PDA

Xem đầy đủ chức năng : ***-_xin lỗi anh dù đã quá muộn màng rồi_-***

*forget-all-world*
15-11-2005, 10:37 PM
Phải nói làm sao đây vì em biết rằng đây ko phải là lần đầu tiên em nói lên lời xin lỗi với anh , nhưng ở nơi phương trời xa này em đã suy nghĩ thật kỉ về những việc mà em đã đối xử với anh , em biết ko những giờ phút này đây chính là thời gian mà em có thể ngồi ngẫm nghỉ lại và em biết mình thật sự quá đáng vì em đã ko làm anh khổ anh đau lòng chỉ 1 lần mà hai ba lần cũng vậy , nhưng anh có biết ko điều em ko thích nhất là tại sao anh lại ko tách em chư cứ như lúc đó anh trách móc em đánh em hay chửi em dù chỉ một câu thui em cũng thấy mình nhẹ nhõm hơn là anh em lặng ngồi đó và lắng nghe em nói những lời đau lòng em chẳng biết lúc đó tại sao em lại làm điều đó với anh có lẽ là vì sau mối tình đầu nặng nè vết thương kia em đã ko còn bình tình để có thể chấp nhận anh một tình yêu khác , để rùi hôm nay em nói yêu anh ngày mai thì nói lời chia tay và phỉ bám anh như đồ rác,nhưng sau lần nao anh cũng tha thứ và luôn cho em một cơ hội nhưng và cũng lần nào em cũng lại làm tổn thương anh một lần nữa,em nói rằng em quen anh như một muốn chơi qua đường ,sau khi em đối xử với anh như vậy em biết anh cũng thế nào tìm cách trả thù em ,nên em mới chấp nhận quen lại anh để tiếp tục vào cuộc chơi ,để coi anh dở trò gì chứ thật râng tưởng anh là ai chứ ,giỡn chơi với anh thui" khi những lời nói đó phát ra từ miệng em ,em vẫn hy vọng rằng khi đó thà rằng anh chửi hay trách em giận em chứ tại sao anh lại im lặng để em nói nhữing lời đó hả , em thật quá đáng em cảm thấy mình thật quá đáng anh biết ko? thật sự anh biết ko lúc đó am cũng cảm nhận hình như em đã yêu anh ,qua nhưng lần tâm sự qua những sự quan tâm của anh , nhưng em cứ canh cánh mải mối tình cũ ,em cứ mãi lộn xộn ko phân định nổi như một mối tơ vò, em cứ mãi đau lòng vì chuyện cũ ko dám xác nhận tình cảm với mình cứ cố nghĩ để anh ra đi để anh quen với quyên ,cứ nghĩ như thế sẽ là một kết một kết cục tốt hơn cho em và anh nhưng anh lại ko chụi nên em mới mở ra những lới nói đó với anh ,và những lần sau này em càng ngày càng cảm nhận được tình cảm của mình hơn phải nói rằng em rất sợ em sợ vì em phải xác nhận em yêu anh ,những lần anh lên mạng em cứ cố như ko cần ko quan tâm nói vài ba câu rùi nghỉ , nhưng thật lòng lúc đó lòng em thật sự rất buồn bực và khó chụi ,anh đừng trách vì sự thật rằng em cũng biết em yêu anh từ lâu rùi nhưng em ko muốn cho anh biết cứ giấu mãi trong lòng vì em thấy nếu em nói ra thì nhất định một trong hai cúng ta sẽ khổ vì chúng ta đã quá nhiều gian vỡ và vì liệu anh còn tin em nữa ko con người đã từng làm anh tổn thương nhiều lần đến thế và vì em ko thể nào mở tiếng nói yêu anh lần nữa,hãy hiểu cho em dù anh đọc được những dòng tin này xin đừng trách móc đừng buồn đừng suy nghĩ về chuyện này nữa nó đã kết thúc dù thật sự là nó vẫn chưa bắt đầu,và còn một điều em vẫn chưa nói với anh là hình ảnh và phần kí ức xưa của em với người yêu xưa đã hết em đã có thể chấm dứt ,dứt khoát chắc chắn đã hết ,người làm em hiểu được điều đó chính là anh,ở đây em vẫn mãi nhớ về anh vầ em xin anh đừng nhớ em nữa hãy quên đi ,con người đã mang lại đau khổ cho anh chứ ko phải là hạnh phúc
Đừng tiếc nuối khi anh đọc được bức thơ này ,em viết vì nó đã chất chứa quá lâu trong em
mong anh hạnh phúc bên người mà thật sự yêu anh
Van Gui Dat

tea_young
15-11-2005, 11:56 PM
sao tình yêu của you đau khổ quá vây,....Tea đã từng nghĩ rằng chắc ai trên đời nè cũng vui vẻ hạnh phúc,không đâu khổ như tea,nhưng đọc thư rồI,ừ thì mới biết còn nhiều người vì yêu mà đau khổ hơn mình,ước rì.....sẽ không bào giờ trên đời có 2 chữ Tình Yêu

*forget-all-world*
16-11-2005, 09:05 PM
nếu ông trời cho tui một điều ước tui sẽ ko ước vàng bạc châu báo ,mà tui chỉ muốn ước được thêm một lần một cơ hội trở về lại ngày xưa để có thể bắt đâu lại từ đâu ,bắt đầu và để trân trọng lại tình yêu của anh

nhoc_nhoc
16-11-2005, 11:47 PM
...........nếu như đc trở lại như xưa ..chắc chắn ..nhóc sẽ chẳng ước trở về sửa sai những lỗi lầm ...bởi càng sữa càng sai ..thì về làm chi ..cứ để thời gian trooin qua như vậy nhỉ...:) ..rồi lúc ý hãy cố làm những việc mình chưa làm đc ..như xin lỗi ngừi ý của bạn ..dù là lời xin lỗi muộn màng :)

