PDA

Xem đầy đủ chức năng : Em sẽ chờ anh về lau khô dòng nước mắt ......

Giọt_Mưa_Buồn
01-12-2005, 02:07 AM
Mưa cứ rơi tầm tả ,em ngồi đây nhớ nhung anh thật nhiều nhìn những giọt mưa rơi, em cũng làm như ngày xưa anh vẫn làm, em đếm chúng......... nhưng sao em ko đếm hết đc như nỗi buốn lúc này trong lòng em vậy,ở nơi xa đó giờ anh đang làm gì có ngồi ngắm mưa như em ko, có nhớ thương về một người con gái.................em mong đc nghe giọng anh nói và có lẽ anh cũng đã nghe đc những gì em gỡi trong gió mưa về anh........... chuông điện thoại đỗ dài..........em ko nghĩ đó là anh, nghe bằng một giọng mệt mỏi,em nghe đầu kia giọng rất wen , trái tim em như ngừng đập............. có lẽ nó đã đợi cái giây phút này wá lâu rồi.''Em khoẻ ko em ,anh đã nhận đc lá thư em gởi cho anh rồi,cho anh xin lỗi đã làm trái tim em đau như vậy. Anh đã ko nghĩ rằng khi anh đi em sẽ đau khổ,anh đã ko hiểu những tình cảm mà em dành cho anh, anh đã quá vội vã rời xa em đúng ko em?Anh đã ko kiên nhẫn đợi ngày em đáp trả những ân tình ấy, giờ thì có muộn ko em ? Lời xin lỗi bây giờ của anh em sẽ nhận chứ?''..............Em đã ko trả lời anh mà chỉ khóc, cổ họng em nghẹn lại khiến em ko sao nói đc là em rất yêu anh và anh ko có lỗi ,lời xin lỗi ấy em sẽ nhận ,, anh bít là em ko giận anh bất cứ điều gì mà, anh bít là nơi đây em đang mong nhớ anh mà ,anh sẽ quay về lau khô những giọt nước mắt đang rơi trên má em đúng ko anh? Em sẽ chờ dù thời gian có bao lâu chăng nữa ....

em sẽ không yêu ai
01-12-2005, 10:40 PM
bạn à mình tin sẽ có một ngày anh ấy sẽ về bên cạnh bạn và sẽ lau khô những dòng nước mắt nhớ thương của bạn
chúc bạn hạnh phúc

Giọt_Mưa_Buồn
02-12-2005, 03:46 AM
bạn à mình tin sẽ có một ngày anh ấy sẽ về bên cạnh bạn và sẽ lau khô những dòng nước mắt nhớ thương của bạn
chúc bạn hạnh phúc
Cám ơn bạn đã chia sẻ những nỗi niềm của mình.Mình tin rồi sẽ có 1 ngày người ấy quay về .....

mai_yeu
02-12-2005, 07:29 PM
rồi bạn sẻ lại nhận dc tình yêu của anh ấy thôi vì mình cũng là boy nên mình biết mà
rồi anh ấy sẽ hiểu cho bạn thôi hãy kiên nhẫn chờ đợi đi
hay là làm bạn với mình củng dc mà hiiii`````````````

-H.Q.L.T-
02-12-2005, 11:34 PM
Mong sự chờ đợi của bạn sẽ sớm kết thúc , và tình yêu sẽ đem lại cho bạn niềm vui khi người ấy về !

cong chua co don
03-12-2005, 01:47 AM
mong rang ngươi do se nhanh quay ve de lau kho nươc mat nươc ban
chuc ban hanh phuc

..::Hụt Hẫng..::
03-12-2005, 02:07 AM
nỗi nhớ sẽ hết nếu như người đó bây giờ bên bạn phải ko mong rằng người đó sớm về với bạn

sandy_benny
03-12-2005, 02:14 AM
Anh ấy đã nói như thế,thi chắc chắn sự chờ đợi của bạn có hy vọng nhiều.Giờ mình cũng buồn như bạn vì biết người ta chẳng thể nào quay về được!

:.>Hamyko<.:
03-12-2005, 03:23 AM
hãy biết nắm bắt tình yêu của mình bạn nhé ! Mình thì đang hi vọng người ấy của mình sẽ hiểu mình như anh ấy đã hiểu bạn , nhưng có vẻ mình đang chờ trong vô vọng .

bonghoabang
03-12-2005, 05:44 AM
nghe lan mang we'

Giọt_Mưa_Buồn
04-12-2005, 04:47 AM
Anh có biết mỗi lần nghe giọng nói ấm áp qua điện thoại, trái tim em lại run lên thổn thức, từng nhịp từng nhịp dồn dập, chỉ muốn được chạy ngay đến bên anh
Cám ơn anh đã cho em biết thế nào là mong nhớ, đợi chờ, thế nào là hụt hẫng, thất vọng. Cám ơn anh đã cho em biết thế nào là những giọt nước mắt yêu thương, hy vọng và hạnh phúc ngập tràn.
Cám ơn cuộc đời đã cho em gặp anh. Cám ơn đã có anh tồn tại trên thế gian này.

Cuộc đời chẳng ai nói trước được điều gì và tình yêu cũng không là vĩnh cửu. Nhưng, có một điều chắc chắn, dù sau này thế nào, em vẫn không hề hối hận vì đã gặp anh và yêu anh.
Chắc chắn anh sẽ về bên em mà phải ko anh?:angel1: