PDA

Xem đầy đủ chức năng : em cần câu trả lời

..::Hụt Hẫng..::
30-11-2005, 01:07 AM
Những lúc nhớ đến anh em ko biết làm gì ngoài việc lên mạng , vậy đấy anh ạ tình yêu net là thế sao . Phải làm gì mới biết được tình yêu anh dành cho em ko gì có thể phá vỡ hả , net nghe đến đây chắc ai cũng nghĩ đến vấn đề tình yêu ko có thật phải ko hả , trong lòng thì nghĩ đừng tin vào tình yêu kiểu đường mật đó làm gì nhưng hình như ẩn sâu trong tim của một chỗ nào đó nó vẫn loé sáng rằng hãy tin thử một lần xem sao , và tình cảm đó đã nảy sinh , nó đã bộc phát , ( nếu có thể nói rằng em đã quá yêu anh chăng ) . yêu ư , mới thôi mà , mà sao nó lại phát nhanh như vậy em quá yêu anh rồi , yêu đến mức nhiều khi ko gặp anh em ko thể chịu nổi , đến mức mà em ko thể làm chủ con tim em vậy anh ạ .Em cũng là một người hay ghen , anh biết ko ? vì nhiều khi những bài anh post lai. có nhiều người hiểu anh hơn em anh ạ , họ biết được rằng anh đang thích ai và thật sự người họ nhắc đến ko phải là em , buồn vì câu nói đó ư , ừ thì đúng , em vẫn cười vẫn nói mỗi lúc gặp anh trên mạng nhưng vẫn buồn những lúc em ngồi trong lớp học anh ạ , vì em sợ ...em sợ rằng người anh yêu ko chỉ có riêng mình em .Anh hãy cho em lời khuyên nhé em phải làm sao bây giờ , dạo này em ko thể cười nổi anh ạ cười thì nó cũng chỉ là ngoài mặt mà thôi . Nhớ anh và hôn anh nhiều!!!!!!!!!!!!!!:smioh:

bupbethuytinh
30-11-2005, 01:13 AM
lại là tình yêu net sao? nghe bạn nói thì chắc hẳn tình yêu đó rất đẹp .............. mình cũng suýt :hihi: mấy lần iu nhưng ...........nghĩlaij thì chẳng nên có làm gì

30-11-2005, 01:16 AM
uh` theo mình bạn nghĩ thế là đúng đấy tồt nhất là đừng dính vào chuyện đó là được , đừng như mình bạn nhé

x2uz21.o2O5
30-11-2005, 01:21 AM
dính rồi thì giờ rút đi :D sao phải thế :D if u loved me u must trust me....:D

30-11-2005, 01:24 AM
dính vào rồi sao rút đươc. nữa hả bạn ơi

bupbethuytinh
30-11-2005, 01:27 AM
ko rút được thật sao ? cố mà rút ra đi chứ thế khổ lắm mà mình là con gái còn thiệt hơn

30-11-2005, 01:34 AM
thế a` cold ơi bạn này nói rằng nên rút đi vậy thế nào ấy nhỉ , ko rút đươc. rồi bạn ơi vì mình yêu T thật

*Sao_Mai*
01-12-2005, 05:09 AM
kekkeke! cuÑg khá giống mình. Òi, khổ we' bạn à, thoát ra khỏi cái vòng luẩn quẩn đóa đi nghen !

nguyên văn bởi : londat
thế a` cold ơi bạn này nói rằng nên rút đi vậy thế nào ấy nhỉ , ko rút đươc. rồi bạn ơi vì mình yêu T thật
OH, MY GOD ! :oh: ko rút được thì thử tiến lên coai đi bạn :)
But only love can say - try again or walk away?
But I believe for you and me
The sun will shine one day
So I'll just play my part
And pray you'll have a change of heart
But I can't make you see it through
That's something only love can do... :D thu doc coi di ban> :D be happy

01-12-2005, 05:42 AM
mình ko giỏi tiếng anh bạn viết thế mình hiểu sao được như một người mù chữ à

Nigihayami kohaku nushi
01-12-2005, 06:15 AM
cho em mượn cái khang đi,em khóc quá trời đây nè

*Sao_Mai*
01-12-2005, 01:27 PM
Chỉ có love mới có thể nói - làm lại lần nữa hay bỏ đi ?
Nhưng e tin về a và em
Áng nắng sẽ chiếu vào 1 ngày nào đó
Vậy, e sẽ làm phần của e
Và cầu nguyện a sẽ thay đổi trái tim a
Nhưng em ko thể làm a nhìn thấu qua
Đó là những gì chỉ có love mới làm được
( hẻm phải mình viết đâu á, copy mà :D )

02-12-2005, 02:03 AM
ùh mình biết mà tình yêu sẽ đến với nhừng người biết giừ gìn tình yêu