PDA

Xem đầy đủ chức năng : Anh vẫn chờ em trong hi vọng nhỏ nhoi

maotrachdong
19-11-2005, 06:28 PM
Thoa ah!!!
Chắc bây giờ em đang hạnh phúc bên người yêu chỉ có điều người ấy ngày hôm nay không phải là anh, và em đã bao giờ tự hỏi anh bây giờ sống ra sao không, anh có vui hay không hả em ........Thoa oi sao em lai ra đi em đã từng hứa sẽ yêu anh dù có cách xa dù có khó khăn gì em cung se ben anhma, chả nhẽ em đã quên đi những kỷ niệm buồn vui mà chúng ta đã có với nhau sao em. Anh biết rằng bây giờ anh có nói gì cũng vô nghĩa nhhuwng chi mong em hiểu một điều rằng ở đây vẫn luôn có người chờ đợi em vẫn mong em hãy suy nghĩ lại và quay về với anh chúng ta sẽ làm lại từ đầu cũng chưa muộn mà em ..............
em cò còn nhớ buổi đầu tiên chúng ta gặp nhau không T đó là một ngày mà đối với anh sẽ không bao giowf quên em xinh đep đến một cách lạ thường và chúng ta đã làm quen bởi ánh mắt nhìn nhau bối rối , một chút pha trò chuyện của anh và anh cũng như em đã hiểu được tình cảm củ nhau chúng ta chia tay nhau và đã đẻ lại cho lòng anh một vết thương đau nhói anh làm em không vui ah ....anh biết người ta hơn anh về nhiều mặt nhưng có một điều anh chắc rằng tình yêu của anh dành cho em sẽ không ai có thể có
...............ôi buồn và chán cuộc sống sao mà cứ làm cho anh phải khổ đau thế này T ơi!! anh yêu em nhiều lắm em hãy quay về với anh đi được không anh luôn dang rông đôi tay chờ em mà trái tim anh sẽ mãi chỉ thuộc về em thôi ..................
[email protected]
[email protected]

jupiter_htp
19-11-2005, 06:48 PM
hix hix súc động quá bạn ơi
bạn à biết rằng chờ đợi thì vẫn phải có hy vọng nhưng nếu hy vọng đó là ko thành thì bạn hãy nghĩ lại đi bạn à