*forget-all-world*
25-11-2005, 11:48 AM
nói một lời xin lỗi ko khó nhưng để nói vào lúc này thì ko còn kịp nữa,chẳng còn quay trở lại như xưa được nữa đâu

*forget-all-world*
16-12-2005, 03:46 PM
ngày hôm nay em muốn anh bit là vì thật lòng em muốn anh bít no như là một cái gì đó đã qua ko xót xa ko khó chụi ko nhớ thương ,hãy để nó qua,những lúc đầu khi em quyết định em cũng chỉ nghĩ nó đang giản chỉ cần thời gian la được nhưng sao bao lâu nay em luôn nhớ đến anh , em thường mơ thấy anh ,đi đâu làm gì cũng thấy anh tới khi em quen người bạn trai hiện tại cũng chỉ vì ngươi đó giống anh ,em cố gắng dấu chuyện này lâu lắm rùi cũng tới lúc ko giấu được nữa em bit giơ thì em đã bit và có thể khẳng định rằng mình yêu anh nhưng thì sao dẫu cũng đã qua rui,anh càng đối xữ tốt với em em càng cảm thấy khó chụi càng buồn hơn đó, cô` tìm thì cũng chỉ đến vậy ,để anh bit để anh thôi đừng tráchnem
that long là em yeu anh
vân dat

because_ilove_em
16-12-2005, 08:56 PM
nếu ông trời cho tui một điều ước tui sẽ ko ước vàng bạc châu báo ,mà tui chỉ muốn ước được thêm một lần một cơ hội trở về lại ngày xưa để có thể bắt đâu lại từ đâu ,bắt đầu và để trân trọng lại tình yêu của anh

:smioh: có quá muộn ko em ? anh phải làm sao ? châp' nhận lời xin lỗi của em à ?rồi sau đó em lại một lần nữa, em lại nói những lời cay đắng và phũ phàng để dày xé làm tan nát trái tim anh thêm lần nữa hỏ em ? anh phải làm sao khi anh vẫn biết mình con yêu em rất nhiều ,nhưng anh sợ trái tim mình ko thể chịu đựng dc một lần nửa và nhều lần nửa từ <xin lỗi > kia :smioh:

*forget-all-world*
16-12-2005, 11:01 PM
:smioh: có quá muộn ko em ? anh phải làm sao ? châp' nhận lời xin lỗi của em à ?rồi sau đó em lại một lần nữa, em lại nói những lời cay đắng và phũ phàng để dày xé làm tan nát trái tim anh thêm lần nữa hỏ em ? anh phải làm sao khi anh vẫn biết mình con yêu em rất nhiều ,nhưng anh sợ trái tim mình ko thể chịu đựng dc một lần nửa và nhều lần nửa từ <xin lỗi > kia :smioh: http://www30.websamba.com/new1312/Mat_Mot_Mi/dangem.htm
lỗi lầm thì cũng do em ,em ko mong anh trở lại chỉ mong anh xin đừng trách đừng nhớ về hình ảnh em như một cái gì đó đáng ghét , vì em đã dẫu biết chắc rằng chúng ta sẽ chẳng thể nào trở lại như trước kia đâu ,em hiểu cảm giác đó chứ em hiểu cảm giác khi con tim tan vỡ khi cảm giác như mọi thứ đều dối trá và chẳng còn gì ,vì em cũng từng là người trong hoàng cảnh đó, nhưing anh hãy tin em thật lòng em chưa hề mong anh sẽ đau khổ vì em đâu ,dù em có làm gì cũng thì chỉ vì anh mà thui ,anh sẽ ko hiểu nhưng em hi vọng anh hạnh phúc,giờ đây giữa chúng ta thật sự ko phải trò chơi.............

*forget-all-world*
18-12-2005, 11:03 PM
sao dạo này chúng ta lại kiếm nhau ,thật giữa chúng ta bây giờ đang đi và tìm cái gì đây ,hàn gắn bạn bè hay là gì ,em đang rất lưỡng lự vì em ko bít nó là gì trong khoảng cách của chúng ta hien nay,anh còn thương em hay em còn thương anh thì là cái nghĩa gì trong hoàn cảnh bây giờ,qua từng ngày em càng nhớ anh và mong chat với anh nhiều hơn nhưng lúc nào cũng vì lí do này lí do khách mà lỡ hẹn với anh ko ,em rất bực mình vì những điều đó đừng buồn đừng giận em nha

nguoicodon0110
19-12-2005, 11:23 PM
nêú ông trời có cho tui thêm điều ứoc tùi tui ứoc rằng mình sẽ có nhiều tiền bạc chứ tui hoh ứoc tình yêu bởi tình yêu là đau khổ !

