PDA

Xem đầy đủ chức năng : Làm sao để biết rằng em vẫn yêu anh

emyeuanhmaimai
16-11-2005, 06:44 AM
Anh à tuy la em va anh da chia tay nhau va tat nhien khi chia tay la chung ta dường ai nay di nhung ko hieu sao em lai ko the we^n dươc anh em ko the hieu noi ban than minh nua.........em dien chang.........ko that ra em wa' yeu anh anh à..........
Em biet bay gio anh ko can em nua anh da co ban ay ben canh anh moi khi anh buồn va co don thi anh lam gi nho den em nua phai ko mac du anh da noi anh se ko bao gio we^n em.........
Em that su ko hieu tai sao den gio em van yeu anh nhu the trong khi anh da doi xu voi em rat te rat te anh da lam cho em wa' dau long..........
Anh vút bo nhung ky niem cua chung ta de dang hon em tưởng anh lam em that vong wa'.....tai sao anh lai nhan tam den the.........
Neu ko tan mat thay va em ko tan tai minh nghe dươc nhung loi cua anh chac em cung se ko bao gio tin ko bao gio em co the tin dươc that day anh a....
Em bay gio da wen ngươi moi roi nhung em ko the we^n dươc anh va em ko the hieu tai sao khi ben canh ngươi moi em ko co mot cam giac gi ca.......
Em chi yeu anh thoi......chi anh ma thoi
Em da khoc rat nhieu khi mat anh va bay gio nghi den anh em van dau long vi em wa' yeu anh roi.......khi em noi voi ban em thi no cươi len va bao em " may noi that ko may xao wa' hoi do toi gio may co thương ai that long dau ? " em cung nghi dzay nhung em ko biet nua anh à
Chac la duyen so no da cho em gap anh roi lai de em danh mat anh mot cach de dang...dau biet may
Em da nhieu lan suy nghi em nghi rang neu anh quay lai voi em chac han em cung se dong ý........va em da goi dien cho anh noi cho anh nghe........anh lai hen em di choi anh co biet em vui lam ko............vui bao nhieu thi that vong bay nhieu hom ay anh ko den..........em da doi anh trong su tuyet vong
Em da di kiem anh ma ko gap roi anh lai goi dien cho em noi la anh da chia tay voi ban ay hoi thi anh ko noi..........dzay la sao em ko the hieu may hom nay em goi cho anh ma ko dươc may anh bi gi a...
Em cung ko biet sao nua du sao thi em van cho doi anh em van yeu anh nhu ngay nao anh hay nho nhé em van luôn o canh anh : I LOVE YOU ONE AND ONLY ONE

WARNING : Lần cuối cùng akite nhắc bạn, nếu toàn bộ bài viết của bạn hoh type dấu akite sẽ delete toàn bộ bài của bạn. ! MOng bạn hãy làm đúng quy định ! !

downy
16-11-2005, 07:23 PM
Thật là cay đắng, một người như thế thì việc gì phải đau khổ chứ. Như vậy có phải là tự làm khổ mình không. E hèm
hỏi thế gian tình là chi mà đôi lứa hẹn thề sống chết

tieu ha
16-11-2005, 07:43 PM
sao bạn lại tự làm khổ chính mình vậy ?ko có dấu đọc buồn lắm bạn ơi !

em sẽ không yêu ai
17-11-2005, 12:20 AM
bạn à ! mình cũng không biết phải nói gì với bạn nữa vì tâm trạng của mình lúc này cũng không tốt hơn bạn là bao nhiêu
nhưng mình cũng mong rằng bạn sẽ được hạnh phúc trong tình yêu

Không post thơ ở đây nghen bạn !

dethzuong_bt_yeuchetlien
18-11-2005, 12:41 AM
bùn wa' đi

bantot
13-12-2005, 05:48 AM
ai cũng có người để nói ...còn tôi ...mải mê đi tìm em ,em đã lản trốn tôi tại cái diễn đàn chết tiệt này "thông cảm nha tức quá mà" mà cũng tại diễn đàn sao quá nhìu thènh viên ,làm tui tim em ,hổng ra ,tui chỉ biết nói vu vơ rắng anh yêu em nhìu lém

Akite_for_you
13-12-2005, 07:23 PM
akite close lại hén,..akite đã yêu cầu chủ nhân topic này edit lậi bài viết và bbỏ dấu nhưng mà........!