PDA

Xem đầy đủ chức năng : Empty

Tommy Nguyễn
30-11-2005, 09:17 AM
Trống rỗng . Như chiếc xe hết xăng giữa dọc đường mà trong túi không còn 1 đồng . Như kẻ ăn mày lê bước giữa đêm với cái bụng lép kẹp . Như T hiện giờ .....
Trống rỗng . Giữa cái miền mang mang kỷ niệm của quá khứ và hạnh phúc ảo của hiện tại , T vẫn đi tìm chính mình . Tìm cái hạnh phúc thực sự nhưng ... tìm ở đâu .
Trống rỗng . Người ta sẽ có thể tìm thấy 1 chiếc chìa khóa trong 1 chùm chìa khóa . Người ta sẽ tìm thấy 1 người thân giữa 1 sân vận động hàng chục nghìn người , nhưng chẳng ai có thể tìm thấy 1 điều ji` giữa 1 căn phòng trống , ngoài cái sự lẻ loi , hiu quạnh và ... Trống rỗng .
Trống rỗng . Đó là cái đáng sợ nhất trong tâm trạng của 1 con người . Người ta sẵn sàng cho những hạnh phúc , sẵn sàng chờ đón những nỗi đau , những hỉ nộ ái ố , nhưng chẳng ai mong chờ 1 cái " chẳng có ji` " cả . Và rồi T tạm đặt cho cái cảm giác trống rỗng đó 1 từ vô nghĩa " Phiêu "

Nếu phải xa anh
30-11-2005, 09:47 AM
Ở bên người yêu hiện tại anh vẫn cảm thấy trống rỗng? hay là anh vẫn nhớ về mõi tình cũ .Vậy mà anh nói anh đã quên người ta và chỉ coi người ta là kỉ niệm. Anh đang tự dối lòng hay anh đang dối những người xung quanh vậy Hoàng Linh. Anh thường nói anh là người dũng cảm vì anh giám đối mặt với nỗi đau quá khứ nhưng em thấy anh lại là một kẻ hèn nhát. Anh giam mình trong thế giới nội tâm của anh và làm khổ những người yêu anh quan tâm đến anh. Em chấp nhận câu trả lời của anh khi anh nói rằng anh không thể đến với em vì anh vẫn nghĩ tới Angel , em chấp nhận anh yêu người con gái khác khi anh muốn quên đi người cũ, nhưng tại sao đến bây giờ anh vẫn buồn? Em thất vọng vì anh bao nhiêu lần thì từng đấy lần khiến em biết em rất yêu anh. Mong rằng lần này sẽ khác, em sẽ không còn nghĩ về anh nữa vì anh là người hèn nhát.

Knife
01-12-2005, 03:35 AM
trống rỗng ... một thứ cảm giác thật đáng sợ .. thứ cảm giác vây lấy ta trong lúc này .. đáng sợ .. chính ta cũng thấy nó đáng sợ .. dù lúc này .. nó.. chính là ta ..

Kim Van Phong
02-12-2005, 08:03 AM
rỗng vẫn hoàn không rỗng

†º°¨ђm_q§¨°º†
02-12-2005, 11:57 AM
thật riết lý!!!!!!!!!!! hahahhah

Black & White
02-12-2005, 11:58 AM
trống rỗng thật tồi tệ ,bùn hết chỗ nói

NhanhXuongRong
02-12-2005, 03:06 PM
Xin dc 1 lần trống rỗng dễ yêu quý hơn những lúc ta hạnh phúc

xí_xon_2501
02-12-2005, 06:51 PM
Trốn rỗng cai rì ma trốn rỗng ?
ù co thể nó đáng sợ ... nhưng có ai trong mấy người trải wa chưa ? mà nói

jerry00
03-12-2005, 12:29 AM
empty !!! mùa đông không có anh bên cạnh... đông lạnh càng thêm lạnh....

♥ NieNie ♥
03-12-2005, 01:46 AM
mọi thứ có trở nên khó khăn như vây kg ? trống rỗng ,bùn tẻ ,cô độc ,chia sẻ thì mọi thứ có lẽ sẽ tốt hơn

girl_danauxx
03-12-2005, 08:03 PM
Minh da tung bươn,tung khóc ,từng cảm thấy cô dơn nhung mình chua bao giờ cảm thấy trống rỗng vì quanh mình luôn có những diều mới dể mình lấp dầy khoảng trống dó mà. Nếu như ai dó cảm thấy trống rỗng thì hãy suy nghĩ lai.

okanobee
04-12-2005, 08:51 AM
thật riết lý!!!!!!!!!!! hahahhah
Nói những gì nên nói , viết những gì nên viết thôi bạn à . Đừng viết những lời vô nghĩa như thế .

NhanhXuongRong
04-12-2005, 12:28 PM
Minh da tung bươn,tung khóc ,từng cảm thấy cô dơn nhung mình chua bao giờ cảm thấy trống rỗng vì quanh mình luôn có những diều mới dể mình lấp dầy khoảng trống dó mà. Nếu như ai dó cảm thấy trống rỗng thì hãy suy nghĩ lai.

Có nhiều người thích trống rỗng mà ko dc dó bạn. Theo mình thì trống rỗng là lúc ta quên di những lo toan về cuôc sống , ko phải bận tâm về ngày mai sẽ ra sao. Giống như lúc mình còn bé vậy ,chỉ biết ngày ngày dến trường , vui dùa với bạn bè ,vô tư và hồn nhiên làm sao.