Cố gắng type dấu hoàn chỉnh nha bạn :)

*forget-all-world*
20-12-2005, 11:58 PM
chúng tui ko tám ko trò chuyện làm ơn đừng xóa bài chúng tui vô lí như vậy,tui chỉ muốn làm rõ người đó là ai chỉ thế thui

because_ilove_em
21-12-2005, 05:19 AM
chúng tui ko tám ko trò chuyện làm ơn đừng xóa bài chúng tui vô lí như vậy,tui chỉ muốn làm rõ người đó là ai chỉ thế thui
:smioh: gần ngay trước mắt ,xa tận chân trời
:smioh: chỉ có những người vô tình mới không nhớ,không luyến tiếc những kỉ niệm nồng say

*forget-all-world*
22-12-2005, 05:09 PM
ai là kẻ vô tình ngay trước mắt chưa biết được

Cười có phải để vui đâu
cười để quên đi những phút sầu
cười để giọt lệ ko rơi mãi
tôi cười những lúc thấy đớn đau

motlongviem
23-12-2005, 01:40 PM
1 dem noel bùn vay mà viet 1 lá thư cho người tui thương cũNg ko dc hix hix bùn ghê dó

*forget-all-world*
23-12-2005, 01:47 PM
khoi buồn bây giờ viết được rùi đó anh yêu

motlongviem
23-12-2005, 04:21 PM
hiiii nhóc cute của anh!!!!! Em di làm rùi anh ngồi 1 mình với chiếc máy tính thật là chán hix. Nhưng ko có nó chúng mình đâu đc ngồi chat vơ'i nhau như bây giờ phải ko.Tuy ngồi chat với nhau ko bằng dối diện em dể đc chò truyện, nhưng khoảng cách của anh với em bây giờ là wa' xa phải ko em.Huhuhu ko biết anh phải làm bằng cách nào để dc gần em ngay lúc này dc cùng với em đón giáng sinh ở nơi mà em và anh đã sinh ra và lớn lên.Em nói với anh rằng năm sau em sẽ về để anh và em dc gần nhau hơn,nhưng anh ko biết chắc là em có về hay ko nhưng riêng bảng thân anh thì luôn luôn hy vọng em sẽ về bên anh và hy vọng em sẽ ở chơi lâu hơn để cùng với em đón mừng mùa giáng sinh năm sau.Và em hãy nhó điều này thật lòng là anh rất rất iu em và đừng bao giò nghi ngờ anh nhé.và hãy nhớ là trở về với anh nhé ko thôi là anh báo công an phường qua bên đó bắt em đó vì em đã đánh cắp 1 nữa trái tim của anh qua bên đó hiiiii em nhớ mang nó về để cho 1 nữa gần nhau hơn với 1 nữa kia của no' nha em.chào em :smioh: w...o....`....a....'....i....n....i....

lieuxanh nhat kiem
23-12-2005, 09:28 PM
nuế trên thế gian này những điều ước đều trở thành hiện thực , thì nó không gọi là cuộc sống nữa mà phải gọi là thiên đưởng mới đúng..........nhưng tôi vẫn hy vọng rằng mình sẽ được hạnh phúc bên người mình yêu mãi mãi.

*forget-all-world*
24-12-2005, 05:55 PM
hiiii nhóc cute của anh!!!!! Em di làm rùi anh ngồi 1 mình với chiếc máy tính thật là chán hix. Nhưng ko có nó chúng mình đâu đc ngồi chat vơ'i nhau như bây giờ phải ko.Tuy ngồi chat với nhau ko bằng dối diện em dể đc chò truyện, nhưng khoảng cách của anh với em bây giờ là wa' xa phải ko em.Huhuhu ko biết anh phải làm bằng cách nào để dc gần em ngay lúc này dc cùng với em đón giáng sinh ở nơi mà em và anh đã sinh ra và lớn lên.Em nói với anh rằng năm sau em sẽ về để anh và em dc gần nhau hơn,nhưng anh ko biết chắc là em có về hay ko nhưng riêng bảng thân anh thì luôn luôn hy vọng em sẽ về bên anh và hy vọng em sẽ ở chơi lâu hơn để cùng với em đón mừng mùa giáng sinh năm sau.Và em hãy nhó điều này thật lòng là anh rất rất iu em và đừng bao giò nghi ngờ anh nhé.và hãy nhớ là trở về với anh nhé ko thôi là anh báo công an phường qua bên đó bắt em đó vì em đã đánh cắp 1 nữa trái tim của anh qua bên đó hiiiii em nhớ mang nó về để cho 1 nữa gần nhau hơn với 1 nữa kia của no' nha em.chào em :smioh: w...o....`....a....'....i....n....i....

giờ này bên em rất lạnh anh bít ko , và buồn vì nhớ anh nữa ,nhưng sau khi đọc những dòng tin nhắn của anh thì em lại cảm thấy mọi lạnh giá gần như đã tan biến vì em biết bây giờ mình rất hạnh phúc vì có anh đấy ,anh yêu ạ!em biết khoảng cách giữa chúng ta là rất xa và em cũng đã từng vì cái khoảng cách đó mà buông rơi chính tình yêu của mình nhưng mà bây giờ để hứa trước chuyện tương lai thì hình như quá xa vời và khó nắm bắt được , nhưng em cũng mong anh hãy tin em rằng giờ đây giữa chúng ta ko phải là cuộc chơi nữa, chính anh đã dạy cho em biết nhìn nhận tình yêu và nắm bắt tình yêu của mình , em đã biết cảm giác được trái tim mình đang đập như thế nào và vì ai mà nó như thế ,như anh nói em hãy thôi là con nít đừng trẻ con mãi , và em đã nhận ra đó là tình yêu tình yêu của em với anh đó, một tình yêu đích thực ,dù có hơi muộn nhưng em biết anh luôn luôn sẵn sàng chờ đợi em nhận ra nó cho dù thời gian đó là bao lâu ,cảm ơn anh lắm, em sẽ về bên cạnh anh , chúng ta đã mất quá nhiều thời gian rùi , em ko hy vọng chúng ta phải xa nhau mãi thế, em sẽ cố hết sức để về bên anh mà, tin và chờ đợi em nhé , chúc anh giáng sinh vui vẻ ,hy vọng năm sau chúng ta ko còn cô đơn trong giáng sinh nữa anh nhé, em sẽ lấy đi nửa con tim đó , để lắp ghép với nửa trái tim này , nó sẽ hạnh phúc hơn , ....ngọ ...ngôi... lị..
bà cóc yêu ông cóc nhiều:angel1: :angel1:

