PDA

Xem đầy đủ chức năng : Anh có còn yêu em ko?

congiobuon
19-11-2005, 08:02 PM
Anh ơi!
Rốt cuộc là sao hở anh? Thậm chí em cũng không hiểu nổi mình muốn gì nữa! Em chơi vơi quá anh ơi, còn gì giữa hai chúng ta không? Em nhớ anh nhiều lắm mà anh có nhớ gì em đâu! Anh với em là gì nhỉ mà anh nỡ lòng nói với em rằng giữa tụi mình chỉ là tình hờ?

Đau đớn quá anh ơi! Làm sao em chấp nhận được hở anh? Anh nhẫn tâm lắm! Anh phũ phàng lắm! Những tháng ngày này em gắng gượng để qua các bài thi, nhưng sau đó thì sao? Em sẽ sống như thế nào đây? Sẽ ra sao bây giờ? Em khóc rất nhiều vì nhớ anh. Nhớ anh nhiều lắm mà chẳng biết làm sao để vơi đi. Anh đã có người khác rồi làm sao còn nghĩ đến em nữa! Em như đã chết rồi! Thật rồi! Em còn sống chi nữa đây!

Gần hai tháng cố gắng không gọi anh, em đã bắt đầu thấy nhớ! Em nhớ đến phát điên lên và em gọi điện cho anh đến ba lần, có gặp đầy nhưng không có can đảm để mở miệng chào. Vì em sợ! Em sợ anh khi thường em! Em sợ anh nhẫn tâm nói ra những lời vô tình! Em biết làm gì đây? Chưa đầy hai tháng mà như dài cả ngàn năm. Em không sao quên được! Em buồn và nhớ anh nhiều quá!

Bây giờ anh ở đâu? Anh có nghĩ gì về em không? Anh có còn nhớ chút gì về em không? Anh ơi em tuyệt vọng quá! Anh có còn thương em không?

xau trai bat tai
19-11-2005, 09:40 PM
dừng buồn nhé bạn hỡi!!!!!!
quộc tình nào ko mang xót xa?????????

than lua
19-11-2005, 09:53 PM
tinh yeu la gi ho ban ma sao cu phai than phien nhu vay , Hay co len !

em sẽ không yêu ai
20-11-2005, 12:00 AM
bạn à
có lẽ bạn và mình đều có chung một tâm trạng là đang đau khổ vì tình nhưng mình mong rằng bạn sẽ và hãy quên con người đó đi vì người đó không xứng với bạn đâu
hãy luôn vui vẻ và hạnh phúc lên đi nha bạn

(>_<)Amen!...ôi nạy chúa... con...(>_<)
20-11-2005, 12:34 AM
hãy mạnh mẽ lên và đừng để tên đóa nhìn thấy nước mắt của bà:cool1:

bematnhung
20-11-2005, 01:11 AM
Hãy tự đứng lên mỗi khi vấp ngã bởi vì cuộc sống tốt đẹp vẫn luôn chờ đón chúng ta . Tạm biệt , chúc bạn may mắn .

thinodangyeu13185
20-11-2005, 01:48 PM
nếu muốn biết tình cảm của anh ta thế nào thì bạn hỏi trực tiếp đi
đừng tự làm khổ mình như thế....chúc bạn mau sớm tìm đc câu trả lời và vẫn coi đó là chuyện thường tình trong tình yêu ...

Giọt_Mưa_Buồn
20-11-2005, 10:51 PM
Mình đang đứng giữa sự mâu thuẫn bạn ah`.Nhớ người ấy,muốn gặp người ấy nhưng đồng thời mình cũng muốn đừng gặp để mình tự tìm quên người ta.Chán thật.Làm sao bây giờ?:oh:Mình chia sẻ cảm giác này với Gió buồn nha,vì chúng ta đang cùng 1 hoàn cảnh như nhau mà.:think:

rainsnow
09-12-2005, 12:53 AM
tình yêu đặt nhầm chỗ!hãy cười lên bạn nhé để vơi bớt đi phần nào nỗi đau

congiobuon
09-12-2005, 02:12 AM
tình yêu đặt nhầm chỗ!hãy cười lên bạn nhé để vơi bớt đi phần nào nỗi đau
Mỗi 1 nụ cười là 1 giọt lệ khô đúng ko bạn.Phải biết cười ngay khi mình đang đau khổ nhất .....

