PDA

Xem đầy đủ chức năng : Em mong anh hãy là người em yêu !

girldethuong
21-11-2005, 11:00 PM
Đến hôm nay em mới nhận ra rằng mình đã làm anh phải buồn , vì em mà anh làm những chuyện khiến anh phải đau lòng , thật sự em không muốn như vậy nhưng em ko hiểu sao con tim em lại mách bảo em như vậy vì em biết anh vẫn còn yêu em , có lẽ điều em tiếc nhất là lúc anh nói chia tay , em đã không hiểu được , em đã ko tìm ra được lý do đã khiến anh làm vậy , nếu em là anh em cũng sẽ làm vậy , và khi anh quay lại em cũng sẽ làm như anh bây giờ , mọi chuyện đối với anh thật khó xử , nhìn anh ngày càng gầy hơn , ngày càng buồn hơn em cảm thấy thương anh lắm anh à , em vẫn nhớ khi quen em anh đã bỏ thuốc lá nhưng bây giờ khi gặp anh sao em thấy anh hút thuốc nhiều thế , có phải vì anh buồn lắm không , em biết anh cần một người chia sẽ , lần đầu quen anh em đã có thể chạm đến trái tim của anh , em biết những gì anh nghĩ , em hiểu anh hơn ai hết đó cũng là lý do em yêu anh ,anh có nhớ không lúc đó anh hay cười hay vui vẻ , sao giờ đây nhìn anh em toàn thấy những nỗi buồn , ko muốn tâm sự với ai , có phải lòng anh đã khép lại rồi hả anh , em mong được là người có thể giúp anh cùng anh vượt qua những nỗi buồn , muốn được chia sẽ cùng anh , sao anh luôn chịu đựng tất cả một mình để mọi người nói anh như thế , anh ko phải như vậy mà anh , lòng em luôn mong anh được vui vẻ được hạnh phúc , vì thế em đã đồng ý hứa với anh , nhưng giờ em chẳng thấy niềm vui đến với anh , mà mỗi ngày anh càng lại buồn hơn lại giống với lúc trước , anh đừng như thế nữa , em nói vậy ko phải là muốn anh quay về với em nhưng em mong anh sẽ hết buồn , sẽ vui vẻ , và em có thể nhìn thấy anh với nụ cười năm xưa , như thế anh có làm được không anh , em nhớ anh lắm , anh đừng buồn nữa nha anh .

_ Girl Buồn _
21-11-2005, 11:29 PM
bạn làm gì mà để anh ấy buồn dữ vậy

life_dream
22-11-2005, 02:27 AM
CS có những điều không như mình tưởng tượng , nhưng nỗi buồn nào rồi cũng qua đi bởi chẳng ai muốn sống mãi với nó cả . Rồi một ngày người ta sẽ hiểu ra thôi , dethuong kô phải tự rằn vặt mình như thế đâu . Người ta thật ngốc khi đánh mất một người như dethuong . Đừng nghĩ là vì dethuong mà người ta làm những việc đau lòng . Cái gì đã qua không thể lấy lại được nữa đâu . Hãy sống thật vui vẻ cho dù bên trong có bão tố tới đâu .

-H.Q.L.T-
22-11-2005, 04:04 AM
Em ko phải là người có lỗi cũng ko nên trách mình , chẳng phải vì em mà người ta như thế , em là một ngưởi con gái tốt , em đừng lo người ấy sẽ sống vui vẻ mà , em giữ gìn sức khoẻ nhé , trời đã lạnh rồi đấy !

Lạnh Lùng
22-11-2005, 04:11 AM
Mọi chuyện rồi cũng sẽ qua đi ! Bạn đừng buồn .... Trái tim bạn vẫn còn rất yêu người con trai ấy . Có thể , trước đây vì bạn mà anh ấy đã bỏ thuốc lá ... nhưng cho đến bây giờ thì lại ko như thế nữa ...... Phải chăng , giữa bạn và anh ấy vẫn còn nhiều quá khứ và kỷ niệm ... Riêng Q , Q nghĩ .. anh ấy cũng còn thương bạn rất nhiều . Hãy nói với anh ấy rằng bạn cần anh ấy ... và yêu anh ấy . Đừng để hạnh phúc vụt mất bạn à!...

