PDA

Xem đầy đủ chức năng : Bắt đầu lại bằng tình bạn nhé anh!

Giọt_Mưa_Buồn
17-11-2005, 09:34 PM
Em đã quen anh, và đến với anh vội vã như tất cả những cuộc chơi trước đây. Cứ ngỡ là sẽ làm cho anh yêu mình . Mỗi ngày anh vẫn gọi điện, nhắn tin , lo lắng , chăm sóc cho em, nhưng trái tim đanh đá xưa đã không nhận ra là người ta đang không thật lòng . Em đã thả lỏng bản thân để rơi vào hố sâu. Em đã chìu anh bất cứ chuyện gì em cũng châp nhận để cho anh được vui, càng ngày em càng thấy không phải là bản thân mình nữa . Thời gian ấy tưởng vàng son suốt đời . Nếu như hôm ấy anh đừng gặp mặt cô ấy . Một người con gái mà em đã hận trong lòng như một kẻ thù không đội trời chung . Chính cô ấy cũng ghét em không ít . . . Và ....................
.......Đến một hôm bắt gặp anh và người con gái ấy vai kề vai . Em sững sờ, không biết có nên tin vào đôi mắt của mình không . Trong khi ấy anh ko hề nao núng . Dắt tay người ấy đến nói với em một câu : "This is my girl , you better not to do anything to her." Câu nói của anh đã bóp nát trái tim tưởng chừng không biết yêu là gì . Em ... đã bị anh đánh gục . Đêm ấy em khóc suốt cứ như chưa từng được khóc bao giờ trong đời . Càng nghĩ về anh, em càng đau . Càng đau, em càng hận anh . Hận anh tại sao lại gian dối , càng hận nhiều hơn khi anh dối gian em để đến với người ấy, một con người đáng ghét! . . . Và......................................
........Mặc dù bây giờ anh và ai đó đã chia tay em vẫn không thể nào quên được anh , đôi khi gặp lại , em cũng như anh , không biết phải nói gì . Thì thôi , chúng mình hãy cho chuyện tình ấy vào quên lãng ... Hãy chỉ nên bắt đầu lại từ tình bạn , anh nhé . . .

tea_young
17-11-2005, 11:11 PM
Thui thì tình bạn nếu hoh được,cho em lèm người iu lun anh há!?? thư bạn,cảm động we' chờI!