PDA

Xem đầy đủ chức năng : kỷ niệm thời cắp sách

thutrang_hp88
27-11-2005, 03:45 AM
Vậy là chỉ còn vài tháng nữa ,tôi và tất cả những bạn học sinh lớp 12 thân mến đã bước ra khỏi cánh cổng trường cấp 3 rồi đấy.Thời gian trôi đi thật nhanh không kịp để lại trong tôi và bạn những kỷ niệm buồn vui chưa kịp cảm nhận hết.Tất cả chúng ta đều đang bỏ rơi thời gian để rồi đến lúc chia tay chúng ta không biết sẽ ra sao khi chúng ta chia tay nhau,các bạn ah hãy giữ cho nhauiu những kỷ niệm thật đẹp nhé,để đến lúc mỗi người mỗi ngả chúng ta còn nhớ đến nhau.

darksky nolonger
28-11-2005, 03:15 AM
Ôi trời, mình mong mau kết thúc "thời kỳ Pháp thuộc" này đây, trời ơi, còn đến 7 tháng bị đày đọa, bị tra tấn lận sao ?????????????????????

bupbethuytinh
28-11-2005, 04:08 AM
chời mình mong đừng bao giờ hết cấp 3 .........qua rồi tiếc lắm đã làm được gì đâu ?

forever love
28-11-2005, 07:35 PM
kỉ niệm đó thiệt làm cho mỗi người chúng ta ai đã từng đi qua không thể quên dc phải k bạn .bây giờ nghĩ lại thấy thiệt là vui ,giá như thòi gian quay trở lại

die_of_love99
29-11-2005, 01:47 AM
hic bây giờ ra trường rồi mà vẫn thấy nhớ cái cảm giác đấy. thật là xúc động biết bao , bao nhiêu kỉ niệm lại tràn về....

thutrang_hp88
03-12-2005, 02:18 AM
Ôi trời, mình mong mau kết thúc "thời kỳ Pháp thuộc" này đây, trời ơi, còn đến 7 tháng bị đày đọa, bị tra tấn lận sao ?????????????????????
sao ban lai co the noi nhu vay dươc nhi

hạnh phúc nữa vời
03-12-2005, 03:04 AM
Ôi nhớ lại cái thời ấy , những kỷ niệm vụng dại mới ngọt ngào làm sao...

Trống tan trường vừa dứt , cả lớp kéo ra gốc phượng sau trường... cười vui đã rồi ngậm ngùi khóc mãi...Tao sẽ thành kỹ sư , tao muốn thành bác sĩ , cô giáo...hồn nhiên dệt ước mơ...Có ai đó khẽ đọc thơ , trong câu chữ nói đây là hạ cuối...Nụ cười nín bặt , những hơi thở kéo dài buồn rười rượi...

những cuốn sổ nhật ký chuyền tay nhau , có những đứa nghịch ngợm ký trên áo mũ...kỷ niệm ơi đong bao giờ cho đủ...Ta lặng buồn viết bài thơ nhỏ tặng em

Chẳng bất ngờ khi nhận phải không em , nhưng vẫn ngạc nhiên khi ta viết trên vạt áo...
Bài thơ ơi sao không trao từ trước...vì ngày mai....