PDA

Xem đầy đủ chức năng : Em biết rồi đây anh sẽ quên !

xinloianh
17-11-2005, 10:24 PM
:jerry: Anh thân mến !
Em biết có lẽ với anh , em chỉ là một người bạn hay nói chính xác hơn em chẳng là gì của anh cả . Lời nói yêu của anh dành cho em cũng chỉ là lời bộc phát ra lúc yếu lòng . Vì vậy em chẳng dám trách anh mà em chỉ trách chính bản thân mình . Sao đã vội tin vào lời nói yêu của anh . Để giờ đây khi gặp anh hay nhìn thấy anh trên mạng , em lại cảm thấy bùn và giận anh . Vì sao anh biết không hả . Vì anh đã làm cho em mất niềm tin vào chính mình và vào cả những người con trai nói yêu em nữa . Có phải em đã quá ngốc không hả anh .
Em sẽ quên được anh đúng không nhỉ . Em biết ngay bây giờ thì không thể nhưng chỉ cần có thời gian thôi là em có thể quên em . Em không thể khẳng định là bao lâu nhưng em có thể chắc chắn rằng em sẽ quên anh . Anh đừng lo và đừng nghĩ rằng em yếu đuối nha . Em có yếu đuối thật nhưng tùy hoàn cảnh và tùy người em mới yếu đuối .
Có nói gì thì mị việc cũng như vậy oy . Em chỉ có thể nói rằng : " Em chúc anh hạnh phúc " . Và mong anh hãy nhớ những kỉ niệm của chúng mình .
_________Em biết rồi đây anh sẽ quên !__________

__________*___*___*___*___*____________

Không post thơ ở đây nha bạn !

em sẽ không yêu ai
18-11-2005, 12:21 AM
bạn à ! một người con trai như vây thật sự không đáng để cho bạn phải nhớ tớ đâu , hãy quên đi bạn nhé
mình còn đau hơn bạn nữa nhưng mình tin rằng rồi một ngày người đó sẽ hối hận vì đã xa mình
và chúng ta hãy sống thật tốt để cho những người đã phụ ta thấy rằng : không có họ ta còn sống tốt hơn trước nhiều bạn nhé
hãy vui vẻ lên bạn nhé

đời sẽ vui
nếu ta biết cười

em vẫn yêu anh
18-11-2005, 05:46 AM
tôi cũng là ngưòi giống như bạn cũng tưìng tin vào lời yêu thương mà giờ đây phải đau khổ cả đời tuy biết tình yêu đó là giả dối nhưng vẫn cứ tin cứ hi vọng vào một ngày tinh yêu đó sẽ trở thành sự thật.

Post bài có dấu nha bạn :)

lamquy19
18-11-2005, 05:52 AM
các bạn gái thân mến khi tôi đọc đựoc những dòng này cũng hơi thấy rằng Thưọng Đế không thiên vị cho các bạn lắm nhưng các bqạn hãy an tậm ngưòi tốt bao giờ cũng gặp đựoc diều tốt cho nên các bạn hãy yêu đời đi nhé, đừng tuyệt vọng về tình yêu vì tình yêu là một thứ phép màu mà Thưọng đế đã ban cho chúng ta tội gì mà chúng ta không hưởng thụ nhỉ ? hãy nghĩ rằng đây chỉ là một giấc mơ thôi và hãy tìm một hưòng đi cho riêng mình nhé, chúc các bạn thành công và vui vẻ. Bye!

Post bài nhớ type dấu nha bạn !:)

thien than mua xuan
18-11-2005, 06:38 AM
Tôi nghĩ "bọn con trai'' đáng ghét đã làm cho con gái chúng mình buồn mới đáng xấu hổ.Chúng ta cần sống tốt hơn họ ,chúng ta hãy cho họ thấy họ đã sai lầm thế nào khi làm như vậy .

havitbau_87
18-11-2005, 06:44 AM
hix!
tuy em ko phải con gái
nhưng trong trường hợp này
em xin ủng hộ các chị

xinloianh
24-11-2005, 02:30 AM
Hì cảm ơn các bạn nha. Trâm Anh sẽ cố gắng

Ko post kèm link hình của bạn nha :)