PDA

Xem đầy đủ chức năng : DÊm CÔ DƠn NhỚ Anh...=)

hoangson0902
25-11-2005, 07:06 AM
Em thân yêu! ( Gởi bà xã : Trịnh Hoài Khánh Chãu ) :blinking:
Khi ông mặt trôi dần dần khuất' sau những dãy núi phía xa chân trời và hoàng hôn xuất hiện đó cũng là lúc bóng tôi,bao trùm .khi bạn ngày cuộc sống nhộn nhịp bao nhiêu thì khi màn đêm buông xuống nó lại đem lại cho chúng ta một cuộc sống êm ả,thanh bình biết mấy ,nhiều khi nó cũng mang đến cho ta nỗi buồn .
Một nỗi buồn đang lan tỏa nơi trái tim THI EM biết tại sao không màn đêm buông xuống là thời gian giành cho đôi lứa yêu nhau.thời gian đó hò hẹn họ đi chơi ,đi hóng' giờ trời hãy đi xem phim ....thật là một cuộc sống mà bao người luôn mong ước .Con đối với Thi thời gian này cũng giành cho Thi nhưng đó không phải là niềm vui mà là một nỗi nhớ nhưng không biết người con gái Thi yêu ở nơi đó có nhớ tới Thi không Thi không biết rằng khi yêu thì người ta lại như vậy?.
chứ EM ơi Thi nhớ ... nhiều lắm ,Thi không biết tình yêu này có đi đến đâu dù nó đem đến hạnh phúc hay đau khổ nhưng tình yêu mà Thi dành cho ...là tất cả .Đó là cả trái tim yêu mà Thi không lúc nào Thi thành thật như lúc này đâu .Tùy tính của Thi rất thích đùa nhưng mình chỉ muốn đùa để cho mọi người xung quanh Thi được vui vẻ nhưng mà đối với ... Thi không bao giờ đùa giỡn cả. Thi không muốn đùa giỡn ..... Tình yêu Thi dành cho ... là thật lòng ... hãy mở rộng trái tim để đến lấy tình yêu của Thi nhé! .
" Trái tim em chỉ một lần hé mở
Đón Anh vào rồi khép kín nghìn thu ".
từ khi trông thấy ... từ buổi ban đầu Thi đã muốn cuộc đời này để dành cho ... và chỉ cho ... mà thôi ,và kể từ ngay đó trái tim Thi luôn mang theo một hinh bóng .Hình bóng đó đã in sâu ở nơi Thi và sẽ mãi mãi khong bao giờ phai nhạt .Hình bóng do chính là em ... ah .KHông lúc nào Thì khong nhớ đến ... và Thi chỉ muốn lúc nào cũng được trông thấy khuôn mặt ,bóng dáng ,hình dáng đáng yêu ấy.
Thời gian trôi đi đối với Thi thật là dài ,dài thật dài ,một phút Thi cứ tưởng như là một ngày ,một giờ dài như một ngày ,một ngày dài cứ như một tháng và một tháng cứ dài như 1 năm ấy vậy khi đáng yêu thì người ta cảm thấy thời gian trôi đi chậm chạp nó như đang bộ vậy.Thi mong mãi không đến được ngày mai để được gặp ... Tuy Thi cảm thấy như vậy,nhưng ... ơi thời gian nó không bao giờ đứng đoi chung' ta đầu ...ah. Từ ngày đầu tiên gặp nhau thời gian không phải là dài mà nó cũng không ngắn,vậy mà từ ngày đó ... vẫn chưa tin Thi hãy ... vẫn vẫn còn chờ đợi một điều gì nữa,ngoai tinh yeu chan thanh cua thi danh cho ... ,.. oi thi yeu ... nhieu lam .
Em Ah ! anh mong em hiểu ! anh yêu em không phải vì mong em đáp trả lại tình cảm của anh , cũng không mong em yêu lại anh , mà anh yêu em vì mong cho em được hạnh phúc .Em có thể nghi ngờ ánh sáng của những vì sao và vầng trăng kia.Nhưng xin em đừng bao giờ nghi ngờ tình yêu của anh bởi vì nó chỉ có một.Dành cho em mà thôi... àh.Anh yêu em hơn bất cứ ai trên đời này!Em chính là nguồn sống,nguồn động viên đối với anh!
.......................*.*.....................*.* .....................
..................*.*........*.*.....*.*........*. *................
..................*.*........KHÁNH..CHÂU.....*.* . .............
....................*.*........................... . *.*.................
.....................*.*.......SO.MUCH.....*.*.... . .............
...........................*.*.................*.* ... ..................
................................*.*..*..*.*....... ....................
.....................................*.*.......... .......................