Akite_for_you
09-12-2005, 02:49 AM
. uh,.. cưòi,... cưòi hoài thôi,.. sao mà còn khóc đựoc nữa,.. :so_funny:.. cứ cưòi mãi thôi,.. cưòi thôi vì cũng chẳng khóc đựoc nữa,... :D hay hay thiệt,... không khóc nữa tức là ko còn tình cảm,.. không còn cảm xúc,.. làkhông còn gì hết,.. ta còn gì đâu mà người cứ đánh cắp đi từng thứ của ta,.. :so_funny:... cưòi vui quá.. kakaka !

congiobuon
12-12-2005, 06:25 AM
. uh,.. cưòi,... cưòi hoài thôi,.. sao mà còn khóc đựoc nữa,.. :so_funny:.. cứ cưòi mãi thôi,.. cưòi thôi vì cũng chẳng khóc đựoc nữa,... :D hay hay thiệt,... không khóc nữa tức là ko còn tình cảm,.. không còn cảm xúc,.. làkhông còn gì hết,.. ta còn gì đâu mà người cứ đánh cắp đi từng thứ của ta,.. :so_funny:... cưòi vui quá.. kakaka !
Có đôi lúc nước mắt khiến ta phần nào nguôi đi cơn đau và nỗi buồn nhưng cũng có lúc nước mắt chẳng giải quyết được gì mà khi ấy nụ cười giúp ta bình tĩnh,cứng rắn hơn để thấy mình vẫn còn bản lĩnh để vượt qua nỗi đau ấy dù lòng đau nhức nhối ....

xxxtrangxxxketbanxxx
12-12-2005, 08:44 AM
anh H ah tinh cua cua anh tu trươc toi nay trao cho em chi co vay thoi sao? the da dươc 1 nam em va anh ko noi chuyen voi nhau roi. anh dao nay the nao? van khoe chu? that su voi anh trong 1 nam qua em cam thay rat buon ,,,,,, ANH co con nho hom nay la ngay gi cua 2 dua minh ko? em biet gio nay anh o ben ngươi chac anh cung chang nho gi dau ,, hom nay la ngay 12 thang 12 va cunmg ngay nay nam ngoai em va anh tung co gap nhau o trong shop quan ao anh nho chu? anh co biet dem 1 thang 8 khi anh noi loi chia tay long em dau nhu the nao ko? em chi biet khoc va dung nhin anh bươc chan lang le ra di.....
em biet tinh minh bay gio chang con gi... o noi phương xa em lươn lươn cau nguyen cho anh dươc hanh phuc mai ben ngươi anh yeu... em mong sao ngươi yeu moi cua anh se thương anh va yeu anh that long ,,,,,

zaizi1986
12-12-2005, 09:44 AM
các bạn đâu ở hoàn cảnh đấy đâu mà dễ quên hả bạn quên một ai mà mình giữ ở trong lòng khó lắm tình mà như cơn gió thoảng quá bao giờ chẳng để lại chút cảm giác chứ hiz hiz

Giọt_Mưa_Buồn
16-12-2005, 03:38 AM
Sài Gòn trời đã vào đông rồi anh ạ.Đường phố tấp nập,rộn ràng chuẩn bị đón chào ngày lễ giáng sinh sắp đến.Em lang thang 1 mình trên phố đông mà lòng nghe buồn man mác.Giờ này ở nơi xa ấy anh có còn nhớ đến em không,1 cô bé lúc nào cũng nhớ anh và luôn yêu anh.Hỏi vậy thôi nhưng sâu tận trong tim em mơ hồ hình như đã có câu trả lời.Anh bây giờ thay đổi nhiều lắm.Không còn những lời âu yếm,những cử chỉ ân cần chăm sóc và quan tâm em như ngày xưa nữa.Anh luôn tìm cách né tránh mỗi lúc em tạo sự thân mật.Vì sao vậy anh?Anh có thể nói cho em biết được không?Tuy biết rằng những lời nói của anh có thể sẽ làm em đau nhưng em vẫn muốn anh nói.Anh có còn yêu em nữa không anh....?Em yêu anh.