howtoloves
24-12-2005, 06:49 PM
ko có lời xin lỗi nào là quá muộn màng cả

because_ilove_em
24-12-2005, 06:52 PM
giờ này bên em rất lạnh anh bít ko , và buồn vì nhớ anh nữa ,nhưng sau khi đọc những dòng tin nhắn của anh thì em lại cảm thấy mọi lạnh giá gần như đã tan biến vì em biết bây giờ mình rất hạnh phúc vì có anh đấy ,anh yêu ạ!em biết khoảng cách giữa chúng ta là rất xa và em cũng đã từng vì cái khoảng cách đó mà buông rơi chính tình yêu của mình nhưng mà bây giờ để hứa trước chuyện tương lai thì hình như quá xa vời và khó nắm bắt được , nhưng em cũng mong anh hãy tin em rằng giờ đây giữa chúng ta ko phải là cuộc chơi nữa, chính anh đã dạy cho em biết nhìn nhận tình yêu và nắm bắt tình yêu của mình , em đã biết cảm giác được trái tim mình đang đập như thế nào và vì ai mà nó như thế ,như anh nói em hãy thôi là con nít đừng trẻ con mãi , và em đã nhận ra đó là tình yêu tình yêu của em với anh đó, một tình yêu đích thực ,dù có hơi muộn nhưng em biết anh luôn luôn sẵn sàng chờ đợi em nhận ra nó cho dù thời gian đó là bao lâu ,cảm ơn anh lắm, em sẽ về bên cạnh anh , chúng ta đã mất quá nhiều thời gian rùi , em ko hy vọng chúng ta phải xa nhau mãi thế, em sẽ cố hết sức để về bên anh mà, tin và chờ đợi em nhé , chúc anh giáng sinh vui vẻ ,hy vọng năm sau chúng ta ko còn cô đơn trong giáng sinh nữa anh nhé, em sẽ lấy đi nửa con tim đó , để lắp ghép với nửa trái tim này , nó sẽ hạnh phúc hơn , ....ngọ ...ngôi... lị..
bà cóc yêu ông cóc nhiều:angel1: :angel1:
em à noel năm nay sao buồn vậy,trong khi mỗi người đang vui vẻ bên nhau thì anh lại ngồi đây nhớ về em,cũng vào thời gian này năm trước anh và em đã bên nhau vui biết bao,cùng nắm tay nhau đi dạo phố,đi nhà thờ và cùng ngắm trăng,khi ấy em nói với anh rằng em yêu anh rất nhiều,em yêu anh hơn cã thế giới hơn bất kì thứ gì trên đời và nếu như sau này mất anh em ko thể sống nổi vì nhớ anh,vậy mà giờ đây em đang vui vẻ bên người khác,còn lại anh cô đơn và lạnh giá với vết thương lòng và nổi nhớ về em,phải chăng những lời thề ngày xưa chỉ là lời của gió,lời của kẻ giả dối.anh tự hỏi con gái trên đời này ai cũng giống như em vậy sao,:smioh: <phải chăng con gái bây giờ là thế đó à >:smioh:

*forget-all-world*
25-12-2005, 12:04 AM
em chẳng biết chẳng nhớ gì về thời gian này năm ngoái cả vì em biết vào thời điểm này năm ngoái em vẫn còn là kẻ cô đơn ,lòng đầy vết thương đau buốt ,em chẳng biết ai đã dối gian anh,nhưng điều em chắc là người đó ko phải em , có sự nhằm lẫn rùi , bây giờ em rất hạnh phúc với mối tình đích thật của riêng em, em chẳng biết anh là ai

xiu_281
25-12-2005, 02:50 AM
nhưng đôi khi con trai cũng lắm rắc rồi hơn đó
đừng lúc nào cũng nghĩ tại con gái không đâu

Post bài có dấu nha bạn :)
akite_for_you

because_ilove_em
26-12-2005, 06:54 PM
nhưng đôi khi con trai cũng lắm rắc rồi hơn đó
đừng lúc nào cũng nghĩ tại con gái không đâu
Post bài có dấu nha bạn :)
akite_for_you
:blinking: bạn gì ấy ơi? ko tại con gái ko lẽ tại con trai?:blinking:

