PDA

Xem đầy đủ chức năng : lien oi nho em nhieu lam!!!!

mattranglanh
29-11-2005, 09:46 PM
em yêu dấu !!!!!
những chiếc là cuối cùng của mùa thi cũng đã rụng và nó là thời điễm đánh dấu cũa một mùa đông lạnh lẽo sắp bắt đầu phải không em? mùa đông mùa mà hai dứa mình đã cũng chung dòng nứoc mắt cuối cùng trứoc khi xa nhau. một năm trôi qua một năm với bao nhiều biến đổi của cuộc sống không biết giờ đây em còn nhớ anh như ngày đầu mình xa nhau không? còn anh nơi đây vẫn khoác trên mình chiế áo quen thuộc mà em mua tặng anh trứoc lúc đo để viết cho em những dòng tâm sư mà anh biết rằng viết chỉ là tâm sự với bãn thân cho vơi nỗi buồn cho vơi đi những nỗi nhớ em anh biết em chẳng bao giờ vào web ngoài chat với anh và có những lúc anhtự hỏi lòng mình : Anh làm em khổ nhiều quá rồi phải không Liên" một ngưòi con trai ra đi để tìm sự nghiệp để lại ngưòi con gái cô đơn sầu lẻ một mình như vậyphải chăng?anh không muốn thế, hàng trăm hàng nghìn lần anh tự nói với mình như vậy rồi có lẽ nghe đến đây em sẽ nói " không muón vậy sao anh còn đi " . Em yêu thưong năm nay anh 23 tuổi tức là ngày anh đi chỉ mới 22 tuổi, 22 tuổi mà trong tay không có chút gì để tạo nền tảng cho mình mai sau thì vậy mình có thể cùng hương một trái tim vàng như các cụ nói ở một xã hội mà đồng tiền chiếm lĩnh cuộc sống không ? hai đứa mình yêu nhau anh nghĩ em sẽ hiểu cho anhđúng không ? tình yêu với anh và sựnghiệp luôn đi đôi anh không bao giờ tách rời về một phía cả, anh vẫn yêu em và vẫn phải tạo dựng để ngày mai hai đứa mình hạnh phúc. Một năm rồi vậy là chĩ còn 2 năm nữa thôi là 2 đứa mình đựoc gặp nhau nhưng hai năm anh không biết sự thay đổi trong cuộc sống có còn làm em nhớ đến anh không và anh sợ, anh sợ Liên ạ !nếu điêu đó xảy ra anh sẽ ta sao anh cũng ko biết nữa !! nhưng hiện tại chỉ nghĩ đến nó thôi là anh đã cảm thấy không còn đủ nghị lực để vuơn lên nửa rồi!! nứoc mắt dành cho con gái hay bất cứ chuyện gì với anh là chẳng bao giờ có vậy mà bây giờ nó đã tự nó có mọi lúc anh nhớ em và em giận anh, anh thật sự chẳng biết làm gì những luc nhớ em nữa. Mình xa nhau cả ngàn cây số ngoài những lời yêu thương mà anh gửi cho em qua mạng, qua thưva qua điện thoại dẫu biết rằng cái gì làm nhiều quá cũng đều là nhàm chán nhưng với anh bất cứ lơi yêu thương nào dành cho em cũng luôn mới mẻ và anhkhông bao giờ nhàm chán cả tất cả xuất phát từ con tim yêu em chân thành của anh. Ở nơi xứ lạnh này ngày lại ngày anh sống trong niềm vui không trọn vẹn bởi nỗi nhớ em, nhớ quê hương nhớ bạn bè, nhớ những con đưòng, những bãi cỏ mà 2 đưa nằm bên nhau chung mọt chiếc (..) mà 2 đứa vừa mua ở Cầu Diên giờ tuy nó đã cũ nhưng chẳng bao giờ anh bỏ đi cả anh vẫn cho nó là những kỉ niệm, những báu vật của tình yêu hai đứa mình dành cho nhau tất cả những gì em dành cho anh nó đều là báu vật cảu đời anh và sẽ chẳng bao giờ nó mất trong anh cả thời giờ có lẽ cũng muộn rồi anh phải ra chợ mua đồ nấu cơm đây tối nay anh làm ca đêm có gì anh sẽ điện cho em anh nhớ em nhiều !! em giữ gìn sức khoẻ nhé, ăn nhiều vào không sợ béo đâu, anh luôn yêu em mà .. em giữ gìn sức khoẻ cho em cũng là cho chính anh luôn đó

chong em!!!!!!!!!duyduong

hix, . lần sau post bài nhớ type dấu nhé bạn :) Nếu bạn ko biết cách type dấu hãy vào đây (http://hoahoctro.com/4rum/announcement.php?f=10&a=51) để biết cách type dấu trong hoahoctro.com nha bạn ! Mỗi lần edit lại bài thế này mất nhiều thời gian quá . Chúc hai bạn hạnh phúc ha :)
---akite_for_you---

forever love
29-11-2005, 09:55 PM
trời đọc bài của bạn mà mình giật cả mình cứ tưởng người con trai nào viềt cho mình chứ bởi vì mình cũng tên liên giống người yêu của bạn .yêu nhau mà xa cách thì thiệt là buồn và đau khổ phải k bạn ?nhưng mà biết sao dc cuộc sống là vậy đó rồi ngày mai trời sẽ sáng thôi và hai người sẽ đoàn tụ