:.>Hamyko<.:
23-11-2005, 02:10 AM
Có đôi khi , mình cứ vờ như không biết tình yêu đã vụt mất thì có lẽ sẽ tốt hơn , hãy cứ nghĩ đến những điều khác , những điều sẽ khiến cho cả 2 cùng hạnh phúc .

-H.Q.L.T-
23-11-2005, 02:48 AM
Hạnh phúc , (^_^) điều mà chính /me đi tìm bấy lâu nay , ráng giữ bấy lâu nay , đến bây giờ vẫn chưa làm được , /me thật là tệ quá !

23-11-2005, 02:53 AM
Lại tự trách nữa rùi , K có biết K đã yêu rất thật , rất nhiều và K đã rất trân trọng tình yêu đó không ? Thế sao K cứ nghĩ K là người khiến cho người ấy buồn thế ? không phải đâu , không phải là do K đâu mà .

girldethuong
24-11-2005, 07:28 AM
To life_dream : Anh ấy không ngốc , anh ấy là vậy , anh ấy luôn gặp những chuyện không vui , anh ấy là người đáng để N yêu , nếu có thể yêu một lần nữa nếu có thể bắt đầu N vẫn sẽ chọn anh ấy , trái tim N luôn là của anh ấy .
To King_quay : ko không phải anh ko nên trách mình vì những chuyện đã qua hãy nghĩ về những chuyện phía trước
To nhoveanh ; uh có lẽ yêu như thế sẽ tốt hơn , nhưng mình sợ một ngày khi anh ấy không là của mình mình sẽ buồn lắm nhoveanh à

bexinh_12
24-11-2005, 06:57 PM
nếu đã làm rồi thì còn nói làm gì nữa hả ban???????????

-H.Q.L.T-
26-11-2005, 08:22 AM
Girl đừng buồn nữa rồi , những điều tốt đẹp sẽ đến với girl mà , hãy là nhóc như trước nhé (^_^)

Li*Bi*Khung*
26-11-2005, 11:31 AM
bạn đừng buồn.Mình tin chắc rằng anh ấy sẽ hiểu được tấm lòng của bạn giành cho anh ấy.Mình rât thông cảm cho bạn

loveislove
26-11-2005, 08:57 PM
Mình cũng mong bạn tìm được người bạn mong muốn , bạn đã yêu người ấy thật nhiều mình tin người ấy biết tình cảm của bạn , người ấy sẽ đến với bạn nếu bạn can đảm lên hãy làm cho người ấy biết bạn yêu người ấy như thế nào rồi bạn sẽ làm người ấy cảm động , mong bạn được hạnh phúc

emthichanhroi_anhtanemdi
26-11-2005, 11:59 PM
Mong bạn tìm được hạnh phúc cho mình

28-11-2005, 02:54 AM
Hạnh phúc không hẳn là khi yêu nhau phải được ở bên nhau ; chỉ cần yêu nhau thật lòng và hiểu nhau trong mọi hoàn cảnh thì tình cảm đó mới thật là đáng quý ; nếu có xa nhau nhưng vẫn nghĩ về nhau và mong mọi điều tốt đẹp cho nhau mới gọi là tình yêu.

bantinhcamuadong_232411
28-11-2005, 04:18 AM
sao chuyện của các bạn kỳ lạ vậy
Sao hai bạn cứ tự trách nhau hoài vậy
Đó chẳng phải là lỗi của ai cả
Các bạn nên làm điều gì đó để giải quyết vấn đề của mình, chứ cứ làm như thế này thì chỉ khổ cả hai bạn thôi
Mà mình thấy cả hai bạn vẫn còn yêu nhau lắm đúng không
Vậy tại sao hai bạn không thể giải quyết được chuyện của mình ah
Đừng làm cho nhau buồn thêm nữa bạn ah
chúc các bạn luôn vui vẻ nhé