*forget-all-world*
26-12-2005, 10:12 PM
chứ còn gì nữa con trai vô tình hay làm đau lòng con gái

thaiha1610
26-12-2005, 10:32 PM
Bạn ơi ! Không phải người con trai nào cũng vậy đâu, con trai cũng rất tình cảm đó, chỉ có điều là không biểu lộ ra ngoài đó mà thôi ! Chia tay thì con trai hay con gai cũng đều đau vậy, vì là con trai hay con gái cũng đều có một con tim mà !!!
http://www.hoahoctro.com/4rum/showthread.php?t=73189

because_ilove_em
27-12-2005, 01:48 AM
chứ còn gì nữa con trai vô tình hay làm đau lòng con gái
:blinking: chẵng lẻ con gái ko vô tình a? mấy bé cái gì cũng đũ thừa cho con trai hết vậy:blinking:

se_nau_tocxu
27-12-2005, 04:02 AM
Khi đã gây ra lỗi lầm thì phải biết chấp nhận hậu quả thôi, vì tất cả lỗi đều tự mình gây ra mà , không phải cứ làm tổn thương rồi xin lỗi thì mọi chuyện sẽ qua, bởi có những điều ko thể nào quay trở lại. Với bạn, cơ hội người ta dành cho bạn là rất nhiều rồi, nhưng bạn ko trân trọng nó, chỉ khi đã vĩnh viễn mất người ta, thì bạn mới cảm thấy nuối tiếc. Thôi đừng dằn vặt mình trong cái cảm giác đó nữa , chỉ cần sau này, nếu 1 lần nữa gặp người con trai nào khác thì hãy trân trọng, vậy thì tin chắc sẽco1 lúc bạn tìm được hạnh phúc cua mình

*forget-all-world*
27-12-2005, 11:07 AM
Khi đã gây ra lỗi lầm thì phải biết chấp nhận hậu quả thôi, vì tất cả lỗi đều tự mình gây ra mà , không phải cứ làm tổn thương rồi xin lỗi thì mọi chuyện sẽ qua, bởi có những điều ko thể nào quay trở lại. Với bạn, cơ hội người ta dành cho bạn là rất nhiều rồi, nhưng bạn ko trân trọng nó, chỉ khi đã vĩnh viễn mất người ta, thì bạn mới cảm thấy nuối tiếc. Thôi đừng dằn vặt mình trong cái cảm giác đó nữa , chỉ cần sau này, nếu 1 lần nữa gặp người con trai nào khác thì hãy trân trọng, vậy thì tin chắc sẽco1 lúc bạn tìm được hạnh phúc cua mình
mìng cũng đã sơm nhận ra điều này từ lâu nhưng cũng một phần vì hoàn cảnh và một phần vì lòng tự kiêu của chính bản thân mình , nhưng rùi như bạn thấy đấy mình đã can đảm thú nhận tất cả vì giờ đây mình k muốn một lần nửa tự đánh mất hạnh phúc của bản thân mình

gorny
27-12-2005, 11:21 AM
Thiệt tình là ko có j` mà chê bạn này oài. Tình cảm nhìu we' đến nỗi như dzìa lun ah ! Chia sẻ nỗi lòng cùng u !!:cool1:

*forget-all-world*
27-12-2005, 01:13 PM
Thiệt tình là ko có j` mà chê bạn này oài. Tình cảm nhìu we' đến nỗi như dzìa lun ah ! Chia sẻ nỗi lòng cùng u !!:cool1:
nhiều đâu mà nhiều ít xỉnh ah người ta hiền mừ

:blinking: bạn gì ấy ơi? ko tại con gái ko lẽ tại con trai?:blinking:
TRẢ LỜI TỪ HỘP TIN NHẮN CỦA YOU
nè anh là ai vậy sao ko dám nói rõ ràng ,em bỏ cuộ sớm hay ko cóa liên quan gì đến anh ko nèo,cuộc chơi do chính em mở đấu thì em có quyền kết thúc nó khi nào em muốn,nhận được nhắn lại liền
tại vì hộp nhắn tin của mấy người ko nhắn được nên để ở đây

because_ilove_em
28-12-2005, 05:47 AM
nhiều đâu mà nhiều ít xỉnh ah người ta hiền mừ

TRẢ LỜI TỪ HỘP TIN NHẮN CỦA YOU
nè anh là ai vậy sao ko dám nói rõ ràng ,em bỏ cuộ sớm hay ko cóa liên quan gì đến anh ko nèo,cuộc chơi do chính em mở đấu thì em có quyền kết thúc nó khi nào em muốn,nhận được nhắn lại liền
tại vì hộp nhắn tin của mấy người ko nhắn được nên để ở đây

:blinking: anh là ai có nói ra chắc em cũng ko biết đâu,cho em biết lỡ may em tính chuyện gì đó.......với anh thì anh phải làm sao ,cuộc chơi đồng ý là do chính em mở đầu nhưng mà sao lại dừng sớm và kết thúc như vậy chứ,ví dụ như một bộ phim chẳng hạn có phần mở đầu ,cũng phải có phần kết thúc nào cho người xem hỏi thắc mắc chứ <bé>:blinking:

rainsnow
28-12-2005, 07:09 AM
một cuôc tình thật buồn!

*forget-all-world*
28-12-2005, 11:29 PM
:blinking: anh là ai có nói ra chắc em cũng ko biết đâu,cho em biết lỡ may em tính chuyện gì đó.......với anh thì anh phải làm sao ,cuộc chơi đồng ý là do chính em mở đầu nhưng mà sao lại dừng sớm và kết thúc như vậy chứ,ví dụ như một bộ phim chẳng hạn có phần mở đầu ,cũng phải có phần kết thúc nào cho người xem hỏi thắc mắc chứ <bé>:blinking:
thôi đi anh ,anh làm như anh là trung tâm vũ trụ vậy ,mà nè biết người ta mở đầu rùi thì đừng có thắc mắc nhiều ,kẻo bị mang tiếng nhiều chuyệnn ,tám quá đi ah`

because_ilove_em
29-12-2005, 04:59 AM
thôi đi anh ,anh làm như anh là trung tâm vũ trụ vậy ,mà nè biết người ta mở đầu rùi thì đừng có thắc mắc nhiều ,kẻo bị mang tiếng nhiều chuyệnn ,tám quá đi ah`

