÓ HAY