PDA

Xem đầy đủ chức năng : anh yêu à em vãn mãi yêu anh.....tình ye^u em danh` cho anh mai khong phai

dojcho
01-12-2005, 09:02 AM
anh à hôm nay em buồn quá ! anh có biết không? hôm nay khi ngồi dây vói không gian này em lại nhớ dến anh nhớ dến nhũng tháng ngày chúng mình hạnh phục bên nhau, anh còn nhớ không anh?,nhưng em vẫn còn nhớ nhi in nhũng tháng ngày dó co lẽ em không bao giờ quên dươc anh dâu, mạc dù em biếT ràng giờ này anh dang hạnh phúc bên người yêu mới , co lẽ diều dó làcay dáng cua em , em biết vậy nhưng ma em van muốn gui tới anh nhũng lòi chúc mư`ng, mạc dù em fai khoc khan lám mói noi dươc, vói anh ràng em con yeu anh nhiều lám, nhung ma có lẽ bây giò nói da thì tất ca dều dã muộn ca dùi fai không anh , boi vì bây giờ anh dã có cược sống mói niêm vui mói va hanh phúc moi bên người con gái khác, nhung du sao em cung chúc anh hanh phúc., con dương anh di , va con dường em trọn dều dã di trên hai con dường khác nhau dùi nhung ma em cũng vui , boi vì người em yêu sẽ hạnh phúc.anh có biết không hôm nay tròi ha nọi dep lạ lùng nhung ma chi tiếc la em lai chi có một mình , em ước sao thòi gian quay trơ lại nhu ngày xưa áy , ngày xưa chúng mình hanh phúc bên nhau biếT bao không fai suy nghĨ j` ca fai không anh, em biếT giò nay em có nói j` thì cung da muộn lám dùi, boi vi bay giò anh dã có cước sông ' kjhac', khác hoàn toàn so vói em, em biếT rang em co viếT nhũnG dòng này thì chác anh cũnG không bao giò biếT va cũnG chang bao giò dọc dươc, dâu nhung em vâN muốn anh biết một diều ràng em vẫN yêu anh , va ` tình yêu em dành cho anh khong bao giò phai mò thoi gian cang trôi di thì tình em vãn còn anh có hie6u không?,thòi gian thật dôc ác phaI không anh. anh có biết nó dã cướp di cua em bao thú không, cướp di những tháng ngày ma em hanh. phúc bên anh , em ước j` thòI gian quay tro lai de mình mai hạnh phúc bên nhau không dòi xa nhau, nhung ma tat ca doi quá xa vòi dối với em, thòi gian quá tàn nhẫn va dộc ác , hạnh phúc cua em al dược ngám nhìn anh mỗi ng, , hương thu, lón nhất cua em la những giây phút bên anh em mòng ràng anh se dọc duoic. nhũnG dong nay em viét cho anh , Co don chiều thu 7 buồn lám anh oi buôn vi xa que hương, nui non cách trơ buồn vi xa anh yêu anh em giũ tron 3 chụ hai chữ ''ye^u thương '''mo^t chũ trờ,

bantinhcamuadong_232411
01-12-2005, 06:11 PM
bạn ah
chuyện tình cảm của bạn thật là buồn
nhưng bạn hãy cố lên
vì tương lai đang ở phía trước
bạn hãy quên người đó đi
bạn ah

luongbich_vy
01-12-2005, 06:40 PM
trừi ưi, buồn ghê vậy bạn đừng có buồn nha vui lên đi nha
nụ cười là am hưởng văn minh của thời đại mà

NoLove
01-12-2005, 08:21 PM
hix hix.Con trai trong chuyện tình củm thì ít bao giờ bền vững hơn con gái lắm.Nên các bạn nữ khi iu thì nên xác đinh trước.Nhất là trong độ tuổi từ bé đến 20.Thành thật chia bùn với bạn.

pemydangbuon
01-12-2005, 08:22 PM
buồn quá viết dược nhửng tâm sự muốn nói với anh nhưng lại ko gửi dược dến anh những gì muốn nói cho anh hiểu, mình cũng dzậy nà mình bị bạn trai bỏ ,mình cũng buồn lắm nhưng rồi mọi chuyện sẽ qua thôi bạn sẻ có 1 niềm vui mới trong tương lai hãy chờ di kiên nhẫn chờ bạn nhé

em sẽ không yêu ai
01-12-2005, 11:17 PM
đúng vậy trong tình cảm có mấy ai là không đau là không buồn khi hai ngả chia ly đâu bạn
hãy cố gắng lên nha

emyeuanhmaimai
02-12-2005, 02:19 AM
that cam dong mong la ban se tim dươc mot ngươi yeu ban hon anh ta ban dung buồn nua