PDA

Xem đầy đủ chức năng : em mai mai chi yeu co minh anh

kitty4141
28-11-2005, 01:02 AM
anh có biết không hôm nay khi em ngấm nhìn bầu trời đầy sao em bỗng nhớ anh vô cùng , em đã viết những chữ này cho anh nhưng không dám gởi cho anh , nên đành phải gởi vào hoa học tró thôi mặc dù biết anh không bao giờ có thời gian để ghé qua hoa học trò đề đọc bao giờ , dù biết thế nhưng em vẫn viết với huy vọng có một ngày nào đó anh sẽ đọc , tối hôm nay bầu trời đầy sao nó thật rất đẹp nhưng nó lại không sáng vì nó đã thiếu đi một thứ đó là mặt trăng , cũng giống như em ,em có mọi thứ nhưng lại thiếu anh nên em chưa bao giờ cảm thấy hạnh phúc anh ạ , nhưng bâu trời thì không tối mãi 1 tháng nó vẫn có những đêm thật tuyệt vời còn với em thì mãi mãi em sẽ không có hạnh phúc được vì em biết mình sẽ mãi mãi không bao giờ có anh , anh đã từng nói hay quên anh đi và hay đi tìm một ngừơi tốt hơn anh và sống một cuộc sống hạnh phúc nhưng em không thể làm được điều đó , em biết bây giờ em chỉ có anh trong nồi nhớ và trong tưởng tượng thôi nếu như em quên anh thì em sẽ thật sự mất anh mãi mãi nhưng em thì không muốn mình mất anh đâu, anh hãy nhớ ở một phương trời xa xôi nào đó có một người rất rất yêu anh và mãi mãi đợi anh . YÊU ANH NHIỀU . bé bẹp vẫn là bé bẹp của ngày nào anh dã gọi

mong anh sẽ sớm quay về với em