:blinking: người ta là ai,người ta thường nói đàn bà với con gái nhiều chuyện chứ làm gì có con trai đâu bé:blinking: à mà này ko biết hồi giờ có ai nói với em là ,em nói chuyện dễ.......? lắm ko:blinking:

*forget-all-world*
29-12-2005, 11:41 AM
:blinking: người ta là ai,người ta thường nói đàn bà với con gái nhiều chuyện chứ làm gì có con trai đâu bé:blinking: à mà này ko biết hồi giờ có ai nói với em là ,em nói chuyện dễ.......? lắm ko:blinking:
người ta là anh chứ ai,sao lại ko nè con trai nhiều khi còn tám hơn con gái gấp ngàn lần cơ chứ,em noi chuyện dễ là dễ thế nào dễ đục hử, nè anh anh cứ cố làm như bí mật vậy ,em cũng chẳng cần bít anh là ai đâu nữa , chỉ có điều anh đừng cố dính vào chuyên của em nữa được ko hả...........

because_ilove_em
19-01-2006, 08:13 PM
người ta là anh chứ ai,sao lại ko nè con trai nhiều khi còn tám hơn con gái gấp ngàn lần cơ chứ,em noi chuyện dễ là dễ thế nào dễ đục hử, nè anh anh cứ cố làm như bí mật vậy ,em cũng chẳng cần bít anh là ai đâu nữa , chỉ có điều anh đừng cố dính vào chuyên của em nữa được ko hả...........
nói chuyện với em anh mệt quá......sau này em đừng có dính đến anh thì anh cũng ko dính đến em đâu nhen bé ? hiểu chưa ? con gái gì mà ...... ăn với nói ..........:blow:

sao_anh_ko_la_ạnh_tt
21-01-2006, 08:04 AM
tui chưa đọc hết , nhưng tui cũng đoán được sự việc , vì tui là người từng trải mòa , tui chĩ nói 1 câu là ÔNG đóa wes ngu , bỡi vì yêu mòa mù wan' we'

*forget-all-world*
27-01-2006, 03:23 PM
người ta thườngnoi1 khi yêu thì thường mày quán và trở nên ngu si mà, thế mà vẫn có hàng khối người vẫn chờ và sẵn sàng yêu đâ`y chứ

beathy
27-01-2006, 05:25 PM
chuyen tinh cam kho ai ma biet truoc dc.
minh thuong ng ta la mot chuyen, nhung ng ta co thuong minh ko lai la mot chuyen khac.
toi thi khac voi ban.
ban da co dc tinh cam cua nguoi ma ban thuong, nhung ban thi lai ko quy trong no.
co nhieu ng muon dc nhu ban lam, nhung ho da ko dc nhu vay.

koco
27-01-2006, 07:20 PM
Dài dòng quá không hứng để mà đọc

*forget-all-world*
28-01-2006, 12:41 AM
chuyen tinh cam kho ai ma biet truoc dc.
minh thuong ng ta la mot chuyen, nhung ng ta co thuong minh ko lai la mot chuyen khac.
toi thi khac voi ban.
ban da co dc tinh cam cua nguoi ma ban thuong, nhung ban thi lai ko quy trong no.
co nhieu ng muon dc nhu ban lam, nhung ho da ko dc nhu vay.

tui hiểu và cảm nhận được điều đó và đã sửa sai những lỗi lầm mà minh gây ra , chỉ cân có lòng sửa lỗi thi chưa khi nào là muộn cả

*forget-all-world*
02-02-2006, 01:05 PM
anh ah ! anh đang ăn tếtvui lắm phải ko vì mấy hôm nay em ko thấy anh lên amng5 chẳng biết tại sao nữa tin em nhắn cho anh , anh nhận được chưa chắc là anh chưa nhận được đâu ha, định đợi ngày anh lên web để chúc anh một câu happy new year mà cũng ko thấy anh nữa , bùn lắm ! nhưng mà thôi ko traxch1 anh đâu tết cuối cùng của anh ăn tết tại nhà mà vì năm sau anh đi nghĩa vụ quân sự rùi, nhưng em cũng mau lên online để em được gặp anh chứ năm mới mà ,ko được gặp anh thì năm mới này của em xuôi xẻo lắm vì vắn anh chỉ dù là trên net thôi

mong anh đọc được tin nhắn này và nhắn lại cho em, em nhớ anh nhiều .........ngo. oi ni.

motlongviem
04-02-2006, 09:52 AM
em nè bua giò anh mươn vào hoahoctro nhan tin cho em nhưng bên chổ anh ko biet sao nua lúc thì vào dc luc lai vào ko dc chan wa' di muốn nhan cho em vài dòng mà cũng khó nũa mà nè anh cóa nhan tin yahoo cho em,em cóa nhan dc ko vay sao anh ko thay em nhan lai cho anh.Nhièu luc anh thay nhó em lám nhưng ko biet làm cái ji`.Mà nè hỏi thiet nha em cóa biet là em hạnh phúc lám ko khi mà sáng nào em cũng dc tháy người anh xương nhất ở trong gương hết:im: :blushing: mà thoi anh vè nha nhón nhan tin trên yahoo cho anh nha và ca o dây nũa:Dbyebye em 1 nam moi vui vui vbe và sóm về day choi vói anh nha ko về là :uzi: wa mỹ khủng bố luôn dó

