PDA

Xem đầy đủ chức năng : em xin lỗi!

rainsnow
02-12-2005, 01:32 AM
anh à!
những bức thư em viết ra chưa chắc anh đã đọc được ,nhưng em vẫn viết vì đó là tấm lòng của em dành cho anh,hiện tại bây giờ em rất nhớ anh,nhớ anh đến da diết.em xin lỗi mọi chuyện ,ngày anh lên máy bay em đã không đưa anh được em đã không đối mặt với sự thật,trước hôm đó một đêm ,em đã không dám nghe anh nói lời chia ly,ngày anh lên máy bay cũng là ngày em đi quảng bình ,em muốn bỏ chạy ,trốn tránh anh,nhưng giờ ngồi đây nghĩ lại em biết mình đã hành động sai lầm,anh giận em lắm phải không ,đừng trách em nghe anh ,em mãi luôn bên anh ,em nhớ anh nhiều

..::Hụt Hẫng..::
02-12-2005, 03:45 AM
bạn quá ngốc đấy tình cảm sẽ vẫn còn nếu mà bạn có đủ dũng cảm đương đầu với sự chờ mong

_ Girl Buồn _
02-12-2005, 05:59 AM
moi. ngu*o*i` ah , ban. a^y' dang bun` ma` , nhu*Ng ban. tha^t. ngo^c' qua' a`

hellangelboy
02-12-2005, 06:26 AM
chài ơi người ta không đủ dũng cảm để đối đầu với sự thật rồi mọi người còn trách người ta làm chi hãy an ủi bạn ấy

thu mai
12-12-2005, 05:16 AM
Nếu tôi là bạn tôi sẽ dũng cảm đi gặp anh ấy dù là chia tay nhưng đâu phải là không gặp lại đâu phải ko bạn..! hãy dũng cảm lên nghen bạn
Chúc bạn mọi điều tốt lành :)

Nhớ type dấu nghen bạn

chickenrun1984
12-12-2005, 06:20 AM
Ngốc quá .Sao bạn ko dám đối diện và bảo vệ tình yêu của mình chứ . Tình yêu luôn danh cho ai dám đối diện với chính nó mà

hellangelboy
03-05-2006, 11:55 PM
có thật là thế không hả ạn chicken... mình nói thật nhiều khi đối diện với nó nhưng lại càng trở lên tệ hại hơn đấy