PDA

Xem đầy đủ chức năng : xin lỗi ! Em yêu anh

tieuthu_rose
24-11-2005, 01:47 AM
Hôm nay 3 tiết, em về sớm anh àh........chỉ là định để lên net mở mail....thì gặp anh, lòng em lại nhớ về anh......em và anh chia tay ko được bao lâu, chỉ là mới đây thôi...nhưng anh là người em quen lâu nhất 1 năm mấy rồi đó anh....những người khác dù có đẹp có giàu , có tài như thế nào thì họ chỉ là họ mà thôi. Em phải thừa nhận với anh là em đã và đang quen rất nhiều người, điều này anh cũng biết mà phải ko? Anh thì ở nơi của anh, còn em thì ở chổ của em......anh đâu có hiểu mỗi tối t7 em phải lên mạng để chờ anh , trong khi đó tụi bạn em lại đi với nhau...em và anh chỉ quen qua mạng...ko biết mặt, ko biết giọng nói, và em cũng ko biết anh là thằng con trai như thế nào, tụi mình quen nhau cũng như những đôi khác, cũng giận dỗi , cũng khóc, rồi thì cũng hều, cũng nói lời yêu thương........nhưng chưa bao giờ bàn tay em đặt lên mặt anh , hay anh nắm tay em, bởi đơn giản tụi mình chỉ là những con người ảo? Đấy là hôm qua em nghĩ thế thôi , nhưng bây giờ em đã nghĩ khác, anh là anh , là một con người thật....và anh yêu em thật lòng , chỉ có em.......xin lỗi anh , vạn lần xin lỗi anh.....và đến khi em nhận ra anh yêu em thật lòng thì đã quá muộn............rất rất là muộn và tụi mình chỉ có thể là bạn.Một tình bạn níu kéo, và bây giờ đây em chán tất cả, và mỗi ngày đi học em đều vác theo cái bộ mặt cực kì khó coi......ko còn là cô bé dễ xương nữa, nhưng dễ xương để làm gì hả anh.....em đã trở lại cái tính mà anh và mọi người đều ghét : chảnh,đõng đảnh..........và bây giờ em hối hận....và em nhận ra rằng từ trước tới giờ lòng em vẫn ko đổi , em vẫn yêu anh......................nhưng em sẽ thật lòng chúc anh hạnh phúc........bên người ấy..........thật lòng

sinhdanau
24-11-2005, 03:49 AM
tuyệt nhưng mình biết nó không có thật

girlxinh
24-11-2005, 03:56 AM
mình nghĩ là thật đó

be_thich_anh
26-11-2005, 09:38 PM
bạn à! t/y là như thế đó! chúc bạn thêm mạnh mẽ!