*forget-all-world*
05-02-2006, 01:24 AM
vậy sao, kì vậy nhung ko sao chỉ cần biết anh còn nhớ đến em là đủ rùi, làm như em ko nhớ đến anh sao , em nhớ đến anh nhiều lắm , vậy anh có biết trên trời bao nhiêu vì sao ko , tình yêu em đới với anh bây giờ càng ngày càng được nhân lên gấp bội lần so với những vì sao đó, nhớ anh nhiều lắm nhưng cũng chẳng được gì vì bây giờ chúng ta cách nhau quá xa, chấp em đi học bơi cho giỏi để lội qua đại dương mênh mo^ng này để tìm anh quá, bên này vẫn bình thường anh tết chẳng vui chi cả, mà em ko nhận dược tin nhắn yahoo gì của anh hết ,thiệt đó chẳng biết tại sao nữa, mà nhớ nè đừng coa khủng bố nha , ko thôi ông bus tổng thống mỹ bắt em thì chúng mình xa nhau đó, ráng sống tốt như là vì em và vì tình yêu chúng mình , em sẽ về ngay khi mà có thể , tin em anh nhé,vậy anh cũng biết ko? anh rất hạnh phú đấy vì ngày nào anh cũng được người yêu của em bên cạnh giúp anh sống hoạt động và làm tất cả, hỏi người nắm giử trái tim em :huglove:

soo_in173
05-02-2006, 01:53 AM
chài!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
đây là lần đầu tiên soo in vào box này đọc và thấy................mủi lòng quá
sao bạn lại phải khổ như vậy??????????????????

yeuanhtrongnoidau
05-02-2006, 02:48 AM
Yêu khổ quá nhỉ!!!!Mình thấy mình đã khổ bạn còn khổ hơn mình nữa!!!!!!!!!!!!!

nusatthu_dethuong18bmt
05-02-2006, 05:48 AM
tinh yêu luôn có lòng vị tha.... sao bạn ko thử bắt đầu lại

*forget-all-world*
06-02-2006, 01:08 PM
chài!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
đây là lần đầu tiên soo in vào box này đọc và thấy................mủi lòng quá
sao bạn lại phải khổ như vậy??????????????????
sống ở đời ai mà muốn mình khổ thì cũng do trời và chính bản thân mình tự tạo ra, biết khổ mà vẫn cứ yêu, có ai mà ko hiểu được câu nói này nhưng mấy ai mà làm được đúng không

GOD_is_LOVE
09-02-2006, 11:42 PM
trùi ui!!!!!!!!Một chuyện tình lãng mận như trong phim Hàn Quốc!!!!!!!!Thấy bạn yêu khổ quá ah!!!Chắc tui hết dám yêu luôn quá hehehehe nhưng dù sao cũng hy vọng là hai bạn có thể tìm được hạnh phúc sau chừng ấy thời gian xa cách và chưa hiểu về nhau ha!!! Good luck to Đạt và Vân!!!!!!!hihihihihihi

motlongviem
10-02-2006, 04:15 PM
Em ah`!thật tình là anh ko biet ghi cái ji` dể gủi cho em hét,vì tù trước dến giò anh chua từng viet cái này bao giò hix hix dzù viet ít nhưng tình anh dzành cho em rát nhièu chỉ cóa như vay thoi dó thú 7 mỏi tùan anh se lên mang doi em nha pe' Nhi:blinking: yeu em nhièu lam và anh chỉ muốn noi chuyen voi em thoi ko muốn gui nhũng cai này dâu mà cóa gì em viet cho anh anh vào doc dõ nhó em hiiiiiiiii:tongue4: bb nha bà cóc và nhó là anh iu em nhièu lam dó bè cóc:blowkiss: :blowkiss:

nhỏ đầu bét
11-02-2006, 05:07 AM
tại sao lại cứ phải đau khổ vì những chuyện như vậy chứ?!!!???!!! tui cũng đã đau khổ rất nhiều vì chuyện đó. mong, nhớ, chờ đợi người ta, vậy mà người ấy có hiểu được đâu.

*forget-all-world*
22-02-2006, 04:57 PM
Em ah`!thật tình là anh ko biết ghi cái ji` để gủi cho em hét,vì từ trước đến giờ anh chưa từng viết cái này bao giờ hix hix dzù viết ít nhưng tình anh dzành cho em rất nhiều chỉ cóa như vậy thôi đó thứ 7 mỏi tuần anh sẽ lên mạng đợi em nha pe' Nhi:blinking: yeu em nhiều lắm và anh chỉ muốn nói chuyện với em thôi ko muốn gửi những cái này đâu, mà cóa gì em viết cho anh anh vào đọc đỡ nhớ em hiiiiiiiii:tongue4: bb nha bà cóc và nhó là anh iu em nhiều lắm đó bè cóc:blowkiss: :blowkiss:

thứ 7 nào em cũng muốn lên, nhưng em co nhiều khi ko thể, em nhớ anh lắm nhớ rất nhiều, chúng ta đã có quá nhiều nỗi đau, nhưng có lẻ ông trời vẫn chưa thấu những nổi đau đó , em ko muốn có ngày chúng ta phải nói chia tay anh hiểu ko , đừng bao giờ xa em nhé anh , em ko muốn mọi người nói tình yêu của chúng ta chỉ là trò chơi nước mắt như bao trò chơi khác , bởi vậy em mong chúng mìn hãy cố gắng bên nhau , em yêu anh mà, em muốn được bên anh ngây phút này ngây bây giờ , em sẽ cố gắng về bên anh hãy tin em , anh nhé!
pe' NHI bít chứ bé nhi yêu đạt mà nên đạt nghĩ gì bá nhi cũng bít , nhớ đừng lo chơi nhiều quá quên bé nhi nha, hổng hôi bá nhi cắn đau là ráng chụi đó
bà cóc yêu ông cóc, ông cóc mà lạng quạng là coi chừng bà cóc cho ăn:dapcom: đó ah nghen
ngo. oi ni.

teamo
22-02-2006, 09:27 PM
tình yêu luôn đi liền với đau khổ mà
ai cũng biết vạy mà ai cũng muốn yêu

*forget-all-world*
25-02-2006, 12:12 AM
ghét ông cóc tại, ông cóc làm tui bùn , làm tui đau lòng, ko nhớ đến tui, ko thèm nhắn gì hết, ghét cái ông cóc đáng ghét

girl_loveable
25-02-2006, 07:00 AM
hic...hic ..đọc nội dung thư xong nhóc bùn lém , nếu mà là nhóc chắc ...hoh chịu nổi mất thui ....hix...hix

duongcongtutt_haohoa
25-02-2006, 06:50 PM
hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
tình yêu mà
cố gắng lên hi!

Type dấu cho bài viết của mình nghen bạn :)
April

motlongviem
27-02-2006, 07:41 AM
pa` coc oai ong cóc nói nghe nè!Lúc trước anh củng wen và iu ko ít ng` nhưng củng ko nhiều,nhưng trong số ng` mà anh iu chỉ cóa mình em là làm cho anh nhớ và iu nhiều nhất ko hiểu tai sao anh lai thương và iu em như vây và chỉ cóa mình em làm cho anh cóa cảm giác nhớ thương và chỉ cóa mình em làm cho anh phai nhỏ nước mát khi nghỉ về chuyện em nói lời chia tay.Mà thoi chuyên dó dả wa rùi nhưng mà nè em cóa biét ko khi lần nghe em noi voi anh là em thật sự thương anh em cóa biet luc đó anh vui dén cỡ nào ko nói ra em củng ko tưởng tượng dc dâu hiiiiii.Nhưng bây giờ thì anh có thể tin chắc 1 điều rằng trái tim anh đã thuộc về em và anh mãi mãi iu 1 mình em và sẽ ko thèm iu bất kì ai nữa.Hãy luôn tin vào anh nha pa` cóc thương em rất là nhièu AI LÓP DZU FO` RÉ VỀ:huglove:

*forget-all-world*
28-02-2006, 04:51 PM
pa` coc oai ong cóc nói nghe nè!Lúc trước anh củng wen và iu ko ít ng` nhưng củng ko nhiều,nhưng trong số ng` mà anh iu chỉ cóa mình em là làm cho anh nhớ và iu nhiều nhất ko hiểu tai sao anh lai thương và iu em như vây và chỉ cóa mình em làm cho anh cóa cảm giác nhớ thương và chỉ cóa mình em làm cho anh phai nhỏ nước mát khi nghỉ về chuyện em nói lời chia tay.Mà thôi chuyên đó đả wa rùi nhưng mà nè em cóa biết ko khi lần nghe em nói với anh là em thật sự thương anh em cóa biết lúc đó anh vui đến cỡ nào ko nói ra em củng ko tưởng tượng dc dâu hiiiiii.Nhưng bây giờ thì anh có thể tin chắc 1 điều rằng trái tim anh đã thuộc về em và anh mãi mãi iu 1 mình em và sẽ ko thèm iu bất kì ai nữa.Hãy luôn tin vào anh nha pa` cóc thương em rất là nhièu AI LÓP DZU FO` RÉ VỀ:huglove:

tới phiên bà cóc nói, đối với bà cóc ngày xưa mà nói , yêu là hạnh phúc, nhưng từ cái chuyện bùn chia tay xảy ra, thì lúc đó bà cóc chỉ định nghĩa được tình yêu bằng trò chơi, nhưng nhờ có ông cóc mà bây giờ bà cóc có thể hiểu rõ rằng tinh yêu chỉ là trò chơi khi ta ko thật lòng , và nó sẽ mãi là tình yêu chân thật khi chúng ta còn yêu, yêu chân thật, đúng hông nè ông cóc ơi, kì này em về ông cóc đi quậy với em nha, chụi hông ông cóc, nói giỡn chứ đi đâu với ông cóc em cũng vui hết...............:huglove:

nhóc_còi
28-02-2006, 08:57 PM
trùi ui đọc song mà buồn quá. tui cũng bùn lây nè nhưng mà hình như lời nói xin lổi là hơi muộn thì phải nhưng dù sao đi nữa thì lời xin lổi đó vẫn còn được nói ra < muộn vẩn hơn không>

*forget-all-world*
01-03-2006, 10:41 PM
trùi ui đọc song mà buồn quá. tui cũng bùn lây nè nhưng mà hình như lời nói xin lổi là hơi muộn thì phải nhưng dù sao đi nữa thì lời xin lổi đó vẫn còn được nói ra < muộn vẩn hơn không>
tui cũng ko bít nữa nhưng chắc tình yêu đó của tui sẽ ko kết thúc dễ dàng vậy đâu nó sẽ thật đẹp mà

*forget-all-world*
04-03-2006, 11:51 PM
giờ này anh đang ở đâu đang làm gì vậy, em nhớ nah nhưng......,lam sao ta được hạnh phúc đây hỡi anh...-_-

sieu_quay_mylove
05-03-2006, 12:28 AM
Hoàng ! Em yêu anh thật lòng